Aishah2016
JF-Expert Member
- Jun 11, 2016
- 2,225
- 2,482
- Thread starter
- #81
Dah asee wee kweli kiranja mpk una Kinembe [emoji3] [emoji3]Ndio mamii,ni ile tamu kama athali.
Dah asee wee kweli kiranja mpk una Kinembe [emoji3] [emoji3]Ndio mamii,ni ile tamu kama athali.
Thana tu mamii,kipo chini ya korodani.Dah asee wee kweli kiranja mpk una Kinembe [emoji3] [emoji3]
Kama kakataliwa na mama mkwe, ndio mchumba nae kamkataa?
Waendelee na yao na mama mkwe aendelee na yake. Sioni tatizo hapo, labda kama huyo mchumba wake hakumpenda kweli.
Haya bwana Kiranja umeshindaThana tu mamii,kipo chini ya korodani.
Njoo Thatha hivi bathi nakuthubiriHahaha dah haya nakuletea
Athante thana.Haya bwana Kiranja umeshinda
annatamka Mathiwa... hahahahKwahiyo Maziwa anayatamkaje?
Aah nmekuja ckukuonaNjoo Thatha hivi bathi nakuthubiri
Hata ingekuwa mimi ningemkataa kata kata, watu wenye visembe wachonganishi sana anaweza chonganisha familia nzima, mtaa na hata nchi nzima.
Tumwache tu akataliwe na akataliwe tu maana hakuna namna.
ah Thio kweli wewe acha utani!Aah nmekuja ckukuona
Dah mm nilikataliwa sababu ya kigugumizi changu...mama MKWE mama Amina Swalehe Mungu alikuona mwanao had leo hajaolewa na anawatoto wawili....poor Amina...Amy wangu...
Kithembe ni kitu gani?Hata ingekuwa mimi ningemkataa kata kata, watu wenye visembe wachonganishi sana anaweza chonganisha familia nzima, mtaa na hata nchi nzima.
Tumwache tu akataliwe na akataliwe tu maana hakuna namna.
Bora alivyonikataa maana hata mwanae simpendiNaww ujue mama yangu kakukataa
Ili swali limeulizwa sn jmn na nimelijibu sn. Emb mwenye uelewa Zaid aje apa.Kithembe ni kitu gani?
Na mimi uje uniletee bathi,uaani uilete ndhima ndhima halafu unipe yoote.Haya bwana Kiranja umeshinda