Ushauri wangu kwa watengenezaji wa ndege za abiria

Ushauri wangu kwa watengenezaji wa ndege za abiria

Parachutes huwa zipo katika kila seat ya abiria ila sema kuna ajali nyingine zinatokea ghafla muno kiasi kwamba huwezi hata kupata muda wa kujiandaa. Parachutes zinaweza kusaidia tu pale ambapo Rubani amebaini hitilafu kwenye ndege, halafu akapata muda wa kuwanaandaa abiria kwa kuwatangazia na wao pia wakapata muda wa kuvaa parachute hizo, tofauti na pale ambapo ajali inakuwa ni ya ghafla especially wakati wa kutua au wa kupaa.
Hizo sio parachutes ni life vests kwa ajili ya kuelea majini. Hutumika ndege ikitaka kutua majini kwa dharula.
 
Nashauri kuwe na maparachuti katika kila siti ya abiria..
Kuna mfjmo nimewahi kuuona kwenye ajali nyingi za ndege kijeshi..huwa ikipata hitilafu au imeshika moto yule rubani sijui anafanyaje au nahisi Kuna button anaminya kisha anafyatuka juu na parachute linafunguka mgongoni mwake huku ndege ikielekea chini.
Kwanini hizi ndege za abiria zisiwe na huu mfumo?
Na huu mfumo uwe na access kwa mtu mmoja maalum..akishahisi ndege inaa hitilafu na kuelekea kuanguka sehemu ya juu inafunguka automatically na abiria wote wanarushwa juu ikiwemo marubani na air hostess.kisha parachute zinafunguka zenyewe automatically wanatua chini.hii kufanyika kwenye zile golden seconds za ndege kuanguka inawezekana..


Sent using Jamii Forums mobile app
Ndege ya abiria inaruka futi 30,000 au zaidi juu. Huko kuna baridi hadi -50c pia hakuna Oxygen ya binadamu ku-survive. Kwahio hata ukiruka utakufa huko huko juu. Pia ndege haiwezi kufungua mlango huko juu kwasababu abiria wote mtakuwa-sucked outside.

Ili uweze kupata Oxygen inabidi ndege iwe chini ya 10,000ft sasa kama ndege iko 35,000ft ikapata hitilafu na kuweza kushuka hadi 10,000ft ni dhahiri rubani anaweza kufanya kitu mingine kuonoa abiria zaidi ya kuruka. Ila kama ndege iko 40,000ft inapata tatizo kama bawa moja kukatika inaanguka kama jiwe hamna nafasi ya kuruka na parachute hata ikiwepo.

Tune kwenye ndege ya kivita
1.hairuki juu Sana kama ndege za abiria
2.rubani anaweza ku-eject baada ya kuona hatari hata akiwa kashalengwa na adui ndege inamwambia ushalengwa
3.kiti chake kinakibomu AMBACHO kinamrusha nje na kufungua parachute

Ndege ya abiria kuiwekea vifaa hivi kila kitu nafikiri itakuwa na uzito mkubwa Sana na inabidi iwe na roof kama y ndege za kivita kitu AMBACHO si rahisi Kwa compressed cabin.
 
... kaka kufumba na kufumbua ajali inakuwa imetokea muda wa kutafuta sijui parachute hautakuwepo. Ok, unaweza kusema sometimes rubani anakuwa ameona dalili sio njema hivyo awatangazie abiria kuvaa hayo maparachute; tatizo ni kwamba watu 150+ wanapotangaziwa taarifa ya vifo vyao at per nadhani huo mshike mshike unaweza kupata picha utakuwaje.

Yaani badala ya kuokolewa ndio vifo vyao vitakuwa vimeharakishwa; yaani hiyo ndege itabinuka ghafla and within no time itakuwa imepasuka vipande vipande huko angani. Naona ibaki tu kama ilivyo; tumtegemee Mungu. Hali kama hiyo ikitokea na ukahisi sio salama, the best option ni kujikabidhi tu mikononi mwa BWANA YESU awe mwenyeji wako kuanzia siku hiyo.
 
Usafiri Wa Ndege nao ni shida sana, ni Mungu tu ndo anaweza kuzuia hizi ajali aisee, just imaging Engine zikafel tu mko Ft kazaa juu, Jana nilikuwa natokea Mji Wa kitalii (Arusha) kuja kwa Makonda na Precision Air, ndege haitulii kabisa, it's the matter of Trusting only kwamba tutafika salama but no guarantee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Parachutes huwa zipo katika kila seat ya abiria ila sema kuna ajali nyingine zinatokea ghafla muno kiasi kwamba huwezi hata kupata muda wa kujiandaa. Parachutes zinaweza kusaidia tu pale ambapo Rubani amebaini hitilafu kwenye ndege, halafu akapata muda wa kuwanaandaa abiria kwa kuwatangazia na wao pia wakapata muda wa kuvaa parachute hizo, tofauti na pale ambapo ajali inakuwa ni ya ghafla especially wakati wa kutua au wa kupaa.
Mmmh!ndege za abiria zina parachute kwny siti?! Hii mpya kwangu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli mkuu?
Basi zirekebishwe
Parachutes huwa zipo katika kila seat ya abiria ila sema kuna ajali nyingine zinatokea ghafla muno kiasi kwamba huwezi hata kupata muda wa kujiandaa. Parachutes zinaweza kusaidia tu pale ambapo Rubani amebaini hitilafu kwenye ndege, halafu akapata muda wa kuwanaandaa abiria kwa kuwatangazia na wao pia wakapata muda wa kuvaa parachute hizo, tofauti na pale ambapo ajali inakuwa ni ya ghafla especially wakati wa kutua au wa kupaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashauri kuwe na maparachuti katika kila siti ya abiria..
Kuna mfjmo nimewahi kuuona kwenye ajali nyingi za ndege kijeshi..huwa ikipata hitilafu au imeshika moto yule rubani sijui anafanyaje au nahisi Kuna button anaminya kisha anafyatuka juu na parachute linafunguka mgongoni mwake huku ndege ikielekea chini.
Kwanini hizi ndege za abiria zisiwe na huu mfumo?
Na huu mfumo uwe na access kwa mtu mmoja maalum..akishahisi ndege inaa hitilafu na kuelekea kuanguka sehemu ya juu inafunguka automatically na abiria wote wanarushwa juu ikiwemo marubani na air hostess.kisha parachute zinafunguka zenyewe automatically wanatua chini.hii kufanyika kwenye zile golden seconds za ndege kuanguka inawezekana..


