Ushauri: Rafiki yangu amekataliwa kwa mama mkwe

Ushauri: Rafiki yangu amekataliwa kwa mama mkwe

Kama kakataliwa na mama mkwe, ndio mchumba nae kamkataa?
Waendelee na yao na mama mkwe aendelee na yake. Sioni tatizo hapo, labda kama huyo mchumba wake hakumpenda kweli.
 
Dah....haya mambo ya kugonga gonga...usikute jamaa alivuka generation[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Kama kakataliwa na mama mkwe, ndio mchumba nae kamkataa?
Waendelee na yao na mama mkwe aendelee na yake. Sioni tatizo hapo, labda kama huyo mchumba wake hakumpenda kweli.

Mchumba hajamkata ila yuko comfused anataka awafurahishe wote na haiwezekani so it's complicated
 
Dah mm nilikataliwa sababu ya kigugumizi changu...mama MKWE mama Amina Swalehe Mungu alikuona mwanao had leo hajaolewa na anawatoto wawili....poor Amina...Amy wangu...
 
Hata ingekuwa mimi ningemkataa kata kata, watu wenye visembe wachonganishi sana anaweza chonganisha familia nzima, mtaa na hata nchi nzima.
Tumwache tu akataliwe na akataliwe tu maana hakuna namna.


eee ? Hii kali 😵😵😵
 
Dah mm nilikataliwa sababu ya kigugumizi changu...mama MKWE mama Amina Swalehe Mungu alikuona mwanao had leo hajaolewa na anawatoto wawili....poor Amina...Amy wangu...

Poleee sn
 
Hata ingekuwa mimi ningemkataa kata kata, watu wenye visembe wachonganishi sana anaweza chonganisha familia nzima, mtaa na hata nchi nzima.
Tumwache tu akataliwe na akataliwe tu maana hakuna namna.
Kithembe ni kitu gani?
 
Mh! Huyo mamamkwe atakua mchawi...anapeperuka usiku. Hao ndio wale wanadondikaga na ungo sokoni mchana peupeee

Aliyekaa nae miaka minne hiyo kasoro hajaiona yeye alokaa nae cku mbili ama masaa machache kaona ni kasoro kubwaa....

Swali ni je, huyo mtoto Wake akioa mwanamke ambaye hana kithembe, halafu akazaa mtoto mwenye kitheme (mjukuu) atamkataa kwa kuwa ana kithembe ?! Maana hii ni dunia jamani ...don't say that won't happen to me/my family, life has the funny way to prove us wrong....Huyo dada hakuchagua kuwa na kithembe....Ohooo......
 
Dada zangu acheni kudate na wavulana...tafuta mwanaume..
Mvulana huwa hana mauzi yake ila mwanaume huwa anatetea maamuzi yake
 
Back
Top Bottom