Huu uzi haunihusu kwasababu mimi na Ndege ni kaskazini na kusini...[emoji30][emoji30]
Ni kama jangwaacha tuu ndg yangu yani ni majonzi itabidi wazike majivu kwenye makaburi au kaburi moja ibakia kama kumbukumbu. Unajua sijaangalia hata hyo ndg sehemu iloanguka hapakua na watu?
Ebu njoo PM tuyajenge tuka chenge mawimbi [emoji39] [emoji39] [emoji39]Hujawahi kabisa..mi pia sijawahi
Ninapendekeza tukajaribu wore kwa Mara ya kwanza
Sent using Jamii Forums mobile app
au ukatua ngorongoro mule shimoni mbona kimbembe alafu parachute inahitaji training unaweza kutua ukavunja miguu yote mafisi yakaishia kukutafunaKama hujui ku operate parachute bado ni majanga...unaweza tua baharini ati
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna model wataalam ndio wanafanyia utafiti kwamba kasheshe linapoanza pilot akisha declare may day may day basi upande wa abiria unachomoka na parachuti linafunguka ule upande wenye engines ubakie kuanguka na kulipukaLabd ndege zenyewe ziwe na parachute maalum zitakazoweza kuihimil ndege inapofeli
Mkuu injini zikizima zote mnatua salama tu ma pilot wameishafundishwa kutua na injini zikiwa zimezimika hata yale mataili kama system ya automatic ikigoma kuna mfumo wa manual ya kuyafungua yakafunguka vitu vyote wataalam waliisha vifikiria ndio mana wanasema ndege ndio usafili salama zaidiUsafiri Wa Ndege nao ni shida sana, ni Mungu tu ndo anaweza kuzuia hizi ajali aisee, just imaging Engine zikafel tu mko Ft kazaa juu, Jana nilikuwa natokea Mji Wa kitalii (Arusha) kuja kwa Makonda na Precision Air, ndege haitulii kabisa, it's the matter of Trusting only kwamba tutafika salama but no guarantee
Sent using Jamii Forums mobile app
OK,Mkuu injini zikizima zote mnatua salama tu ma pilot wameishafundishwa kutua na injini zikiwa zimezimika hata yale mataili kama system ya automatic ikigoma kuna mfumo wa manual ya kuyafungua yakafunguka vitu vyote wataalam waliisha vifikiria ndio mana wanasema ndege ndio usafili salama zaidi
Hakuna parachute kwenye ndege za abiria. zile chini ya viti ni life vests ambazo zinavaliwa iwapo ndege itatua kwenye maji kwa dharula. Ni kama vile wanavyovaa watoto au watu wasiojua kuogelea ili waelee wakiwa kwenye maji.1. Parachute zipo kwenye kila seat...
2. Ni jukumu la Air Hostess kabla ya kuondoka kuonyesha milango exit doors na jinsi ya kuvaa parachute.
3. Kwenye zile ndege zenye videos pia kunakuwa kuna clip ya mafundisho iwapo janga likitokea.
4. Pia kumuacha mtu ajichukulie tu parachute bila kuambiwa au kuwa alerted kunaweza kukaleta mtafaruku wa watu kupanic wakati hakuna tatizo ikaleteleza kuleta tatizo
Nashauri kuwe na maparachuti katika kila siti ya abiria..
Kuna mfjmo nimewahi kuuona kwenye ajali nyingi za ndege kijeshi..huwa ikipata hitilafu au imeshika moto yule rubani sijui anafanyaje au nahisi Kuna button anaminya kisha anafyatuka juu na parachute linafunguka mgongoni mwake huku ndege ikielekea chini.
Kwanini hizi ndege za abiria zisiwe na huu mfumo?
Na huu mfumo uwe na access kwa mtu mmoja maalum..akishahisi ndege inaa hitilafu na kuelekea kuanguka sehemu ya juu inafunguka automatically na abiria wote wanarushwa juu ikiwemo marubani na air hostess.kisha parachute zinafunguka zenyewe automatically wanatua chini.hii kufanyika kwenye zile golden seconds za ndege kuanguka inawezekana..
Sent using Jamii Forums mobile app
you are so funny, unless it is a joke. hakuna cha egine kuzima mkatoka salama, imagine speed ya ndege 600-1000km/h unatuaje ardhini salama? niambie effect ya mafuta kulipuka, mnafanyaje.Mkuu injini zikizima zote mnatua salama tu ma pilot wameishafundishwa kutua na injini zikiwa zimezimika hata yale mataili kama system ya automatic ikigoma kuna mfumo wa manual ya kuyafungua yakafunguka vitu vyote wataalam waliisha vifikiria ndio mana wanasema ndege ndio usafili salama zaidi
ingia you tube angalia video ya miracle of the hudson river utaona mkuu then utaona na case nyingi nyingi za ndege kuzima injini na kutua salamayou are so funny, unless it is a joke. hakuna cha egine kuzima mkatoka salama, imagine speed ya ndege 600-1000km/h unatuaje ardhini salama? niambie effect ya mafuta kulipuka, mnafanyaje.
we soma maelezo ya watu
Pia kuna case moja niliiona national geographic jamaa walizimikiwa injini wakafanikiwa kuona tambalale wakatua kumbe bahati nzuri ilikua airstrip ya watu wa NASA ikawa bahati yaoyou are so funny, unless it is a joke. hakuna cha egine kuzima mkatoka salama, imagine speed ya ndege 600-1000km/h unatuaje ardhini salama? niambie effect ya mafuta kulipuka, mnafanyaje.
we soma maelezo ya watu
Pia kuna case nyingine ndege ilifunuka roof kama robo ya ndege iliwai kutua salama kukawa na case ya air hostes mmoja tu ndio alikua sucked out ukiingia you tube andika Aloha flight 243 utaona ilikua inaenda hawaii tena miaka ya 90 huko technologia ilikua sio kubwa kiivyoyou are so funny, unless it is a joke. hakuna cha egine kuzima mkatoka salama, imagine speed ya ndege 600-1000km/h unatuaje ardhini salama? niambie effect ya mafuta kulipuka, mnafanyaje.
we soma maelezo ya watu
Ebu njoo PM tuyajenge tuka chenge mawimbi [emoji39] [emoji39] [emoji39]