Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

The activist

Senior Member
Joined
Aug 9, 2014
Posts
113
Reaction score
67
Ndugu wa bodi

Natumaini mko salama, poleni pia kwa changamoto na majanga kadhaa yanayotuandama.Nimekuwa kwenye uhusiano na askari wa JWTZ kwa muda sasa na tunategemea kuoana, hoja zangu zinazonipa utata ni;

1.Je, kwa utaratibu wa jeshi nina weza kumuoa mi si mwanajeshi lakini ni mfanyakazi wa serikali.
2.Nitakabiliana vipi na changamoto za kazi yake kama kwenda kwenye operation, lindo na majukumu mengine yote.
3.Je, atanitii kama mume, huku akijua kuwa yeye ana mafunzo na kujua kutumia silaha.

Nakaribisha mawazo tafadhali, kejeli hazina nafasi, niko serious kujenga familia.
 
Hairuhusiwi kabisa,utafungwa kwa ubakaji.
 
Nooo acheni uongo.Mwanajeshi anaruhusiwa kuoa au kuolewa na raia. Mfano mzuri dada yangu mwanajeshi ila kaolewa na shemeji yangu raia.Ila taratibu ni kuwa aliemwanajeshi lazima akae miaka mitatu ya utumishi kwanza ndio aoe au kuolewa.
 
Unaruhusiwa kumuoa bila shida, kwa kuzingatia kuwa wote mnapendana na kwa maamuzi yenu wenyewe mmeamua kuona na kutengeneza familia!
Hizo changamoto nyingine za kutumia silaha na kwenda lindo ni akili yako mwenyewe, si unamuoa ukijua kazi yake na majukumu yake kikazi? Sasa wasi wasi uko wapi ndugu yangu?

Kwa kuwa bado hujamuoa ndio muda muafaka wa kufanya upembuzi yakinifu mapema kama utaweza kwenda nae sawa au laa! Yakikushinda acha mapema mchukue civillian mwenzako. Usije kulia lia ndoani na kutafuta excuse zisizo na maana as unaijua picha nzima ya huyo mchumba wako toka mapema!

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums
 
Unaweza,ila mkuu wake wa kazi atakuandikia barua ambayo itakupa mkataba wa kusaini kati yako ww na jeshi mkataba utasema huyu ni mali ya jeshi na tukimuhitaji muda wowote kusiwe na kipingamizi.

Sasa kazi itabaki kuwa kwako je utakubali au utakataaa,na ukiwa unamkwaza anaweza akakwambia anaenda guard kumbe anaenda kwenye michepuko uamuzi ni wako brother.
 
Mmmmh sijui nisemaje ila mimi nikiwa na bwana raia tunaachanaga central
 
Nooo acheni uongo... Mwanajesh anaruhusiwa kuoa au kuolewa na raia.. Mfano mzuri dada yangu mwanajesh ila kaolewa na shem wangu raia.. Ila taratibu ni kuwa aliemwanajesh lazima akae miaka mitatu ya utumish kwanza ndo aoe au kuolewa

Nashukuru Mkuu kwa ufafanuzi wako....asante sana.
 
carter
Asante sana.
Uko makini kifuatacho ni utekelezaji kwa kile ulicho nishauri.
 
Last edited by a moderator:
Itabidi ujitahidi kufanya mazoezi saaana, la sivyo hutaweza kumridhisha kumridhisha mwanajeshi katika tendo la ndoa!
 
Nooo acheni uongo... Mwanajesh anaruhusiwa kuoa au kuolewa na raia.. Mfano mzuri dada yangu mwanajesh ila kaolewa na shem wangu raia.. Ila taratibu ni kuwa aliemwanajesh lazima akae miaka mitatu ya utumish kwanza ndo aoe au kuolewa

Punguza kukariri.
 
Duuuh! Samahani mkuu unawaza msaidiz mapema hi I mmmmh! naona msaidiz akiwa mchepuo

Hapana MkuuCause tutakuwa busy na majukumu yetu ya kazi sharti awepo msaidizi , kamwe hawezi kuwa mchepuko.
Ndoa na iheshimiwe na watu wote.
 
Huyo atakuoa yeye kijeshi! Jeshini wanawake Ni Sawa Na wanaume !! Kama mnapendana hakuna shida! Ni heshima tu italinda ndoa yenu !
 
Back
Top Bottom