Ushauri kwa M-Pesa tawi la Vodashop Mlimani City | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa M-Pesa tawi la Vodashop Mlimani City

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shark, Nov 12, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Leo nilipita kwenye hili tawi la M-pesa kujaza akaunti yangu, baada ya kuhesabiwa kwenye kimashine chao ambacho mteja hukioni nikaambiwa eti zimepungua alfu 10 wakati hela nimetoa benki,
    Sitaki niingie kwa gia ya kuwakandia moja kwa moja kua ni wezi, kwani inawezekana ni kosa langu pia labda wakati natoka benki nliingiza hela pungufu mfukoni.
    But ushauri wangu hizo mashine zenu mziweke kwa namna ambayo tutaziona na sisi wateja kama benki wanavyofanya.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,220
    Likes Received: 4,112
    Trophy Points: 280
    Ujumbe utakuwa umefika....maana najua nao wanapita pita humu jamvini!!!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    kawaida unapohesabu fedha za mteja, mteja anatakiwa aone, inawezekana ni kweli zimepungua au uhuni wa watumishi wa hilo duka, kama ndivyo wanavyofanya inabidi wajirekebishe
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ujumbe umefika
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Nadhani ujumbe umewafikia.
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nitakusaidia kuufikisha sasa hivi kuna mtu niko nae hapa wa VODA. Wasilete mambo ya wizi hela yenyewe mgogoro kuipata.
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kaba mpaka penati usikubali loss za kijinga,msuri msuri tu pole sana
     
Loading...