Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Hii kama sikosei ni thread ya 4 au ya 3 ndan ya siku hizi 8 inahusu wanajeshi...... Mm nasema mwanaume kama hujiamin na kama umekuwa kunguru msiwafate hao wanawake maaskari... Maana mnachosha kila siku mwanajeshi! Mwanajeshi , mwanajeshi. ..... Wanawake wapo wengi ukiona unawasiwasi na mwanamke askar acha nenden mkaoe hao mnaodhan hawachepuki......
 
Kuna gani flani ni vizuri waoane wao kwa wao na kama utaoa basi inahitaji uvumilivu sana,fani kama waandishi wa habari, wanamichezo, wasanii,na maaskari wa majeshi yote.

Yaani hizo fani kuchapiwa ni kama kumsukuma mlevi,nilishakuwa kwenye fani mojawapo kati ya hizo hivyo nazielewa sana,ila inawezekana wako anamuogopa Mungu.
 
Hii kama sikosei ni thread ya 4 au ya 3 ndan ya siku hizi 8 inahusu wanajeshi...... Mm nasema mwanaume kama hujiamin na kama umekuwa kunguru msiwafate hao wanawake maaskari... Maana mnachosha kila siku mwanajeshi! Mwanajeshi , mwanajeshi. ..... Wanawake wapo wengi ukiona unawasiwasi na mwanamke askar acha nenden mkaoe hao mnaodhan hawachepuki......

Mkuu mbona kama umeudhika?Si kutokujiamini, ni kutafuta njia nzuri ya mafanikio.
Ushauri wako ni muhimu tafadhali.
 
Kaka jiandae kuchimba mahandaki na kula kwa foleni tu,walishachanganyikwa kitambo tu hao si wanaume wala wanawake!!
 
Sasa Mkuu huo muda wote ulikaa nae hukupata majibu ya maswali yako?Au ndio umemtokea jana?
 
Unaruhusiwa kumuoa akiwa na miaka 25+ Na utasomewa barua na kusain kuhusu lindo,op na kozi anza kujipima kama utavumilia
 
Kuna gani flani ni vizuri waoane wao kwa wao na kama utaoa basi inahitaji uvumilivu sana. ......fani kama waandishi wa habari, wanamichezo, wasanii,na maaskari wa majeshi yote.
Yaani hizo fani kuchapiwa ni kama kumsukuma mlevi. ......nilishakuwa kwenye fani mojawapo kati ya hizo hivyo nazielewa sana. ...ila inawezekana wako anamuogopa Mungu

Enhee, hebu ongeza nyama kidogo hapo kwenye waandishi wa habari. wepi hasa wanaochapwa kama kusukuma mlevi. wanawake? au wanaume? ulichapiwa wapi?
 
Ukishaoa kaa ukijua maafande wenzake wa kiume waliyemzid cheo watakusaidia inavyosemekana jeshini hamna neno hapana kwa aliyekuzid cheo...
 
Sasa Mkuu huo muda wote ulikaa nae hukupata majibu ya maswali yako??...Au ndio umemtokea jana?

Kipindi cha nyuma tulikuwa kwenye uhusiano wa kawaida tu.Kwa wakati huu nataka nioe kabisa Mkuu!!!!
 
Mkuu mbona kama umeudhika???
Si kutokujiamini, ni kutafuta njia nzuri ya mafanikio.
Ushauri wako ni muhimu tafadhali.

Mkuu kama unampenda fanya taratib* zinavyotakiwa yeye anazijua atakuelekeza.Suala la kwenda kozi au operation ni changamoto ambayo unatakiwa ukabiliane nayo.Kuna kozi level 3 hapo atakula miez 3 kuna level 2 atakula miez3 kuna jnr nco atakula miez3 kuna snr nco atakula miez3 lakn hyo yote ni kwa vipind tofauti tofauti.

Lakini yote hayo hayahusian na hayo wanayozusha wanaume suluali kuwa eti wanafanya michepko.Japo wanasema mtm ni mali ya jeshi lakn kuna utaratibu wa kuheshimu mke wa mtu.Aliyeolewa hawez kwenda sawa na ambaye hajaolewa
 
Back
Top Bottom