Ushauri: Rafiki yangu amekataliwa kwa mama mkwe

Ushauri: Rafiki yangu amekataliwa kwa mama mkwe

Hata ingekuwa mimi ningemkataa kata kata, watu wenye visembe wachonganishi sana anaweza chonganisha familia nzima, mtaa na hata nchi nzima.
Tumwache tu akataliwe na akataliwe tu maana hakuna namna.
Angekuwa mwanao vipi? Jichagulie tusi!
 
Habari wana JF,

Rafiki yangu amekataliwa kwa mama mkwe alivyopelekwa kutambulishwa eti kisa ana kithembe, mbaya zaidi ni kwamba huyo mwanaume alikuwa nae katika mahusiano kwa miaka minne sasa

Kwakweli anahitaji ushauri na maombi yenu, maana hayuko sawa kabisa.

Ushauri wenu ni kitu cha muhimu kwa sasa.
Kinembe si ndio chachandu yenyewe au?
 
Duh tatizo ni hawa wanaume wenu "suruali"! No backbone at all !!!! Sasa Kithembe ni kitu cha kukubali mama yako avuruge uhusiano na mtarajiwa wako kweli......Arrgrrrrrr?? Mi ndio maana nawaambiaga hawa viumbe...My job was to impress you. The responsibility to convince your family why me hilo ni zigo lako!!
Aaah Nemo bhana,mbona una hasira hivoo?
 
Huyo mwanaume ye amepokeaje hilo la mtarajiwa wake kukataliwa?
 
Hata ingekuwa mimi ningemkataa kata kata, watu wenye visembe wachonganishi sana anaweza chonganisha familia nzima, mtaa na hata nchi nzima.
Tumwache tu akataliwe na akataliwe tu maana hakuna namna.
Utafiti huo umeufanyia wapi
 
Habari wana JF,

Rafiki yangu amekataliwa kwa mama mkwe alivyopelekwa kutambulishwa eti kisa ana kithembe, mbaya zaidi ni kwamba huyo mwanaume alikuwa nae katika mahusiano kwa miaka minne sasa

Kwakweli anahitaji ushauri na maombi yenu, maana hayuko sawa kabisa.

Ushauri wenu ni kitu cha muhimu kwa sasa.
Atafute wa kithembe mwenzie maana angekuwa ni mwanaume ana kithembe mngesema mengi nyie ,ila wanaume wakubali kuishi na mapungufu yenu!i
 
Mtu akikukataa anakutafutia sababu..Nishawahi kumsikia mama mmoja akimuambia rafiki yake hampendi mkwe mtarajiwa ana kichwa kikubwa.

Sisi wakwe wa kesho yapasa kujifunza...pia wanaume waangalie wanaoendana na tabia za kwao.

Dah Hahaha eti Ana kichwa kikubwa
 
Dawa ni moja tu,mwanaume amchukue mchumba wake akafunge nae ndoa bomani,baada ya hapo mambo kwishney,hakuna kithembe wala kinembe au kisimi,mama mkwe holaaaaaaaaaaaa marabuku.


Mamama kimekuwa kisim tena
 
Mmmh kithembe tu ?au kuna kingine jamani ..sasa kwani ye ni mungu hadi ajiumbe na kithembe akae aongee na mpenzi wake ajue labda kama kuna sababu nyngne
 
Imeandikwa utaachana na wazazi wako na kuambatana na mkeo. MTU ulomchagua apaswi kuwekewa kikwazo chochote kwa wazaz wako so akae chini amuombe Mungu Mchumba wake sio huyo bado mwenyewe yupo uyo bwana alikua nimapito na majaribu2,maana kama angekua wake asinvesikiliza huo ujinga na upumbavu wa mama yake.Mke au Mme bora utoka kwa Mungu ivo Mme wake bado yupo asikate tamaa zaid apunguze mawazo na kuzid kumuomba Mungu Atapatkana2 mchumba halisi na Mwenye msimamo.
 
Back
Top Bottom