Ushauri wa simu nzuri kwa bajeti ya shilingi milioni moja

Ushauri wa simu nzuri kwa bajeti ya shilingi milioni moja

Tafuta Xiaomi 14T au Xiaomi 14T Pro ndio best kwa bei hiyo
Kama unataka midrange za karibuni nunua Samsung Galaxy A56
Lakini pia unaweza kupata Samsung Galaxy S23 (ile plain sio Ultra) ambayo ni bora kuliko zote hapo juu isipokuwa yenyewe imetoka mwaka 2023
Shukran Reuben, nilipita mwaka huu mwanzoni pale Hasstech, kuna namna finish ya nje ya simu za Xiaomi hazikuniridhisha, Ngoja nizione hizi sifa zake. Again nashukuru kwa ushauri.
Hyo s23 plain most ni used sio kwa bei hyo?
 
Samsung A56 ndio chaguo sahihi kwako.

Ukizoea software ya samsung ONE UI, utaboreka sana siku ukitumia simu zingine ambazo sio za samsung
Pamoja sana A56 all the way. Ngoja niingie gsm arena kuona abc zake
 
Lakini pia kuna toleo ambalo halina? Coz hizi nlizoona leo ni toleo la vietnum
Probably mkuu, maana most of time Gsmarena wanaweka specs za International version.

Umeikagua ndani haina Esim?

Njia rahisi kujua bonyeza *#06# simu za kawaida huonesha Imei tu, simu zenye Esim kunaongezeka kitu kinaitwa EID,
 
Ni S23 sema hizi flagship za zamani tatizo zinatoka mistari, S23 haieleweki, pengine tatizo likawa sio kubwa kama S22 ila lipo.

Komaa na hizi flagship killer, nyingi zina display za midrange hivyo hazijaathiriwa na hilo tatizo.

Flagship za mwaka jana kama S24 series sijasikia hili tatizo ila nyingi naona kama budget yake itazidi kidogo kama unanunua mpya.
Ni S23 sema hizi flagship za zamani tatizo zinatoka mistari, S23 haieleweki, pengine tatizo likawa sio kubwa kama S22 ila lipo.

Komaa na hizi flagship killer, nyingi zina display za midrange hivyo hazijaathiriwa na hilo tatizo.

Flagship za mwaka jana kama S24 series sijasikia hili tatizo ila nyingi naona kama budget yake itazidi kidogo kama unanunua mpya.
Nina S21 FE nilinunua 2022 sasa hivi ina mistari miwili katikati sijui inasababishwa na nini kwa sababu hata sikuidondosha ilitokea tu.
Ni S23 sema hizi flagship za zamani tatizo zinatoka mistari, S23 haieleweki, pengine tatizo likawa sio kubwa kama S22 ila lipo.

Komaa na hizi flagship killer, nyingi zina display za midrange hivyo hazijaathiriwa na hilo tatizo.

Flagship za mwaka jana kama S24 series sijasikia hili tatizo ila nyingi naona kama budget yake itazidi kidogo kama unanunua mpya.

Ni S23 sema hizi flagship za zamani tatizo zinatoka mistari, S23 haieleweki, pengine tatizo likawa sio kubwa kama S22 ila lipo.

Komaa na hizi flagship killer, nyingi zina display za midrange hivyo hazijaathiriwa na hilo tatizo.

Flagship za mwaka jana kama S24 series sijasikia hili tatizo ila nyingi naona kama budget yake itazidi kidogo kama unanunua mpya.
 
Nina S21 FE nilinunua 2022 sasa hivi ina mistari miwili katikati sijui inasababishwa na nini kwa sababu hata sikuidondosha ilitokea tu.
Ni tatizo la mkanda mkuu, ni tatizo linajulikana na watengeneza simu wame admit, matengenezo pia ni bure issue ni hizi simu za refurb Samsung hawawezi zikubali. Ila kama ni Samsung ya Africa then wafuate Samsung wakubadilishie.

Kama una solve mwenyewe tafuta vioo vya kichina ambavyo sio OG.
 
Ni tatizo la mkanda mkuu, ni tatizo linajulikana na watengeneza simu wame admit, matengenezo pia ni bure issue ni hizi simu za refurb Samsung hawawezi zikubali. Ila kama ni Samsung ya Africa then wafuate Samsung wakubadilishie.

Kama una solve mwenyewe tafuta vioo vya kichina ambavyo sio OG.
Asante sana mkuu.Nimejaribu kuwasiliana na Samsung lakini hawanipi majibu.Ni simu original kabisa sikununua za mtumba.
 
Dah jamaa utakuwa na ukwasi wa kutisha,simu 1M,sisi masikini tukijipanda sana mpaka tukalala njaa kwa kununua simu,huwa tunakuwa tumetoa 250,000/=
 
Back
Top Bottom