Sent using Jamii Forums mobile app
Je, ni kwanini ndege hazina air bags? - JamiiForums
 
Sasa mkuu wafanye nini atleast kupunguza maafa..
Ndege ya abiria inaruka futi 30,000 au zaidi juu. Huko kuna baridi hadi -50c pia hakuna Oxygen ya binadamu ku-survive. Kwahio hata ukiruka utakufa huko huko juu. Pia ndege haiwezi kufungua mlango huko juu kwasababu abiria wote mtakuwa-sucked outside.

Ili uweze kupata Oxygen inabidi ndege iwe chini ya 10,000ft sasa kama ndege iko 35,000ft ikapata hitilafu na kuweza kushuka hadi 10,000ft ni dhahiri rubani anaweza kufanya kitu mingine kuonoa abiria zaidi ya kuruka. Ila kama ndege iko 40,000ft inapata tatizo kama bawa moja kukatika inaanguka kama jiwe hamna nafasi ya kuruka na parachute hata ikiwepo.

Tune kwenye ndege ya kivita
1.hairuki juu Sana kama ndege za abiria
2.rubani anaweza ku-eject baada ya kuona hatari hata akiwa kashalengwa na adui ndege inamwambia ushalengwa
3.kiti chake kinakibomu AMBACHO kinamrusha nje na kufungua parachute

Ndege ya abiria kuiwekea vifaa hivi kila kitu nafikiri itakuwa na uzito mkubwa Sana na inabidi iwe na roof kama y ndege za kivita kitu AMBACHO si rahisi Kwa compressed cabin.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huwa zinakuwa zimevaliwa kabisa kwenye seat..hakuna kutafuta na kuvaa..
... kaka kufumba na kufumbua ajali inakuwa imetokea muda wa kutafuta sijui parachute hautakuwepo. Ok, unaweza kusema sometimes rubani anakuwa ameona dalili sio njema hivyo awatangazie abiria kuvaa hayo maparachute; tatizo ni kwamba watu 150+ wanapotangaziwa taarifa ya vifo vyao at per nadhani huo mshike mshike unaweza kupata picha utakuwaje.

Yaani badala ya kuokolewa ndio vifo vyao vitakuwa vimeharakishwa; yaani hiyo ndege itabinuka ghafla and within no time itakuwa imepasuka vipande vipande huko angani. Naona ibaki tu kama ilivyo; tumtegemee Mungu. Hali kama hiyo ikitokea na ukahisi sio salama, the best option ni kujikabidhi tu mikononi mwa BWANA YESU awe mwenyeji wako kuanzia siku hiyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashauri kuwe na maparachuti katika kila siti ya abiria..
Kuna mfjmo nimewahi kuuona kwenye ajali nyingi za ndege kijeshi..huwa ikipata hitilafu au imeshika moto yule rubani sijui anafanyaje au nahisi Kuna button anaminya kisha anafyatuka juu na parachute linafunguka mgongoni mwake huku ndege ikielekea chini.
Kwanini hizi ndege za abiria zisiwe na huu mfumo?
Na huu mfumo uwe na access kwa mtu mmoja maalum..akishahisi ndege inaa hitilafu na kuelekea kuanguka sehemu ya juu inafunguka automatically na abiria wote wanarushwa juu ikiwemo marubani na air hostess.kisha parachute zinafunguka zenyewe automatically wanatua chini.hii kufanyika kwenye zile golden seconds za ndege kuanguka inawezekana..


Sent using Jamii Forums mobile app
Labda hizo ndege juu ziwe wazi kama lorry, na paa la kioo kama za ndege za kivita

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni usafiri salama kuliko wore duniani lakini ukipata ajali ni worse kuliko zote

Hii ya Ethiopia watu zaidi ya 150 lakini mabaki waliyookota hata hamsini sijui kama wanafika.ni majivu tupu
Usafiri Wa Ndege nao ni shida sana, ni Mungu tu ndo anaweza kuzuia hizi ajali aisee, just imaging Engine zikafel tu mko Ft kazaa juu, Jana nilikuwa natokea Mji Wa kitalii (Arusha) kuja kwa Makonda na Precision Air, ndege haitulii kabisa, it's the matter of Trusting only kwamba tutafika salama but no guarantee

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom