Ushauri: Rafiki yangu anahamia Dodoma, mke anabaki Dar

Ushauri: Rafiki yangu anahamia Dodoma, mke anabaki Dar

Hamnaga nguvu ktk umbali .
At first atajitahidi kuvumilia ,,ila amin nakuambia ,,Wanawake wako Horny sana ,muda wowote yeye anapandwa nahamu ya kugongana . alafu naww upon mbali.

At first atavumilia ,ila wahuni wakishajua umehama ,,wakaanza usumbufu ,ataliwa tu.

Kugongewa mwanamke unayeishi naye nyumba moja ,huwa ninadra ,,,ila kugongewa mwanamke mnayeishi naye mbali au muda wote unasafiri nirahisi km kunywa maji.

Asikudanganye MTU ,,umbali unauua mapenzi ,nandoa .,umbali ndochanzo cha kulea mtoto asokua wako.

Nimwanamke amchaye Mungu tuuuuuu ,ndio ataona umbali nichangamoto yakuivumilia ...Lkn hawa wanywa pombe ,ambao baada yakazi wanaitaji "Kupumzishwa" hamna kitu.

Inahitajika Akili yaziada na vitu vyaziada ambavyo Jamaa anatakiwa avifanye ,ili mkewe kila siku asijihisi amepungukiwa.
 
Habarini wadau...nina rafiki yangu anahamia dodoma sasa mke wake yupo benki hapa dar es salaam khy anataka kumuhamishia huko dodoma tatizo nafasi kwenye hyo benki hamna na anaogopa kuwa ikiwa atamuacha dar watu wanaweza kuanza kumla...sasa afanye mana amejaribu kuulizia uhamisho imekua ngumu
Mkuu mke unaweza kuchapiwa ukiwa hapohapo
 
Yaan mmekutana wote watoto mwanamke akiamua kutaka kuliwa analiwa hata kama upo nae na akiamua kutoliws hata akikwa mbali nae haliwi ebu acheni mambo zenu za kitoto na hiyo miwivu yenu kama imeshindikana uhamisho amuache aendelee na kazi
 
Mpango wa kuhamia Dodoma unavyotikisa ndoa

Habarini wadau...nina rafiki yangu anahamia dodoma sasa mke wake yupo benki hapa dar es salaam khy anataka kumuhamishia huko dodoma tatizo nafasi kwenye hyo benki hamna na anaogopa kuwa ikiwa atamuacha dar watu wanaweza kuanza kumla...sasa afanye mana amejaribu kuulizia uhamisho imekua ngumu
 
Aache mawazo hasi bwanaa,.watu wanaenda mashariki za mbali huko sembuse Dom,hapo ukisikia "paa" unaweza fika fasta kujua nini mbaya,..wafanye kazi wajipange tuu jinsi ya kuepuka changamoto baaaasi maisha yaendelee,..ishu ya kuliwa mkewe hata wakilala kitanda kimoja daily akiamua kuliwa ataliwa tuu labda afungwe mabomu mwilini....cha msingi ni UAMINIFU na HESHIMA tuu kwao wote wawili na kujua kwamba wako kutafuta riziki hayo mengine ni part and parcel ya maisha.
Unamtetea mwanamke mwenzio asikose Mme sio
 
Kumegewa kawaida usiwaze sana, karibu Dom pia kuna watoto wakali,watakuliwaza wakati unamegewa.
 
Aamini tu kuwa hataliwa na ikitokea ameliwa basi mwanadamu sio mkamilifu
 
Mwambie aache ushithole why amuwazie negative tu mbon mwanamke akiamua kutoka nnje ya ndoa hata kama umemshikilia mkono anatoka tu
 
Hamnaga nguvu ktk umbali .
At first atajitahidi kuvumilia ,,ila amin nakuambia ,,Wanawake wako Horny sana ,muda wowote yeye anapandwa nahamu ya kugongana . alafu naww upon mbali.

At first atavumilia ,ila wahuni wakishajua umehama ,,wakaanza usumbufu ,ataliwa tu.

Kugongewa mwanamke unayeishi naye nyumba moja ,huwa ninadra ,,,ila kugongewa mwanamke mnayeishi naye mbali au muda wote unasafiri nirahisi km kunywa maji.

Asikudanganye MTU ,,umbali unauua mapenzi ,nandoa .,umbali ndochanzo cha kulea mtoto asokua wako.

Nimwanamke amchaye Mungu tuuuuuu ,ndio ataona umbali nichangamoto yakuivumilia ...Lkn hawa wanywa pombe ,ambao baada yakazi wanaitaji "Kupumzishwa" hamna kitu.

Inahitajika Akili yaziada na vitu vyaziada ambavyo Jamaa anatakiwa avifanye ,ili mkewe kila siku asijihisi amepungukiwa.
Khy ina maana ataliwa....
 
Back
Top Bottom