Ushauri wangu kwa watengenezaji wa ndege za abiria

Ushauri wangu kwa watengenezaji wa ndege za abiria

Soma kwa umakini..nimesema zimeuganishwa automatically.. So huna haja ya kuhangaika.
BTW Mimi ni sister sio brother
... brother, kwenye mazingira kama hayo hata miwani uliyovaa utaitafuta hutaiona sembuse parachute iliyovalishwa kwenye siti hata namna ya kuichoma hapo hujui!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndege mbili za aina hiyo hiyo zimepata ajali mara tu baada ya kuruka katika kipindi cha chini ya miezi sita. Sasa ni wazi waundaji wa ndege hizo ambazo ni toleo jipya kabisa hawana budi kurejea kwenye "drawing board" ili kurekebisha muundo wao na hasa kule kupaa nyuzi 90 moja kwa moja kuelekea juu angani.
Ndege huwa haipai kwa nyuzi 90 hata siku moja labda rocket
 
Mie nina wazo tofauti kidogo but katika same angle.
Kwa nini ndege yenyewe isiwe parachuted?
Linapotokea tatizo ambapo rubani anagundua hakuna namna mfano labda bawa moja limekatika au injini zote zimegoma kufanya kazi analifyatua parachute, hivyo ndege inakua inabembea kushuka chini walau kwa speed pungufu tofauti na kama ingekua haina
Na kama mdau mmoja aliechangia kwa kusema ndege huruka kama 35000ft urefu ambao hata mtu akitoka atakufa kwa kukosa hewa, hivyo wakishalifyatua wanasubiri walau ndege ishuke mpaka at least ft10000 hivi then mnatoa go on la abiria kuruka kila mmoja na parachute yake, hapo natumai itakua afadhali kidogo.
Nimesema haya baada ya kuona ndege kabila ya concord ikitua chini hutumia kitu kama parachute kupunguza speed yake ili iweze kusimama( hufyatuliwa na kuwa nyuma kuzuia upepo ili chombo kipunguze speed) ni hayo tu.
Picha na video ingia youtube angalia concord zinapotua.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Sawa.basis titafute solution kwa hizo 35% za hitilafu..
Ethiopian airline na ya Indonesia ni hitilafu..
Ina maana makosa ya wale binadmau wawili mbele yasiokoe mamia waliopo nyuma?
Iwe hitilafu au makosa ya kibinadamu tujali maisha ya wengine
Kila inapotokea ajali huwa wanachunguza kujua sababu na kuhakikisha haijirudii tena. 75% ya ajali za ndege ni makosa ya binadamu(rubani) zilizobaki ndio hitilafu za ndege.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni wazo zuri pia ila parachute LA kuhimili uzito wa ndege ,mizigo na abiria mh!
Mie nina wazo tofauti kidogo but katika same angle.
Kwa nini ndege yenyewe isiwe parachuted?
Linapotokea tatizo ambapo rubani anagundua hakuna namna mfano labda bawa moja limekatika au injini zote zimegoma kufanya kazi analifyatua parachute, hivyo ndege inakua inabembea kushuka chini walau kwa speed pungufu tofauti na kama ingekua haina
Na kama mdau mmoja aliechangia kwa kusema ndege huruka kama 35000ft urefu ambao hata mtu akitoka atakufa kwa kukosa hewa, hivyo wakishalifyatua wanasubiri walau ndege ishuke mpaka at least ft10000 hivi then mnatoa go on la abiria kuruka kila mmoja na parachute yake, hapo natumai itakua afadhali kidogo.
Nimesema haya baada ya kuona ndege kabila ya concord ikitua chini hutumia kitu kama parachute kupunguza speed yake ili iweze kusimama( hufyatuliwa na kuwa nyuma kuzuia upepo ili chombo kipunguze speed) ni hayo tu.
Picha na video ingia youtube angalia concord zinapotua.


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa.basis titafute solution kwa hizo 35% za hitilafu..
Ethiopian airline na ya Indonesia ni hitilafu..
Ina maana makosa ya wale binadmau wawili mbele yasiokoe mamia waliopo nyuma?
Iwe hitilafu au makosa ya kibinadamu tujali maisha ya wengine

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna mashine yenye 100% efficiency. Haijawahi kutokea.
 
Ndege za abiria zina parachute kwa abiria wote.
Wazo jipya ulilotoa ni ndege kufunguka kwa juu na kununua abiria wote ilhali sehemu ya chini ndio ianguke, wazo zuri sana.
Pengine parachute zingevaliwa kama jacket hivi wakati wote wa safari, ili lolote likitokea na watu kuinuliwa, abiria abaki na wajibu wa kufungua na kupuliza upepo ili aelee angani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Au kwann ilo parachute lisiwe moja au mawili au kwa idadi fulani kupunguza uzito mafuta ya ndege na mizigo iwe inamwagika then parachute linafunguka kuweza punguza kasi ya ndege kudondoka then itue taratibu mana kama ni bahari ndege kila abiria ana life jacket kwaajili ya baharini


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ndege za abiria zina parachute kwa abiria wote.
Wazo jipya ulilotoa ni ndege kufunguka kwa juu na kununua abiria wote ilhali sehemu ya chini ndio ianguke, wazo zuri sana.
Pengine parachute zingevaliwa kama jacket hivi wakati wote wa safari, ili lolote likitokea na watu kuinuliwa, abiria abaki na wajibu wa kufungua na kupuliza upepo ili aelee angani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wazo jema pia mkuu
Ila Kuna MTU humu anapinga hakuna parachute kwenye seat.ukweli ni upi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu haya mambo ni magumu haya..
Au kwann ilo parachute lisiwe moja au mawili au kwa idadi fulani kupunguza uzito mafuta ya ndege na mizigo iwe inamwagika then parachute linafunguka kuweza punguza kasi ya ndege kudondoka then itue taratibu mana kama ni bahari ndege kila abiria ana life jacket kwaajili ya baharini


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Parachutes huwa zipo katika kila seat ya abiria ila sema kuna ajali nyingine zinatokea ghafla muno kiasi kwamba huwezi hata kupata muda wa kujiandaa. Parachutes zinaweza kusaidia tu pale ambapo Rubani amebaini hitilafu kwenye ndege, halafu akapata muda wa kuwanaandaa abiria kwa kuwatangazia na wao pia wakapata muda wa kuvaa parachute hizo, tofauti na pale ambapo ajali inakuwa ni ya ghafla especially wakati wa kutua au wa kupaa.

Kwenye ndege za abiria hakunaga parachute kuna lije jackets tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom