Ushauri wa mahusiano kwenye ndoa-"Anachokihitaji mwanamke"


Quinn

Quinn

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
222
Likes
383
Points
80
Quinn

Quinn

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
222 383 80
Kitu cha kwanza na cha pekee mwanamke anachohitaji ni affection (upendo) ni muhimu sana, mwanamke haitaji kujamiani kama anavyohitaji affection (upendo).

Affection (upendo) sio kujamiana, wanaume wengi wanaamini kuwa wanapomaliza kujamiana kuwa mwanamke ana furaha sio lazima iwe kweli kwa sababu mara nyingi na wanawake wengi uwa na hasira pale waume zao wakisha mwaga (their husband climaxes) kwa sababu wengi wao uwa wanakuwa hawajaridhika.

Mwanamke ana hitaji affection (upendo) kuliko kujamiana kama gari linavyo hitaji mafuta,mwanamke anahitaji affection (upendo).

Affection sio sex(kujamiana), kujamiana na mke wako sio kiashirio cha affection (upendo) ayo ni matokeo tu ya kitu.

Kuonesha affection (upendo) inakubidi ufanye kitu kwa mtu ambacho kitaleta matokeo kwenye affection(upendo). Ndo maana mwanamke anahitaji kuambiwa kila siku na mumewe kuwa nakupenda na hii ni kila siku hata mara kumi kwa siku mwambie nakupenda kwani anahitaji hicho kama affection(upendo).

Affection(upendo) ni kumpelekea maua mkeo bila hata sababu.

Affection(upendo) ni kushikana mikono mbele za watu na kutembea sehemu za masoko.

Affection (upendo) ni kumwambia mkeo njoo ukae karibu yangu tena wakati nikiendesha gari.

Affection (upendo) ni kumpeleka mkeo kula chakula cha mchana kwenye mazingira tofauti bila hata sababu.

Affection(upendo) sio kitu cha gharama ni kitendo cha kuwaza tu kitu kizuri cha kumfanyia mkeo.

Wanaume wenzangu nisikilizeni kwa makini, mnakunywa mafuta jibu ni hapana, je gari lako linahitaji mafuta jibu ni ndio basi mnajua wake zenu wanacho hitaji, hauhitaji kufikiri au kuhisi au uwe na sababu kubwa ya kusimama ili ununue maua lakini unafanya kwa sababu hicho ndicho gari linachohitaji

Affection (upendo) uanzia asubuhi, kucheza kitandani, kumbusu mkeo na kumuita honey hata kumwambia maneno mazuri kuwa kuna wanawake wengi duniani lakini hawakukaribii wewe kwa uzuri.Unaenda jikoni unatengeneza kifungua kinywa kidogo kwa ajili yake hiyo ndo affection(upendo) na kumpelekea hicho kifungua kinywa chumbani kabla ya yeye kuamka na akiamka unamwambia honey kwa miaka yote umenipikia hii ni kwaajili yako hiyo ndo affection (upendo) wanahitaji.

Mpeleke kwenye gari na umfungulie mlango hiyo ndo affection(upendo)

Affection(upendo) ni kumbusu mkeo kabla hajaenda kazini au kabla ya wewe kuondoka kwenda kazini.

Affection (upendo) ni kumpigia mkeo kila baada ya dakika kumi na kumwambia nimekupigia ili nkwambie tu nakupenda alafu kata simu hautaji kuongea saaaana inachukua sekunde tatu tu.. "A woman does not want that, she needs that"..It's a need
 
Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
461
Likes
212
Points
60
Age
34
Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
461 212 60
Kumbe ni hivyo tu.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,392
Likes
34,239
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,392 34,239 280
Utasubiri sana
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,230
Likes
10,133
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,230 10,133 280
Hayo mambo ya kwenye movie yaache kama yalivyo.

Kuelewa mwanamke anataka nini ni ngumu sana!!
 
kinehe

kinehe

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
207
Likes
192
Points
60
Age
34
kinehe

kinehe

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
207 192 60
Ww toka uzaliwe umeona bongo mwanaume anamfungulia mwanamke mlango wa gari labda awe anaumwa hajiwezi
I used to do always, namfungulia anaingia namfunga mkanda, [HASHTAG]#affection[/HASHTAG]
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,205
Likes
11,661
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,205 11,661 280
Hivi kwanini kila uzi leo naona mrefu?eti Asprin kasemaje huyu?
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,802
Likes
11,622
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,802 11,622 280
Hayo mambo labda umfanyie demu wa kifilipino sio wa kibongo utaumia.

