Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Ukishaoa kaa ukijua maafande wenzake wa kiume waliyemzid cheo watakusaidia inavyosemekana jeshini hamna neno hapana kwa aliyekuzid cheo...

Watu kama nyinyi ndio nawaita kunguru.Usipende kumvunja moyo mwenzako kwa maneno ya uongo.Suala la kazi ndio halina hapana lakn suala la ngono halina kuforce.Tena ni hatar kubwa mno kwa kiongoz kujihusisha kiampenz na mke wa mtu ikibainika huyo mkuu wake anashushwa cheo.
 
If you can make a woman happy, then do it better!The world needs more of it.
 
Mjomba jiandae na mitama plus kichura chura pia na dharula ya uhamisho wa bila kutegemea.am out
 
You iz gheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeey

So? Whats the big deal!Don't hate the game dog! Hate the player!I'm in love already! Teh teh teh!Nyani come to papa! Let me show you something nice and sleeepy!Teh teh teh!
 
Kuna gani flani ni vizuri waoane wao kwa wao na kama utaoa basi inahitaji uvumilivu sana. ......fani kama waandishi wa habari, wanamichezo, wasanii,na maaskari wa majeshi yote.
Yaani hizo fani kuchapiwa ni kama kumsukuma mlevi. ......nilishakuwa kwenye fani mojawapo kati ya hizo hivyo nazielewa sana. ...ila inawezekana wako anamuogopa Mungu

watu kama nyie mtaishia kuogopa kila kitu.... Haya tuambie wafanyakaz gani ambao hawachepki?...... Kama umeoa mkeo ulimkuta na bikra? Umewahi kujiuliza alibomolewa na watu wangap?

Acheni kuchafua watu wakat hata dada zenu wanaangushwa kama walevi.
 
Huu uzi uliwahi kuletwa tena humu. Ushauri ukatolewa, ila kukusaidia ni kwamba, huoi Mwanajeshi, unamuoa mwanamke ka wengine wote. Alizaliwa akakua na sasa kafikia mahali pa kuchagua mwenzi wake.
Usisikie lolote wala chochote. Cha muhimu hapo ni Penzi tu baas. Utamshangaa akiwa nyumbani baada ya kuvua magwanda yake. Tena utamwongezea heshima kazini kwake. Hawezi tumwa tumwa hovyo kwani wanajua ni mke wa mtu
 
mkuu kama unampenda fanya taratib* zinavyotakiwa yeye anazijua atakuelekeza......

Suala la kwenda kozi au operation ni changamoto ambayo unatakiwa ukabiliane nayo.... Kuna kozi level 3 hapo atakula miez 3 kuna level 2 atakula miez3 kuna jnr nco atakula miez3 kuna snr nco atakula miez3 lakn hyo yote ni kwa vipind tofauti tofauti..

Lakn yote hayo hayahusian na hayo wanayozusha wanaume suluali kuwa eti wanafanya michepko..

Japo wanasema mtm ni mali ya jeshi lakn kuna utaratibu wa kuheshimu mke wa mtu..... Aliyeolewa hawez kwenda sawa na ambaye hajaolewa

Asante sana Mkuu
Nimekuelewa.
Asante sana kwa ushauri wako .
 
The big deal is You iz ghey.

1426533333221.jpg

1426533262271.jpg

View attachment 235156
 
watu kama nyie mtaishia kuogopa kila kitu.... Haya tuambie wafanyakaz gani ambao hawachepki?...... Kama umeoa mkeo ulimkuta na bikra? Umewahi kujiuliza alibomolewa na watu wangap?

Acheni kuchafua watu wakat hata dada zenu wanaangushwa kama walevi.

Sio kosa lako kwa maana hujawahi kujichanganya na hayo makundi. .....na mtu kama wewe unaejifanya wajanja wa maneno ndio huwa mnachapiwa sana tuu....
Mi sijaoa. ....wanawake zenu mi ndio nakamata
 
Thanks for sharing with us your wedding photos:heh:

Teh teh teh!
I'm looking 4 wife number 2.
Can you please Allow me to make you happy ?
I promise you will never regrets!
Satisfaction guarantee!
 
Teh teh teh!
I'm looking 4 wife number 2.
Can you please Allow me to make you happy ?
I promise you will never regrets!
Satisfaction guarantee!

By the way, how old is your sweetheart?
 
Sio kosa lako kwa maana hujawahi kujichanganya na hayo makundi. .....na mtu kama wewe unaejifanya wajanja wa maneno ndio huwa mnachapiwa sana tuu....
Mi sijaoa. ....wanawake zenu mi ndio nakamata

mimi nakuona bonge la primitive..... Kazi na tabia ya mtu vinahusiana vipi?...... Tena nyinyi mnaojifanya selective ndio mtakuja kuoa machangudoa..... Kwahyo ndoa zote znazovunjika kwa usaliti ni za makundi uliyotaja?......... Inamaana dada zako, shangaz zako nao wapo kwenye makundi uliyotaja? Kawaulize wanaowagonga kama walikuta sild.......... Wanaume wazima kazi kuzusha umbea tu na kuchafua fani za watu...... Huna la kujifunza ww
 
watu kama nyinyi ndio nawaita kunguru.... Usipende kumvunja moyo mwenzako kwa maneno ya uongo......... Suala la kazi ndio halina hapana lakn suala la ngono halina kuforce......

Tena ni hatar kubwa mno kwa kiongoz kujihusisha kiampenz na mke wa mtu ikibainika huyo mkuu wake anashushwa cheo....

We unaongea nini? Hujui chochote kuhusu jeshi. ....mi nimekulia kwenye jeshi na mzee wangu kastaafu mwezi mmoja na nusu nyuma. ....nimeshaona wasichana wengi tena maofisa wa Jeshi wakiwa wanachukuliwa na Wakuu wao wa kambi na wakati huyo msichana ana mtu wake uswahilini.
Tena hiyo kitu kwa jeshi ni rahisi kinoma.
Hivi unafikiri vyeo vya jeshi unapokwa kiurahisi? Unajua kuna vyeo anavyotoa rais wa nchi? Hawa ndio huwa kuanzia Wakuu wa kambi na batalian? .....kwa kifupi, ukiwa na mpenzi wako jeshini na wakitaka kumla basi watamla tuu labda nawe uwe ofisa wa Jeshi.
 
Back
Top Bottom