Rafiki yangu, mimba mbili kwa wanawake wawili

Rafiki yangu, mimba mbili kwa wanawake wawili

Yo sella

Member
Joined
Apr 2, 2020
Posts
55
Reaction score
92
Nina rafiki ambaye alimpa mimba msichana aliyekuwa akiishi naye kwa takribani miaka 3 hadi 4. Baadaye alipata kazi mbali na eneo walilokuwa wanaishi.

Alipofika kwenye eneo lake jipya la kazi, alianza uhusiano na mwanamke mwingine. Ingawa walikuwa kwenye uhusiano huo kwa muda mfupi tu, mwanamke huyo naye alipata ujauzito.

Tofauti ya muda kati ya ujauzito wa mwanamke wa kwanza na wa pili ni takribani miezi 2 hadi 3 tu. Lakini huyo mwanamke wa sasa hivi nahisi kuna namna anamuendesha sababu huyo mwanamke kamzidi jamaa yangu almost miaka 12 hvi jamaa anae 25 mama ina 37 ko ni parefu kinamna flan hivi.

Wote hawafahamu kitu chcochote juu ya uwepo wa mwenza ila yule aliyeishii nae muda mrefu ndo namuonea huruma kwasababu kuna muda ananishirikisha mipango yake juu ya rafiki yangu wakati mimi najua ukweli wote
 
Wamependa nini kwa rafiki Yako?
Muonekano au Pesa?
Mbona wamejibebesha mimba chapchap hivo.

Ila mashemeji nyie sio watu wazuri.
Mshauri ampende sana huyo dada mwenye mipango.
Miaka minne ni mingi Real Mamy, kwa huyo wa kwanza its resoanable.

Ila huo mshangazi alioupata kwenye ajira mpya itakuwa alikuwa amejikatia tamaa kwo akapata wa kumtegeshea sasa hahahha
 
Miaka minne ni mingi Real Mamy, kwa huyo wa kwanza its resoanable.

Ila huo mshangazi alioupata kwenye ajira mpya itakuwa alikuwa amejikatia tamaa kwo akapata wa kumtegeshea sasa hahahha
Hata ningekuwa ni mimi 😜
Umri uende halafu Kuna kijana anazagaa zagaa namtegeshea.

Ila msimuache yule dada mwingine
 
Back
Top Bottom