Hawa wa kwetu wamezoea kupelekwa mchaka mchaka kiasi cha kwamba ukimpa real love and affection ki style hio anachanganyikiwa na kukuona fala au mshamba wa mapenzi na inakuwa ndio tiketi ya yeye kukuendesha kama gari bovu. In short mademu wengi wa kibongo hawaelewagi upendo wa kweli ni nini hata ukiwaonesha.

Save yourself some headaches, tongoza...outing...piga dudu...endelea na maisha...mfanyie kile unajiskia kufanya ndani ya uwezo wako,,,she is still a woman kama anakupenda atakuwepo tu bila hata kufanya hayo yote ulioainisha.

Experience inaonesha KE wanaopewa hizo affection wengi huwa wasumbufu na kiburi kingi ila wanaoteswa na kupelekwa kibishi wako very loyal na huwaambii kitu yani,wanalalamika tu ila hawaachi men wanaowapa shida ndo kwanza wanazidi kulewa penzi na hii ni toka enzi.
 
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,431
Likes
4,116
Points
280
Age
26
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,431 4,116 280
Kila mtu ana mfumo wake wa affection kwa mwanamke wake
Wanawake hawako uniform.
Hizi elimu khs wanawake hazina tofauti na inspirational talks khs ujasiriamali
 
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2014
Messages
1,838
Likes
2,189
Points
280
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined May 23, 2014
1,838 2,189 280
Hujawajua vizuri wew
Hayo waachie wa amerika ya kusin tu
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Kibongo bongo hivyo naweza mimi tu
 
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
3,139
Likes
2,125
Points
280
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
3,139 2,125 280
Ni bora ungeeleza umuhimu wa affection tu lakini ulipojidai kupuuza kujamiiana umuhimu wake, umeonesha we bado kabisa hujawafahamu wanawake.
 
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
581
Likes
539
Points
180
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
581 539 180
K
Kitu cha kwanza na cha pekee mwanamke anachohitaji ni affection (upendo) ni muhimu sana, mwanamke haitaji kujamiani kama anavyohitaji affection (upendo).

Affection (upendo) sio kujamiana, wanaume wengi wanaamini kuwa wanapomaliza kujamiana kuwa mwanamke ana furaha sio lazima iwe kweli kwa sababu mara nyingi na wanawake wengi uwa na hasira pale waume zao wakisha mwaga (their husband climaxes) kwa sababu wengi wao uwa wanakuwa hawajaridhika.

Mwanamke ana hitaji affection (upendo) kuliko kujamiana kama gari linavyo hitaji mafuta,mwanamke anahitaji affection (upendo).

Affection sio sex(kujamiana), kujamiana na mke wako sio kiashirio cha affection (upendo) ayo ni matokeo tu ya kitu.

Kuonesha affection (upendo) inakubidi ufanye kitu kwa mtu ambacho kitaleta matokeo kwenye affection(upendo). Ndo maana mwanamke anahitaji kuambiwa kila siku na mumewe kuwa nakupenda na hii ni kila siku hata mara kumi kwa siku mwambie nakupenda kwani anahitaji hicho kama affection(upendo).

Affection(upendo) ni kumpelekea maua mkeo bila hata sababu.

Affection(upendo) ni kushikana mikono mbele za watu na kutembea sehemu za masoko.

Affection (upendo) ni kumwambia mkeo njoo ukae karibu yangu tena wakati nikiendesha gari.

Affection (upendo) ni kumpeleka mkeo kula chakula cha mchana kwenye mazingira tofauti bila hata sababu.

Affection(upendo) sio kitu cha gharama ni kitendo cha kuwaza tu kitu kizuri cha kumfanyia mkeo.

Wanaume wenzangu nisikilizeni kwa makini, mnakunywa mafuta jibu ni hapana, je gari lako linahitaji mafuta jibu ni ndio basi mnajua wake zenu wanacho hitaji, hauhitaji kufikiri au kuhisi au uwe na sababu kubwa ya kusimama ili ununue maua lakini unafanya kwa sababu hicho ndicho gari linachohitaji

Affection (upendo) uanzia asubuhi, kucheza kitandani, kumbusu mkeo na kumuita honey hata kumwambia maneno mazuri kuwa kuna wanawake wengi duniani lakini hawakukaribii wewe kwa uzuri.Unaenda jikoni unatengeneza kifungua kinywa kidogo kwa ajili yake hiyo ndo affection(upendo) na kumpelekea hicho kifungua kinywa chumbani kabla ya yeye kuamka na akiamka unamwambia honey kwa miaka yote umenipikia hii ni kwaajili yako hiyo ndo affection (upendo) wanahitaji.

Mpeleke kwenye gari na umfungulie mlango hiyo ndo affection(upendo)

Affection(upendo) ni kumbusu mkeo kabla hajaenda kazini au kabla ya wewe kuondoka kwenda kazini.

Affection (upendo) ni kumpigia mkeo kila baada ya dakika kumi na kumwambia nimekupigia ili nkwambie tu nakupenda alafu kata simu hautaji kuongea saaaana inachukua sekunde tatu tu.. "A woman does not want that, she needs that"..It's a need
Kwani
sakayo
wewe huwa unataka nini?
 
Prince toyboy

Prince toyboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
371
Likes
312
Points
80
Prince toyboy

Prince toyboy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
371 312 80
Kitu cha kwanza na cha pekee mwanamke anachohitaji ni affection (upendo) ni muhimu sana, mwanamke haitaji kujamiani kama anavyohitaji affection (upendo).

Affection (upendo) sio kujamiana, wanaume wengi wanaamini kuwa wanapomaliza kujamiana kuwa mwanamke ana furaha sio lazima iwe kweli kwa sababu mara nyingi na wanawake wengi uwa na hasira pale waume zao wakisha mwaga (their husband climaxes) kwa sababu wengi wao uwa wanakuwa hawajaridhika.

Mwanamke ana hitaji affection (upendo) kuliko kujamiana kama gari linavyo hitaji mafuta,mwanamke anahitaji affection (upendo).

Affection sio sex(kujamiana), kujamiana na mke wako sio kiashirio cha affection (upendo) ayo ni matokeo tu ya kitu.

Kuonesha affection (upendo) inakubidi ufanye kitu kwa mtu ambacho kitaleta matokeo kwenye affection(upendo). Ndo maana mwanamke anahitaji kuambiwa kila siku na mumewe kuwa nakupenda na hii ni kila siku hata mara kumi kwa siku mwambie nakupenda kwani anahitaji hicho kama affection(upendo).

Affection(upendo) ni kumpelekea maua mkeo bila hata sababu.

Affection(upendo) ni kushikana mikono mbele za watu na kutembea sehemu za masoko.

Affection (upendo) ni kumwambia mkeo njoo ukae karibu yangu tena wakati nikiendesha gari.

Affection (upendo) ni kumpeleka mkeo kula chakula cha mchana kwenye mazingira tofauti bila hata sababu.

Affection(upendo) sio kitu cha gharama ni kitendo cha kuwaza tu kitu kizuri cha kumfanyia mkeo.

Wanaume wenzangu nisikilizeni kwa makini, mnakunywa mafuta jibu ni hapana, je gari lako linahitaji mafuta jibu ni ndio basi mnajua wake zenu wanacho hitaji, hauhitaji kufikiri au kuhisi au uwe na sababu kubwa ya kusimama ili ununue maua lakini unafanya kwa sababu hicho ndicho gari linachohitaji

Affection (upendo) uanzia asubuhi, kucheza kitandani, kumbusu mkeo na kumuita honey hata kumwambia maneno mazuri kuwa kuna wanawake wengi duniani lakini hawakukaribii wewe kwa uzuri.Unaenda jikoni unatengeneza kifungua kinywa kidogo kwa ajili yake hiyo ndo affection(upendo) na kumpelekea hicho kifungua kinywa chumbani kabla ya yeye kuamka na akiamka unamwambia honey kwa miaka yote umenipikia hii ni kwaajili yako hiyo ndo affection (upendo) wanahitaji.

Mpeleke kwenye gari na umfungulie mlango hiyo ndo affection(upendo)

Affection(upendo) ni kumbusu mkeo kabla hajaenda kazini au kabla ya wewe kuondoka kwenda kazini.

