Ushauri please. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri please.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Feb 19, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kademu kamoja mimi napiga ila najua nako huwa kanapiga kazi zake za nje na ushahidi ninao. Ila mimi sitaki kukaacha mazima nataka niwe on and off yaani sitaki kubeba bendera. Shida kenyewe kameshakolea kwangu wakati huo huo kanatoa pia uroda nje kwa chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaati. JE WADAU NIFANYEJE ili nisiwe mbeba bendera na wakati huo huo nikitaka huduuma niwe napata.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli bongo bila ngoma haiwezekani! Jitahidi mwana keep kuwa off and on,maana ARV zipo za kumwaga.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Wewe hata huelewi maana ya kukolea! Kakolea kwako afu huko nje anaenda kukata kiu ya mishkaki? Na unataka ushauri gani tena, muulize mkeo atakushauri usifanye yapi manake wewe umeshika bendera kwake wakati na yeye nje ana kipeperushi tu.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima ovyoooooooooooooooo!!!!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Hakuna shda,we nunua ARV zako za kutosha tu mkuu.
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,659
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Siku hizi zinapatikana bure mkuu, ajiandae kumeza Combivir
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ungemkoleza asinge mengwa nje..
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Kwani unapiga wangapi kwa staili hii?
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    siku hizi zimekwisha serikalini na itafikia mahali watakua wanatoa kwa watoto tu.
     
  10. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkubwa havirizikagi hivi hata ulalie na kuamkia hapo juu.
     
  11. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana King'asti kamekolea ni kwamba hivi videmu vya dot com havitosheki kabisa hata upigeje mkuu.
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fanya kama unavofanya sahzi, c unakula wakati unajua analiwa? Basi endelea hvohvo....
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Siku hizi kuna msemo mpya, kuhusu wanaotumia Arv,
    wanaitwa "wala pumba"
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Achana na videmu vya dot com, tafuta wa enzi za mwalimu!
     
  15. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,365
    Likes Received: 1,560
    Trophy Points: 280
    U know exactly wht to do, u jast act like u don't.. Ukianza kuharisha ovyo utujuze pia..
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huo ni ufahari wa nini ???
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,936
    Likes Received: 5,084
    Trophy Points: 280
    inawezekana wewe ndo umekolea.
    Ila hizi si zama za ukweli na uwazi aka zama za kuvunja ukimya.? Mwambie tu huyo 'demu' ukweli
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jitahidi kusimamia baiskeli na kukahonga, ataturia na hawez kwenda nje!
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,207
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    kwa lugha nyepesi,hajakolea kwako mkuu,she is just pasing lust.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Nani kakudanganya kuwa kupiga sana ndio kupendwa?
     
Loading...