God'sBeliever
JF-Expert Member
- Sep 1, 2015
- 5,788
- 3,067
- Thread starter
- #21
nimekutaman miguu yako mremboNajuaga wewe ni uchawi tu kumbe hadi mapenzi?
nimekutaman miguu yako mremboNajuaga wewe ni uchawi tu kumbe hadi mapenzi?
Unaweza kupata ukimwi hata ukitumia condom kwan hufahamu ilo mkuu?na ukimwi jee?
nafahamu ila condom kwa asilia flan inasaidia sana kuliko kwenda kavuUnaweza kupata ukimwi hata ukitumia condom kwan hufahamu ilo mkuu?
acha tuu mkuu, tigo zanyewe nazo shida zimepwaya kinoma bora zaman zilikua tight ila baada ya kuwa maarufu bas hata kule nikichomeka sion kitu.
miaka ya 2005 na tano nilikua nikipata hii kitu nikiona nimechoka na hamia uwani nakojoa fasta natimiza haja zangu maisha yanasonga
mbona nyapu zenyewe nazo zimechoka tuu, ni akina nan wanazichokeshaWe tafta mke tu ndo namna nyengine iliyobaki utatuharibia dada zetu wawe sugu 40min kamoja!! vitatu 40+40+40=120min bado na spending time saa moja 120+60=180
bukoba tenaNdom kweli ukizitumia hupati ladha ila kavukavu, raha hadi Bukoba
Siyo yangu ni picha tu za kudownloadnimekutaman miguu yako mrembo
unasemea tigo auHalafu kuna baadhi ya maingilio hayafai makoti
hapana kitu cha asili icho mwanmke wewe acha banaSiyo yangu ni picha tu za kudownload
[emoji15] [emoji15] [emoji15] mimi? Hapanaunasemea tigo au
duu leo ume reply comment yangu? nashukuru but ile ishu yetu ya kile kilichotokea eden mbona hukunijibu?[emoji15] [emoji15] [emoji15] mimi? Hapana
Siwekagi vinyongo...kaitafute nione ukiona kimya ujue sina commentduu leo ume reply comment yangu? nashukuru but ile ishu yetu ya kile kilichotokea eden mbona hukunijibu?
Na ukimwi pia dini imekataza.na ukimwi jee?
Watu kama nyie🙁mbona nyapu zenyewe nazo zimechoka tuu, ni akina nan wanazichokesha
Ukipata mwanamke mkapime alafu mjiachie zenu! Condom mateso tu!Kila nikifanya mapenzi na condom sikojoi/sipati bao mapema naweza fanya hata zaidi ya dakika 40 sioni kitu inafikia stage naona kama najitesa.
Mwanamke huwa ananiangalia kwa hasira hadi naona kero, unakuta uke umeshakua mkavu kabisa lakini dushe bado linakodoa tu.
Kwa kweli condom inapunguza ladha ya tendo.
Hali ikoje kwenu ndugu?
Naogopa UKIMWI, nishaurini nitatue vipi hili tatizo, bado sijaoa najipanga pia ngono siwezi acha na punyeto hainisaidii.
Mkuu punguza ngonoKila nikifanya mapenzi na condom sikojoi/sipati bao mapema naweza fanya hata zaidi ya dakika 40 sioni kitu inafikia stage naona kama najitesa.
Mwanamke huwa ananiangalia kwa hasira hadi naona kero, unakuta uke umeshakua mkavu kabisa lakini dushe bado linakodoa tu.
Kwa kweli condom inapunguza ladha ya tendo.
Hali ikoje kwenu ndugu?
Naogopa UKIMWI, nishaurini nitatue vipi hili tatizo, bado sijaoa najipanga pia ngono siwezi acha na punyeto hainisaidii.
Ha ha ha ikifika dk 120 haja pata bao hapo aombe penati tuuuWe tafta mke tu ndo namna nyengine iliyobaki utatuharibia dada zetu wawe sugu 40min kamoja!! vitatu 40+40+40=120min bado na spending time saa moja 120+60=180