Ushahidi wa mlipuko wa bomu mkutano wa CHADEMA Arusha

Ushahidi wa mlipuko wa bomu mkutano wa CHADEMA Arusha

Dalili za kuvurugwa hizi, ushahidi na UVCCM wapi na wapi.

We ndo umevurugwa, Gamba na Usemaji wa CHADEMA wapi na wapi.
Au unatafuta Shabab CHADEMA ?
 
polisi ndiyo waliouwa watu kwa bomu na risasi za kichina zilizoingizwa na mwigulu...

Sasa na wewe mbona unautangaza ushahidi hadharani? Si mwenyekiti kasema hadi rais aunde tume ya kijaji? au na wewe umekuwa gamba.
 
CDM ni chama cha nguvu ya umma, mimi ni msemaji wa umma.


Wile GAMBA wewe vumilia tu, mbona ushahidi wa kuchakachuliwa urais wa Slaa mmevumilia?

Mkuu acha unatafuta Lunch nini? mtu asiyekujua kuwa wewe ni GAMBA anaweza kusema una nia nzuri na NNJI hii kumbe ni wale wale!
 
Ebana umepanic, ngoja uone tume ya kijaji isipoundwa tunauleta ushahidi ulio rekodiwa kwa kitaalamu na mitambo ya kisasa kabisa.

polisi ndiyo waliouwa watu kwa bomu na risasi za kichina zilizoingizwa na mwigulu...
 
Mbowe ana lolote hana cha ushahidi wala nini watu hawamjui Mbowe ni msanii sana.
 
thnx mkuu,lakini isichukue muda sana mpaka uzito wa jambo ukapungua!

Uzito wa jambo kama hili hauwezi kupungua mkuu. We mwenyewe si unaona viongozi wazamani wanavyopandishwa pale The Hague kwa makosa kama hayo waliyoyatenda kwenye vipindi vyao vya uongozi.?
 
King Majuto atakuwa anatisha


Watoto wa shule kupata mimba ni viherehere vyao... Kwa hicho kiherehere ulichonacho ungekuwa wa kike wewe sahizi ungekuwa unalea watoto wasiopungua 7
 
Watoto wa shule kupata mimba ni viherehere vyao... Kwa hicho kiherehere ulichonacho ungekuwa wa kike wewe sahizi ungekuwa unalea watoto wasiopungua 7

Kwa bahati mbaya nakuheshimu nje ya JF, siwezi kujiingiza kwenye haya mazungumzo yatakayomalizika kwa kukoseana heshima.
BTW mama yako aliwazaa ninyi wangapi kwani?
 
Shabab maana yake ni Kijana.
Tusi liko wapi???

Sheikh tusiende huko, unajua dhamira yako mwenyewe. Ila sioni kama kulikuwa na umuhimu wa hilo.
 
Ule ushahidi uliopatikana kwa kutumia vifaa vya kisasa na ambao utaitikisa nchi bado haujatolewa hadi hapo tutakapo ona inafaa kufanya hivyo ni tukiwa na uhakika kuwa rais amegoma kuunda tume ya kijaji. Mwenyezi MUNGU awapunguzie adhabu za kaburi wale wote walipoteza uhai wao kwenye shambulio hili. Peeeeeeeeeopleeeeees power

Ushahidi Ndugu Mbowe hana,namjua anavyopenda misifa,angekuwa ameshafungua kesi Mahakama ya ICC-THE HEGUE,hana lolote na utu pia hana huwezi kutumia damu za watu kama MTAJI wa kisiasa,kwa kuonyesha uungwana angewaambia wafiwa anafungua kesi na hakika Tundu Lissu naye angeidai kujipaisha kisiasa

Tusubiri Damu nyingine zimwagike tuone watakuja na nini cha kutudanganya watanzania

Nasema kutumia DAMU ZA WATU KAMA MTAJI WA KISIASA NASISITIZA HAIKUBALIKI
 
Back
Top Bottom