Ushauri kuhusu biashara ya kuchezesha games | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kuhusu biashara ya kuchezesha games

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by thinka, May 20, 2012.

  1. t

    thinka JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nataka nianzishe biashara ya kuchezeshaa game aina ya playstastion ila kabla sijaanza inanibd nifanye utafiti kuhusu biashara. naomba kwaa aliye nauzoefu na hilo aniambie faida na hasara ya biashara hiyo
    =============
    =============================================
     
  2. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama wewe ni great thinker usifanye hii biashara, naichukia sana, inafanya watoto wawe wajinga sana, Huu utandawazi unawaathiri sana watoto, make wanatoroka shule na kwenda kucheza hizo game, usiangalie tu pesa, au uweke sheria kwamba masaa ya shule hakuna mtoto kusogea hapo,
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biashara hiyo sio mbaya lkn eneo ni muhimu,pili vifaa kama unachezesha ps2 nunu vidude au mikono ya psone ni migumu kweli, kwenye upande wa tv nunua inchi 28.

    Cd weka mpira, magari, ngumi.

    Jaribu kuweka kitu kama membershp ya duka lako mfano wewe unachaji 1000 kwa saa au miatano, jaribu kuweka kuwa mtu anasajili kwa 5000 badala ya kupata masaa matano anapata saba unusu. Lkn lazima uwe na game nyingi.

    Ps3 sio wapenzi sana lkn usiweke zaidi ya moja lkn ps2 imezoeleka na haina hasara kwenye vifaa vyake vikipata kuharibika.
     
  4. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa inabidi awwe anafungua kwanzia sita unusu hadi jioni kwa siku za shule, weekend kwanzzia asubuhi
     
  5. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 1,185
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    Habarini wadau.
    Huku mtaani kwetu kuna ka biashara kanashamiri sana siku hizi kila kona ya mtaa utaona kakibanda ka michezo ya watoto yaani Play Station.
    Inaonekana kama inalipalipa hivi kwani kila uchao vyaongezeka.
    Ombi. Kuna mdau yoyote mwenye kujua juu ya hili ili atushawishi kama ni kabiashara kazuri hasa kina sisi kapuku tujiweze kujihifadhi na maisha haya magumu kila leo?
    Asanteni wadau.
     
  6. Big Papa

    Big Papa Member

    #6
    Jun 19, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe unataka ujiunge katika biashara ya kuharibu akili za watoto?!!!
     
  7. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 1,185
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama inaharibu akili. Zama hizi sio kama zenu zile Big Papa enzi zenu za utoto. Viwanja vingi, Michezo kibao ya kitoto. Enzi hizi hakuna playground za watoto, Afu wanazaliwa kwa fujo so i think is a kind of enjoyment to them. Mi naona kama ndo wanakua na akili aktive vile kwani hiyo michezo yenyewe inawafanya wawe very active esp in decission making etc.
    Embu niambie inalipa?
     
  8. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2013
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,223
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Inalipa, tafuta sehemu yenye watu wengi haswa uswahilini weka kama 6 ivi hela yako itarudi na faida tele.
     
  9. KRISTIAN P

    KRISTIAN P JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 417
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Uki hitaji playstation nauza ps3 na cd zake...
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Ukitaka ufanikiwe kibiashara uwe na passion nayo na uijue vizuri...

    Mara nyingi ukiiga biashara kutoka ni ngumu sana... Good luck

    Usisahau ukitaka playstation 3 nitafute nikuuzie na cd zake.. Maana umri umenitupa mikono, mishe za maisha nyingi sana nakosa muda wa kuicheza
     
  11. J

    JAMALDIN HAJI Senior Member

    #11
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 26, 2013
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu anafanya hiyo biashara.Anapata pesa ya kula.
     
  12. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2013
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,223
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ukiifanya kisasa ukaweka flat tv utaingia katika ushindani mzuri
     
  13. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,033
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    inalipa kama ukisimamaia wewe mwenyewe,
     
  14. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 1,185
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    Hiyo PS3 ni ngumu kuitumia wanaprefer ps2 mdau. Vp unayo?
     
  15. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 1,185
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    Anafanyia wapi hapa songea? anamek ka sh ngap hivi per month?
     
  16. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 1,185
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    PS 3 iko very advanced. kama un 2 nichek mtu nagu.
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hizi biashara uwa zinawafanya watoto wawe wezi hivyo kama unania njema fanya ruhusa kwa watoto walio juu ya miaka 18.
     
  18. Big Papa

    Big Papa Member

    #18
    Jun 22, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inalipa mitaa ya uswazi...Ukiweka mitaa ya wakubwa a.k.a vibosile imekula kwako! watoto wa vibosile wana ma-game ya kufa mtu ndani ya house!
     
  19. v

    viking JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 984
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    playstation 2 for sale na games 12 tsh 350000 na 2 controllers
     
  20. d

    dgratius JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2013
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ps2 inauzwa hapa 200000 bei maelewano inaweza pungua unapata na cd na 2 pads #0719004668
     
Loading...