Affection (upendo) ni kumpigia mkeo kila baada ya dakika kumi na kumwambia nimekupigia ili nkwambie tu nakupenda alafu kata simu hautaji kuongea saaaana inachukua sekunde tatu tu.. "A woman does not want that, she needs that"..It's a need
AIsee mimi nina tabia zaidi ya hizi ila hiyo ya kumfungulia mlango ndo bado cjaexperience kwasababu cna gari nna pikipiki tu

Michezo kitandani lazima mzee baba then kumpikia cku moja moja isn't a big task at all

Um ishu ya kumpigia cm kila baada ya dakika kumi it's crazy
Napiga cm pale napoona kuna ulazima maybe hajibu sms ya msingi au nahisi kuna kitu cha msingi cha kumwambia coz nakua Niko busy kazini so labda kwa cku nampigia Mara 4 tu lkn c kila dakika kumi
 
I

ikiumasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Messages
502
Likes
377
Points
80
I

ikiumasema

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2015
502 377 80
Transilated from someone teachings....
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,885
Likes
2,164
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,885 2,164 280
Kitu cha kwanza na cha pekee mwanamke anachohitaji ni affection (upendo) ni muhimu sana, mwanamke haitaji kujamiani kama anavyohitaji affection (upendo).

Affection (upendo) sio kujamiana, wanaume wengi wanaamini kuwa wanapomaliza kujamiana kuwa mwanamke ana furaha sio lazima iwe kweli kwa sababu mara nyingi na wanawake wengi uwa na hasira pale waume zao wakisha mwaga (their husband climaxes) kwa sababu wengi wao uwa wanakuwa hawajaridhika.

Mwanamke ana hitaji affection (upendo) kuliko kujamiana kama gari linavyo hitaji mafuta,mwanamke anahitaji affection (upendo).

Affection sio sex(kujamiana), kujamiana na mke wako sio kiashirio cha affection (upendo) ayo ni matokeo tu ya kitu.

Kuonesha affection (upendo) inakubidi ufanye kitu kwa mtu ambacho kitaleta matokeo kwenye affection(upendo). Ndo maana mwanamke anahitaji kuambiwa kila siku na mumewe kuwa nakupenda na hii ni kila siku hata mara kumi kwa siku mwambie nakupenda kwani anahitaji hicho kama affection(upendo).

Affection(upendo) ni kumpelekea maua mkeo bila hata sababu.

Affection(upendo) ni kushikana mikono mbele za watu na kutembea sehemu za masoko.

Affection (upendo) ni kumwambia mkeo njoo ukae karibu yangu tena wakati nikiendesha gari.

Affection (upendo) ni kumpeleka mkeo kula chakula cha mchana kwenye mazingira tofauti bila hata sababu.

Affection(upendo) sio kitu cha gharama ni kitendo cha kuwaza tu kitu kizuri cha kumfanyia mkeo.

Wanaume wenzangu nisikilizeni kwa makini, mnakunywa mafuta jibu ni hapana, je gari lako linahitaji mafuta jibu ni ndio basi mnajua wake zenu wanacho hitaji, hauhitaji kufikiri au kuhisi au uwe na sababu kubwa ya kusimama ili ununue maua lakini unafanya kwa sababu hicho ndicho gari linachohitaji

Affection (upendo) uanzia asubuhi, kucheza kitandani, kumbusu mkeo na kumuita honey hata kumwambia maneno mazuri kuwa kuna wanawake wengi duniani lakini hawakukaribii wewe kwa uzuri.Unaenda jikoni unatengeneza kifungua kinywa kidogo kwa ajili yake hiyo ndo affection(upendo) na kumpelekea hicho kifungua kinywa chumbani kabla ya yeye kuamka na akiamka unamwambia honey kwa miaka yote umenipikia hii ni kwaajili yako hiyo ndo affection (upendo) wanahitaji.

Mpeleke kwenye gari na umfungulie mlango hiyo ndo affection(upendo)

Affection(upendo) ni kumbusu mkeo kabla hajaenda kazini au kabla ya wewe kuondoka kwenda kazini.

Affection (upendo) ni kumpigia mkeo kila baada ya dakika kumi na kumwambia nimekupigia ili nkwambie tu nakupenda alafu kata simu hautaji kuongea saaaana inachukua sekunde tatu tu.. "A woman does not want that, she needs that"..It's a need
Neno EFECTION umelitaja mara 19 na neno UPENDO umelitaja mara 18.
Duuu....
 

Forum statistics

Threads 1,235,473
Members 474,585
Posts 29,223,376