Ushahidi wa wizi wa kura


G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
Nimefanya utafiti nikagundua kuwa karatasi ya kura ata bila ya kupigwa ikipata unyevunyevu au ukiimwagia maji inaonyesha tayari tiki imepigwa kwenye sehemu ya CCM

kama kuna yeyote mwenye shaka au tume ikitaka ushahidi basi niko tayari kuwaelekeza , nimethibitisha pia kwenye uchaguzi wa IGUNGA
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
mmmh mabwaku..
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,075
Likes
642
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,075 642 280
Kwahiyo ndio kusema ndani ilikuwa na tiki, ila kuna very tiny white paper imeifunika ile tiki, kiasi kwamba ukiimwagia maji au unyevunyevu ile tick inaonekana!! Nadhani this is very intergrity theft teqnc!!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,594
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,594 280
Hodari sana wewe wa kuvumbuwa mambo, ulikuwa wapi mpaka uchaguzi wa Igunga umekwisha? Unanchekesha.
 
Painstruth

Painstruth

Member
Joined
May 5, 2008
Messages
77
Likes
0
Points
0
Painstruth

Painstruth

Member
Joined May 5, 2008
77 0 0
kwa hiyo unathibitishwa kuwa chadema haiwezi kuongoza Tanzania! kama wewe raia usiye na nyenzo umeweza kugundua hilo, chadema na intelijinsia hayo hawayajuia hayo?

mpango ni upi, wabebe maji watembee nayo? how!!!

you must be lying!
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Kunaukweli ndani yake ndiyo maana CCM kwa kutumia wagaganga wa jadi walileta mvua Igunga siku ya kura ili alama hizo zionekane. Badala ya kuwapeleka waganga hao huko kwenye bwawa la Mtera ili tupate umeme wa kutosha CCM inawatumia siku ya uchaguzi.
 
T

tweve

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
695
Likes
4
Points
35
Age
46
T

tweve

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
695 4 35
Mmmmh napita tu!
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
9
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 9 0
Haya ni mageni.Kama ni hivyo,basi hakuna kazi.Ni fraud ya kutisha sana.
Nimefanya utafiti nikagundua kuwa karatasi ya kura ata bila ya kupigwa ikipata unyevunyevu au ukiimwagia maji inaonyesha tayari tiki imepigwa kwenye sehemu ya CCM

kama kuna yeyote mwenye shaka au tume ikitaka ushahidi basi niko tayari kuwaelekeza , nimethibitisha pia kwenye uchaguzi wa IGUNGA
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Hodari sana wewe wa kuvumbuwa mambo, ulikuwa wapi mpaka uchaguzi wa Igunga umekwisha? Unanchekesha.
dafaiza mwambie huyo ni mfa maji haachi kutapatapa,wakubali wamepigwa bao la kisigino,wakubali tu kuwa wameshindwa,mana
Asiekubali kushindwa si mshindani,wajipange upya wasubiri 2015.
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,286
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,286 280
dafaiza mwambie huyo ni mfa maji haachi kutapatapa,wakubali wamepigwa bao la kisigino,wakubali tu kuwa wameshindwa,mana
Asiekubali kushindwa si mshindani,wajipange upya wasubiri 2015.
Kwa sie tulio na uelewa wa mambo,
CCM ndo wameangukia pua Igunga!
Ebu fikiria for the first time CDM wamewasha moto wa kampain ndani ya Mkoa wa Tabora na wameleta upinzani wenyemashiko!
Kiukweli CCM is no more. Hatakidogo na bado sahz tunageukia vijijini ili the year 2015 tumalize kazi.
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Wahenga usema "Mbahazi ukikosa maua usingizia jua"!

Usitake kunivunja mbavu, nakumbuka kipindi fulani CUF (throug Lipumba) walisema karatasi za kura zilitengenezwa maalum kuwa ukipiga kura baada ya muda ile tiki inaamia CCM!

Endelea kuleta ushahidi jamani.......!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,736
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,736 280
Mmmmh!! Haya mapya.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Kwahiyo ndio kusema ndani ilikuwa na tiki, ila kuna very tiny white paper imeifunika ile tiki, kiasi kwamba ukiimwagia maji au unyevunyevu ile tick inaonekana!! Nadhani this is very intergrity theft teqnc!!
Hatujaambiwa the science behind that finding. Speculation yako haina scientific backing.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
50
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 50 145
Sasa CDM kama ni hivyo, walipataje hizo kura? au karatasi zao zilikuwa tofauti?
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
wizi mwingine ccm na tume wanaofanya ni zile karatasi za kupigia ni self copy ukiandika juu baada kama nusu saa maandishi yote yanafutika mbinu hii waliitumia ccm mwaka jana kutangaza matokeo kwenye kata wakala akibishi anaambiwa lete nakala yako wakiichek matokeo yamefutika. Ushahid mi mwenyewe nilikuwa msimamizi kijijin ambako hakuna usafiri wala mawasiliano ya cm tulipomaliza kuhesabu kura na kubandika matokeo tukarudi katani(center ya matokeo) nikashangaa kukuta viongozi wa ccm kutoka wilayan wakijumlisha matokeo yao cha ajabu matokeo ya kituo changu walishayapata kabla ya cc na gari letu hatujafika. Ccm wezi sana
 
F

Fundifundisho

Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
79
Likes
1
Points
0
F

Fundifundisho

Member
Joined Jan 11, 2011
79 1 0
wizi mwingine ccm na tume wanaofanya ni zile karatasi za kupigia ni self copy ukiandika juu baada kama nusu saa maandishi yote yanafutika mbinu hii waliitumia ccm mwaka jana kutangaza matokeo kwenye kata wakala akibishi anaambiwa lete nakala yako wakiichek matokeo yamefutika. Ushahid mi mwenyewe nilikuwa msimamizi kijijin ambako hakuna usafiri wala mawasiliano ya cm tulipomaliza kuhesabu kura na kubandika matokeo tukarudi katani(center ya matokeo) nikashangaa kukuta viongozi wa ccm kutoka wilayan wakijumlisha matokeo yao cha ajabu matokeo ya kituo changu walishayapata kabla ya cc na gari letu hatujafika. Ccm wezi sana
kama mnayosema ni kweli je huko tunakokwenda kuna usalama kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,214,696
Members 462,830
Posts 28,520,407