kedekede
JF-Expert Member
- Aug 21, 2016
- 5,337
- 7,756
Amtafute mwenyewe asiharibu ukoo wa watu bure labda hyo ni familia yenye class wanakuja watu mashuhuri yeye akiambiwa aseme' sir' anasema' thir'!Dah mtafutie basi
Amtafute mwenyewe asiharibu ukoo wa watu bure labda hyo ni familia yenye class wanakuja watu mashuhuri yeye akiambiwa aseme' sir' anasema' thir'!Dah mtafutie basi
Imeandikwa utaachana na wazazi wako na kuambatana na mkeo. MTU ulomchagua apaswi kuwekewa kikwazo chochote kwa wazaz wako so akae chini amuombe Mungu Mchumba wake sio huyo bado mwenyewe yupo uyo bwana alikua nimapito na majaribu2,maana kama angekua wake asinvesikiliza huo ujinga na upumbavu wa mama yake.Mke au Mme bora utoka kwa Mungu ivo Mme wake bado yupo asikate tamaa zaid apunguze mawazo na kuzid kumuomba Mungu Atapatkana2 mchumba halisi na Mwenye msimamo.
Amtafute mwenyewe asiharibu ukoo wa watu bure labda hyo ni familia yenye class wanakuja watu mashuhuri yeye akiambiwa aseme' sir' anasema' thir'!
Unajua wanawake wengi hutaka sana wao matatizo yao yaonekane ya kawaida na kuvumiliwa na wanaume,wao sio wavumilivu,acha aisome namba,Shikamoo mama mkwe!Hahaha jmn thatha thindo alivo
Unajua wanawake wengi hutaka sana wao matatizo yao yaonekane ya kawaida na kuvumiliwa na wanaume,wao sio wavumilivu,acha aisome namba,Shikamoo mama mkwe!
Inategemea msimamo wa mwanaume mwenyewe. Ukute ni wale wasiojua kusimamia kituDawa ni moja tu,mwanaume amchukue mchumba wake akafunge nae ndoa bomani,baada ya hapo mambo kwishney,hakuna kithembe wala kinembe au kisimi,mama mkwe holaaaaaaaaaaaa marabuku.
Eeh ninachoVale hivi wewe nae una kithembe?
Thi ile wanathemaga eti inateledha kama thiagi mamii.Nanihii ni ipi
Bathi nimekupenda thana thana ujue.Eeh ninacho
Madhiwa Bro au unayatakaKwahiyo Maziwa anayatamkaje?
Thi ile wanathemaga eti inateledha kama thiagi mamii.
Njia panda yupo jmnAachane nae tu kwani km anampenda atamfuata ila km hampendi atabaki na mama yake na Jamaa aangalie mbele
Ndio mamii,ni ile tamu kama athali.Aha ile yako eeh
Njoo....inbox huku mabazazi watayaonaMadhiwa Bro au unayataka
Mwanaume akifuata maneno ya mama yake mkewe anakuwa wa Njoroo wa makaa [emoji38] [emoji38]Churchill show tena
Aanze kuwapa ahadi tamu kama mwanasiasa na awe msahaulifu kama mlinzi wa usiku...Mmh ss kivp apo rupiah inahusika
Njoo....inbox huku mabazazi watayaona