Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

Ushauri: Naweza kumuoa mwanajeshi wakati mimi sio mwanajeshi?

dogo Mtimti baba ako ajala kiapo kumbe raia hyo,eti baba ako General ah aha aha aha aha aha aha wadanganye wasio lijua Jeshi,hata hyo Btother David hujui ni General wa ngapi hapa tz,so quite dogo,na hvyo vi ndugu zako vilivyo enda uko sudani cjuh,kuna wenzako wameenda Ops mpaka basi, Mshua wako raia mkaka mavu sawa Mtimti

Tafuta darasa la kwanza mwenzio muanze mabishano, sio unadandia treni kwa mbele we punga. ......style zako za kusaka mabwana hujabadili tu? Mabasha wameisha huko Burundi? ...kajifunze kiswahili kisha uje uandike ulichonacho ---- wee
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom