Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Hahahaa umenikumbusha mbali sana kuna jamaa ni mwanajeshi mkewe nae ni mwanajeshi ila mwanamke ana cheo kikubwa zaidi ya mwanaume kumbe sheria zao yule wa juu huwa kuna heshima za saluti huwa anapewa sasa kila mtu ana usafiri wake wakikutana mwanaone lazima mdingi atoe saluti kwa mkewe jeshi wana sheria balaa.
 
kwikwikwikwi... maisha magumu haya, naona sasa unatafuta wa kugombana nae

Unfortunately sina muda huo... endelea utapa wengine!!

Jamaa kajisahau hadi katundika picha za harusi yake na sweetheart wake :biggrin:
 
Hii kama sikosei ni thread ya 4 au ya 3 ndan ya siku hizi 8 inahusu wanajeshi...... Mm nasema mwanaume kama hujiamin na kama umekuwa kunguru msiwafate hao wanawake maaskari... Maana mnachosha kila siku mwanajeshi! Mwanajeshi , mwanajeshi. ..... Wanawake wapo wengi ukiona unawasiwasi na mwanamke askar acha nenden mkaoe hao mnaodhan hawachepuki......
Hata Mimi nimegundua hili.. Raia wako interested sana na masuala ya jeshi..
Uliyeuliza swali hayo yote ulipaswa kumuuliza huyo mwanamke yeye si mwanajeshi? Anajua taratibu zote ktk hili..
 
We unaongea nini? Hujui chochote kuhusu jeshi. ....mi nimekulia kwenye jeshi na mzee wangu kastaafu mwezi mmoja na nusu nyuma. ....nimeshaona wasichana wengi tena maofisa wa Jeshi wakiwa wanachukuliwa na Wakuu wao wa kambi na wakati huyo msichana ana mtu wake uswahilini.
Tena hiyo kitu kwa jeshi ni rahisi kinoma.
Hivi unafikiri vyeo vya jeshi unapokwa kiurahisi? Unajua kuna vyeo anavyotoa rais wa nchi? Hawa ndio huwa kuanzia Wakuu wa kambi na batalian? .....kwa kifupi, ukiwa na mpenzi wako jeshini na wakitaka kumla basi watamla tuu labda nawe uwe ofisa wa Jeshi.

bwana mdogo tulia ww n mtoto wa kota sasa unaongea samaki mwenyew anayeishi majin,,,, kipind ww upo kwenye blood circulation mm nilikuwa 841 kj, ww ukiwa unatolewa kama shahawa na kufanyiwa urutubishwaji mm nilikuwa 512kj, ww unatotolewa na kuanza kukuuzwa mm nipo 44 kj, hyo ndio kambi yangu ya mwisho na nikamvunja mkataba....

Nmekwambia umalaya ni tabia ya mtu, kuna MTM tumefanya nao kazi na waliolewa na raia wadada wastaarabu kabisa na heshima zao........

Hvyo vyeo unavyovisema vya kutolewa na raisi ni kuanzia nyota au 1stlt au luten usu.......
 
Jamaa kajisahau hadi katundika picha za harusi yake na sweetheart wake :biggrin:

Nyani it doesn't matter if you are ugly and greasy! I will take you my lovely jubly jub jub!
So you got the thong? Or shall I buy you one!
 
mimi nakuona bonge la primitive..... Kazi na tabia ya mtu vinahusiana vipi?...... Tena nyinyi mnaojifanya selective ndio mtakuja kuoa machangudoa..... Kwahyo ndoa zote znazovunjika kwa usaliti ni za makundi uliyotaja?......... Inamaana dada zako, shangaz zako nao wapo kwenye makundi uliyotaja? Kawaulize wanaowagonga kama walikuta sild.......... Wanaume wazima kazi kuzusha umbea tu na kuchafua fani za watu...... Huna la kujifunza ww

Kwani we mamaako hujui kuwa alikuwa anagongwa na soldier? ....ukizidi kutoa maneno machafu ntaanika siri zako za uch*ko. .......f*** wee
 
bwana mdogo tulia ww n mtoto wa kota sasa unaongea samaki mwenyew anayeishi majin,,,, kipind ww upo kwenye blood circulation mm nilikuwa 841 kj, ww ukiwa unatolewa kama shahawa na kufanyiwa urutubishwaji mm nilikuwa 512kj, ww unatotolewa na kuanza kukuuzwa mm nipo 44 kj, hyo ndio kambi yangu ya mwisho na nikamvunja mkataba....

Nmekwambia umalaya ni tabia ya mtu, kuna MTM tumefanya nao kazi na waliolewa na raia wadada wastaarabu kabisa na heshima zao........

Hvyo vyeo unavyovisema vya kutolewa na raisi ni kuanzia nyota au 1stlt au luten usu.......

