kama unatumia izo salama sijui not for sale utasubiri sana kama sio bahili anza kutumia condom inayoitwa roughrider au condom yenye quality zaidi ya roughrider(zipo nyingi) af badae utanirejeshea majibu kama utaendelea chelewa kukitupa....ikiwa io hali itaendelea tena ivyoo baas me sina ushauri mwingine tena.... zaidi itabid uende kwa wataalam wa sexual psychology.......Kila nikifanya mapenzi na condom sikojoi/sipati bao mapema naweza fanya hata zaidi ya dakika 40 sioni kitu inafikia stage naona kama najitesa.
Mwanamke huwa ananiangalia kwa hasira hadi naona kero, unakuta uke umeshakua mkavu kabisa lakini dushe bado linakodoa tu.
Kwa kweli condom inapunguza ladha ya tendo.
Hali ikoje kwenu ndugu?
Naogopa UKIMWI, nishaurini nitatue vipi hili tatizo, bado sijaoa najipanga pia ngono siwezi acha na punyeto hainisaidii.
Looooooh!!!......Naombaje mungu kaka apate kasafari fulani ka mkoa wa mbali!!Inagaramiwa hiyo na kaka yako ndio maana iko hivyo......lol
Huwa safari zote nasafiri nae si unajua abiria chunga mzigo wako...Looooooh!!!......Naombaje mungu kaka apate kasafari fulani ka mkoa wa mbali!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Huwa safari zote nasafiri nae si unajua abiria chunga mzigo wako...
hapo sawa!!!kidogo nishangaeSiyo yangu ni picha tu za kudownload
Ushangae nini sasa?kipi cha ajabu?hapo sawa!!!kidogo nishangae
nilikuwa nachomekea tu!!![emoji2] [emoji2] [emoji2]Ushangae nini sasa?kipi cha ajabu?
Kila nikifanya mapenzi na condom sikojoi/sipati bao mapema naweza fanya hata zaidi ya dakika 40 sioni kitu inafikia stage naona kama najitesa.
Mwanamke huwa ananiangalia kwa hasira hadi naona kero, unakuta uke umeshakua mkavu kabisa lakini dushe bado linakodoa tu.
Kwa kweli condom inapunguza ladha ya tendo.
Hali ikoje kwenu ndugu?
Naogopa UKIMWI, nishaurini nitatue vipi hili tatizo, bado sijaoa najipanga pia ngono siwezi acha na punyeto hainisaidii.
tafuta vilainishi ili ule kavu..au tafuta olive oil au ky jellyKila nikifanya mapenzi na condom sikojoi/sipati bao mapema naweza fanya hata zaidi ya dakika 40 sioni kitu inafikia stage naona kama najitesa.
Mwanamke huwa ananiangalia kwa hasira hadi naona kero, unakuta uke umeshakua mkavu kabisa lakini dushe bado linakodoa tu.
Kwa kweli condom inapunguza ladha ya tendo.
Hali ikoje kwenu ndugu?
Naogopa UKIMWI, nishaurini nitatue vipi hili tatizo, bado sijaoa najipanga pia ngono siwezi acha na punyeto hainisaidii.
ukisoma mwanzo 1:27 NA MWANZO 2:7, 2:21-22 Utafahamu vitu viwili, sitaki nikufafanulie sana ile we nenda ipitie hiyo mistari utagundua kuna uumbaji wa aina mbili, binadamu wa kwanza halafu wa pili ambao ni adamu na hawa.Mbona sasa leo umefafanua vizuri sana? Siku ile ulikuwa na nini?
huo kain na imani alikua ni mtoto wa shetani sababu hata mwanae lameki aliua, so dhambi ilienea sababu ile damu ni chafu. natumani kizazi cha wanefili unakiju!Mbona sasa leo umefafanua vizuri sana? Siku ile ulikuwa na nini?
nilisema binadamu hatuko kamili wewe, pia niliomba na msamahan pale Mungu aniogoze zaid nisipoteekwl we hamnazo,na mada iliyopita umesema nn? Aisee,we jamaa noma
hahahahUkitumia ndom nikama unajifanya mwenyewe
Najuaga wewe ni uchawi tu kumbe hadi mapenzi?