Ushauri: Wadada acheni kuwaambia wanaume wana vibamia

Ushauri: Wadada acheni kuwaambia wanaume wana vibamia

Nilichojifunza hapo ni kwamba ukimfumania mke wako wewe pambana na mkeo tu na sio mchepuko wa mkeo. Hii ni tofauti na hawa wanawake maana wakibaini mume kachepuka huwa wako bize na kupambana na mchepuko wa mume wake.
 
Hiki unachoongea haki apply kwenye mwili wa mwanamke

Kama tunatoa watoto mapacha tumboni nini mshedede mkubwa!

Nani aliwadanganya unaumia?! Mbona mimba haiumi?!
Kwani mtoto huwa anaingia na kutoka mara nyingi kama mshedede??
 
Mtoto anakua kg 5 wengine kg 6 itakuwa mdedeshe?!
Acheni kujipa matumaini
Watu kama nyie mkiongeaga haya maneno Watu wazima tunawaona bado watoto mnafanganyana mkikua mtaacha
Duuhhh
Kumbe ile mnaposema mnaumia katikati ya gem ni uongo??!!daahh nashkuru kwa taarifa nitaifanyia kazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom