The patriot man
JF-Expert Member
- Aug 16, 2015
- 1,124
- 1,459
Hope mko poa
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26s kwa kiasi flani maisha yangu sio haba namshukuru mungu atleast silali njaaa
Sasa nilikua nime plan nikifika kweye miaka 28 nioe ila daah nimepata upinzani mkubwa sana kwa watu mbali mbali na maoni tofauti
1.Group la kwanza limeniambia ukioa ndo hautapiga tena hatua au utasogea taratibu sana tofauti na mwanzo
2. La pili likaniambia ukioa ndo utasogea utapata maendeleo tofauti na kabla hujaoa yaani utakua na akili ya utafutaji twice
Kwa jinsi nilivosikiliza maoni yangu
Group namba moja nimelipa 68%
Group namba 2 nimelipa 32%
Vp wewe kwa upande wako unanishaurije?
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26s kwa kiasi flani maisha yangu sio haba namshukuru mungu atleast silali njaaa
Sasa nilikua nime plan nikifika kweye miaka 28 nioe ila daah nimepata upinzani mkubwa sana kwa watu mbali mbali na maoni tofauti
1.Group la kwanza limeniambia ukioa ndo hautapiga tena hatua au utasogea taratibu sana tofauti na mwanzo
2. La pili likaniambia ukioa ndo utasogea utapata maendeleo tofauti na kabla hujaoa yaani utakua na akili ya utafutaji twice
Kwa jinsi nilivosikiliza maoni yangu
Group namba moja nimelipa 68%
Group namba 2 nimelipa 32%
Vp wewe kwa upande wako unanishaurije?
Sent using Jamii Forums mobile app