Ushauri: Wadada acheni kuwaambia wanaume wana vibamia

Ushauri: Wadada acheni kuwaambia wanaume wana vibamia

Nimeshalala na wanawake zaid ya 30 na aliyesema nina kibamia ni mmoja tu na bado anakujaga from dar to arusha namla na simpi hata mia.....one thing anasema najua kumfanta fresh..... Na pamoja na na mabwana zake wote huko anadai akiwa kwangu anaenjoy zaid sasa nyie endeleeni kudhan kila mwanamke atakuambia unamfiti
 
Dem anaejitambua hawezi kukubali kupigwa na mwenye mshedede mkubwa maana unaharibu viungo vyake vya uzazi ikiwemo ugumba!yee ataskia raha lakini michubuko atayopata humo ndani lazma fangasi na magonjwa mengine yachezee hapo.wanawake ridhikeni maana ukiwa mweusi utataka uwe mweupe,ukiwa mweupe utauongezea weupe uwe albino,yaani mko km wanasiasa
Mhhhh,aids
 
Nimeshalala na wanawake zaid ya 30 na aliyesema nina kibamia ni mmoja tu na bado anakujaga from dar to arusha namla na simpi hata mia.....one thing anasema najua kumfanta fresh..... Na pamoja na na mabwana zake wote huko anadai akiwa kwangu anaenjoy zaid sasa nyie endeleeni kudhan kila mwanamke atakuambia unamfiti
nawasiwasi na huyo demu
hajapata kwengine pa kupoozeshwa akipata hutomwona!
 
Ila ubaya wa kuwa na dushe kubwa ni kuwa unaweza usifaidi tigo za wadada wengi sana, ila ukiwa na kibamia...kuna uwezekano mkubwa demu anaweza kukuruhusu umle tigo Money Penny mahondaw
 
Ila ubaya wa kuwa na dushe kubwa ni kuwa unaweza usifaidi tigo za wadada wengi sana, ila ukiwa na kibamia...kuna uwezekano mkubwa demu anaweza kukuruhusu umle tigo Money Penny mahondaw
weee nani kakudanganya!
watu wanataka machine ifike kwenye spinal cord ya mgongo ndio anajiona muruuuwaa eeti dushe mbaya? kiru!
 
Leo umeandika point mtu wangu...mwanamke na akili yako utatangazaje utupu wa mtu mliovuliana? Na wanawake wanapenda sana huu mchezo wa kutangaza mashine za wanaume...this is absurd!

Kati ya moja ya tabia chafu humu duniani mojawapo ni hiyo....
 
Leo umeandika point mtu wangu...mwanamke na akili yako utatangazaje utupu wa mtu mliovuliana? Na wanawake wanapenda sana huu mchezo wa kutangaza mashine za wanaume...this is absurd!

Kati ya moja ya tabia chafu humu duniani mojawapo ni hiyo....
hahahahaha uuuwi!
bora umuue mwanaume kwa kumpa asizo nazo akienda kukutana na kichaa ammalize live... kuliko kumtangaza ana bamia
 
hahahahaha uuuwi!
bora umuue mwanaume kwa kumpa asizo nazo akienda kukutana na kichaa ammalize live... kuliko kumtangaza ana bamia
Ni tabia mbaya kwakweli....mpaka kuvuana ni hatua nyingine kabisa, sasa unatangaza kumfaidisha nani[emoji15] ....too bad
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom