Ushauri mdogo kwa Ben Saanane kuhusu makala zake

Ushauri mdogo kwa Ben Saanane kuhusu makala zake

Mugisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
411
Reaction score
360
Ingawa kimtazamo na kifikra tupo tofauti lakini haina maana nikupondane kama asilimia (yakufikirika) tisini (90%) ya watanzania walivyo.

Ben makala zako zinaleta changamoto ya kifikra lakini punguza au ondoa emotions (hisia) unapoandika. Unakuwa na makala nzuri lakini huna sababu ya kukejeli, kutukana au kudhihaki mtu. Nadhani unakosea kudhani kuwa message yako itafika ukikejeli mtu.

Muuone Lowasa ana impact kubwa lakini hadhiaki au kutukana mtu. Mwangalie Mbowe hakuwa na siasa za kejeli au dhihaka. Ni hivi punde tu sijui naye amepatwa na nini.

Jipambanue kama intelectual ndugu yangu...makala zako ni zaidi ya Chadema...fanya makala zako ziongee na watanzania wote na sio wanachadema tu pamoja na kuwa wewe ni mtumishi wake. Makala zako zina ukakasi punde tu unapoleta hisia zako na dhihaka nyingi.

Kumbuka kuna watu wengi wanazisoma ambao hawana vyama. Usiingie kwenye mtego wa Jenerali Ulimwengu ambaye hisia zake zimefanya makala zake haziko tena impartial kama zamani. Huu ni ushauri tu ndugu yangu.
 
Huo ushauli ungemsaidia sana ngosha maana lugha anayotumia haijengi bali ni kutugawa zaidi. Ben saanane apongezwe badala ya kumlaumu kwa lugha anayotumia maana kaongea bila kupepesa macho
 
Ingawa kimtazamo na kifikra tupo tofauti lakini haina maana nikupondane kama asilimia (yakufikirika) tisini (90%) ya watanzania walivyo.

Ben makala zako zinaleta changamoto ya kifikra lakini punguza au ondoa emotions (hisia) unapoandika. Unakuwa na makala nzuri lakini huna sababu ya kukejeli, kutukana au kudhihaki mtu. Nadhani unakosea kudhani kuwa message yako itafika ukikejeli mtu.

Muuone Lowasa ana impact kubwa lakini hadhiaki au kutukana mtu. Mwangalie Mbowe hakuwa na siasa za kejeli au dhihaka. Ni hivi punde tu sijui naye amepatwa na nini.

Jipambanue kama intelectual ndugu yangu...makala zako ni zaidi ya Chadema...fanya makala zako ziongee na watanzania wote na sio wanachadema tu pamoja na kuwa wewe ni mtumishi wake. Makala zako zina ukakasi punde tu unapoleta hisia zako na dhihaka nyingi.

Kumbuka kuna watu wengi wanazisoma ambao hawana vyama. Usiingie kwenye mtego wa Jenerali Ulimwengu ambaye hisia zake zimefanya makala zake haziko tena impartial kama zamani. Huu ni ushauri tu ndugu yangu.
Mbona kama umechanganya issue ni Makala kuegemea Upande wa Chama chake.....au ni Lugha ya kejeli iliyomo kwenye Makala
 
Ingawa kimtazamo na kifikra tupo tofauti lakini haina maana nikupondane kama asilimia (yakufikirika) tisini (90%) ya watanzania walivyo.

Ben makala zako zinaleta changamoto ya kifikra lakini punguza au ondoa emotions (hisia) unapoandika. Unakuwa na makala nzuri lakini huna sababu ya kukejeli, kutukana au kudhihaki mtu. Nadhani unakosea kudhani kuwa message yako itafika ukikejeli mtu.

Muuone Lowasa ana impact kubwa lakini hadhiaki au kutukana mtu. Mwangalie Mbowe hakuwa na siasa za kejeli au dhihaka. Ni hivi punde tu sijui naye amepatwa na nini.

Jipambanue kama intelectual ndugu yangu...makala zako ni zaidi ya Chadema...fanya makala zako ziongee na watanzania wote na sio wanachadema tu pamoja na kuwa wewe ni mtumishi wake. Makala zako zina ukakasi punde tu unapoleta hisia zako na dhihaka nyingi.

Kumbuka kuna watu wengi wanazisoma ambao hawana vyama. Usiingie kwenye mtego wa Jenerali Ulimwengu ambaye hisia zake zimefanya makala zake haziko tena impartial kama zamani. Huu ni ushauri tu ndugu yangu.

Hapo Mbowe umemuonea, nadhani bado yupo cool kama Lowasa!
 
"makala zako ni zaidi ya Chadema...fanya makala zako ziongee na watanzania wote na sio wanachadema tu"
nimependa sana hayo maneno. Kwa tafsiri nyingine ya hayo maneno, Ben Saanane anafikiri anawaambia wana Chadema tu na kuwafutahisha na anadhani maisha yake yatatokana na kejeli zake kuwafurahisha wana Chadema.
 
mbona mnahangaika sana...this shows Ben anafanya the right thing

Go Ben Go
 
Umesahau kumwambia aandike makala zoote ila zakiuchumi aache ni mtupu sana huko kwenye uchumi.
 
Back
Top Bottom