Kumbe we ndio Yule mwanajeshi ch*ko aliyekuwa 44kj? ...story zako nnazo sana. ....nakumbuka makuruta kibao wamejifunzia tigo hapo
 
We unaongea nini? Hujui chochote kuhusu jeshi. ....mi nimekulia kwenye jeshi na mzee wangu kastaafu mwezi mmoja na nusu nyuma. ....nimeshaona wasichana wengi tena maofisa wa Jeshi wakiwa wanachukuliwa na Wakuu wao wa kambi na wakati huyo msichana ana mtu wake uswahilini.
Tena hiyo kitu kwa jeshi ni rahisi kinoma.
Hivi unafikiri vyeo vya jeshi unapokwa kiurahisi? Unajua kuna vyeo anavyotoa rais wa nchi? Hawa ndio huwa kuanzia Wakuu wa kambi na batalian? .....kwa kifupi, ukiwa na mpenzi wako jeshini na wakitaka kumla basi watamla tuu labda nawe uwe ofisa wa Jeshi.
Kukulia kota kusikufanye ukajiona unajua yote.. Vyeo anavyotoa rahisi sio kuanzia wakuu wa kambi.. Vyote vya pale TMA afande raisi ndo anatutunukia kuanzia Luteni Usu.. Pia kama mke wako ni Malaya ni Malaya tu usiingizie sababu za jeshi
 
Kukulia kota kusikufanye ukajiona unajua yote.. Vyeo anavyotoa rahisi sio kuanzia wakuu wa kambi.. Vyote vya pale TMA afande raisi ndo anatutunukia kuanzia Luteni Usu.. Pia kama mke wako ni Malaya ni Malaya tu usiingizie sababu za jeshi

We ndio ---- wa kweli. ...uwe unasoma thread nzima sio unarukia niliyomjibu jamaa kisha unatoa maneno machafu. ......kama unatafuta bwana we sema
 
Kumbe we ndio Yule mwanajeshi ch*ko aliyekuwa 44kj? ...story zako nnazo sana. ....nakumbuka makuruta kibao wamejifunzia tigo hapo

acha kutoa makamasi kijana..... Unawajua makuruta wanapatkana wapi?

Mara nyingi nyinyi watoto wa kota mnakuwa hamuwajui baba zenu baba yako alivyoenda lindo akasaidiwa kukuzaa ww ndio maana hata akili yako ni hovyo...

Hebu toa siri hizo nizione.... Labda siri utakayoitoa ni ile uliyonikuta na mama yako nmemkunja wakat baba yako ameenda kozi kuongeza koplo yake
 
Kukulia kota kusikufanye ukajiona unajua yote.. Vyeo anavyotoa rahisi sio kuanzia wakuu wa kambi.. Vyote vya pale TMA afande raisi ndo anatutunukia kuanzia Luteni Usu.. Pia kama mke wako ni Malaya ni Malaya tu usiingizie sababu za jeshi

mkuu kaache kwanza haka kadogo nikafundishe adabu... Baba yake nilifanya naye kazi pale kambi ya mbalizi mbeya....

Hivi vitoto vya kota vina tatzo moja la kutowajua wazaz wao kamili,,, kama huyu dogo inaonekana dhahir kuwa baba yake alisaidiwa ndi maana kanaropoka hovyo
 
!
!
unaweza kumuoa tu ila kuchapiwa iwe siri ya ndani. Maana hawa hujulikana pia ka chakula cha wakubwa.
 
We ndio ---- wa kweli. ...uwe unasoma thread nzima sio unarukia niliyomjibu jamaa kisha unatoa maneno machafu. ......kama unatafuta bwana we sema
Bwana mdogo Mtimti chunga majibu yako usijikute mnjanja kwa kuishi kota kwa mgongo wa baba, wengine tupo kambini kwa nguvu zetu
 
Last edited by a moderator:
Kukulia kota kusikufanye ukajiona unajua yote.. Vyeo anavyotoa rahisi sio kuanzia wakuu wa kambi.. Vyote vya pale TMA afande raisi ndo anatutunukia kuanzia Luteni Usu.. Pia kama mke wako ni Malaya ni Malaya tu usiingizie sababu za jeshi

Halafu we maku mi sijakulia kota. ....kama unataka kujua nipo wapi unaweza pitia thread zangu. .......We utafikiri ukimaliza TMA ukapata uluteni usu huwezi kuvuliwa hiko cheo na kupigwa chini jeshi kama utakwenda kinyume? ...kwa taharifa yako unapigwa chini pamoja na kiapo chako ulichoapa mbele ya rais.
Sasa nenda kaulize ni vyeo cheo kuanzia rank gani vinavyotokana na kupendekezwa then anapelekewa rais kuidhinisha?
 
mkuu kaache kwanza haka kadogo nikafundishe adabu... Baba yake nilifanya naye kazi pale kambi ya mbalizi mbeya....

Hivi vitoto vya kota vina tatzo moja la kutowajua wazaz wao kamili,,, kama huyu dogo inaonekana dhahir kuwa baba yake alisaidiwa ndi maana kanaropoka hovyo
Hajui lolote huyo.. Asa ona anaropoka sana kumbe dingi koplo??? Je angefika levo hizi za kuwa na mawe?? Unamjua di ngi take!?
 
acha kutoa makamasi kijana..... Unawajua makuruta wanapatkana wapi?

Mara nyingi nyinyi watoto wa kota mnakuwa hamuwajui baba zenu baba yako alivyoenda lindo akasaidiwa kukuzaa ww ndio maana hata akili yako ni hovyo...

Hebu toa siri hizo nizione.... Labda siri utakayoitoa ni ile uliyonikuta na mama yako nmemkunja wakat baba yako ameenda kozi kuongeza koplo yake

Hahahaha unataka nitoe siri zako jinsi ulivyokuwa unaliwa tigo? .... unakumbuka uliokotwa ukiwa umelewa kwenye mtaro na suruali ikiwa chini ya magoti? Unataka niendelee?
 
Back
Top Bottom