Usajili UDOM 1st year ni kero kubwa

Usajili UDOM 1st year ni kero kubwa

Wana Jf ninaelekea kumliza siku tatu tangu nifke chuo cha udom bila kukamilisha Mchakato wa usajili maana unajaza miform hadi unachoka hapa nimelala taabani bin hoi ila bado kesho nadaiwa kuendelea na mchakato njaa imeuma hadi utumbo umekunjamana sasa mimi nataka kujua kwa wenyeji wa chuo hiki tabia hii ilikuwepo tangu awali au imeanzia kwetu na kwann mchakato uwe mrefukiasi hicho tofauti na vyuo vngne?? Inamaana wanatakakusema wao ndio wanajua kusajili wanachuo udom badilisheni mfumo bandugu mnatuuwa 1st year[emoji24] [emoji24] [emoji24]





EMPOWER STATIONERY - THE UNIVERSITY OF DODOMA

TUNAPATIKANA MKOANI DODOMA KATIKA CHUO KIKUU CHA DODOMA ALI MAARUFU UDOM

COLLEGE OF EDUCATION (COED)

ENEO LA UJASI

TUNATOA HUDUMA ZIFUATAZO:-

PRINTING - 50/=

PHOTOCOPY 25/=

SCANNING - 300/=

BINDING - 500/=

SPIRAL - 1500/=

INTERNET CAFE

PIA TUNA EDIT KAZI ZA MASTERS NA KUWEKA VIPIMO


UMEME NI WA UHAKIKA HATA UMEME UKIKATIKA TUNATUMIA SOLAR POWER

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA SIMU

0752074090

0784387983

AU

e-mail empowerstationary@gmail.com

GODBLESS EMPOWER
 
EMPOWER STATIONERY - THE UNIVERSITY OF DODOMA

TUNAPATIKANA MKOANI DODOMA KATIKA CHUO KIKUU CHA DODOMA ALI MAARUFU UDOM

COLLEGE OF EDUCATION (COED)

ENEO LA UJASI

TUNATOA HUDUMA ZIFUATAZO:-

PRINTING - 50/=

PHOTOCOPY 25/=

SCANNING - 300/=

BINDING - 500/=

SPIRAL - 1500/=

INTERNET CAFE

PIA TUNA EDIT KAZI ZA MASTERS NA KUWEKA VIPIMO


UMEME NI WA UHAKIKA HATA UMEME UKIKATIKA TUNATUMIA SOLAR POWER

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA SIMU

0752074090

0784387983

AU

e-mail empowerstationary@gmail.com

GODBLESS EMPOWER
 
EMPOWER STATIONERY - THE UNIVERSITY OF DODOMA

TUNAPATIKANA MKOANI DODOMA KATIKA CHUO KIKUU CHA DODOMA ALI MAARUFU UDOM

COLLEGE OF EDUCATION (COED)

ENEO LA UJASI

TUNATOA HUDUMA ZIFUATAZO:-

PRINTING - 50/=

PHOTOCOPY 25/=

SCANNING - 300/=

BINDING - 500/=

SPIRAL - 1500/=

INTERNET CAFE

PIA TUNA EDIT KAZI ZA MASTERS NA KUWEKA VIPIMO


UMEME NI WA UHAKIKA HATA UMEME UKIKATIKA TUNATUMIA SOLAR POWER

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA SIMU

0752074090

0784387983

AU

e-mail empowerstationary@gmail.com

GODBLESS EMPOWER
 
nilichokieleza ndio hali halisi iliopo chuoni kwa sasa hizo stori unazosema ni za zamani sana
Hata wewe unachoongea ni cha zamani mwaka huu wa masomo mambo ni tofauti. Kuna college mpya imeongezwa inaitwa college of business studies and law hawa wanakaa humanity na wanasomea hukohuko. College ya chss imehamishiwa social na wanasomea hukohuko social isipokuwa baed wamepewa baadhi ya block humanity na wanasomea hapohapo.

Pole sana kwa hasara ya nauli uliyo-incur
 
Hata wewe unachoongea ni cha zamani mwaka huu wa masomo mambo ni tofauti. Kuna college mpya imeongezwa inaitwa college of business studies and law hawa wanakaa humanity na wanasomea hukohuko. College ya chss imehamishiwa social na wanasomea hukohuko social isipokuwa baed wamepewa baadhi ya block humanity na wanasomea hapohapo.

Pole sana kwa hasara ya nauli uliyo-incur
chss ndo collage gan hiyo?
 
Udom ndo ilivo tena mbaya zaidi ofisi ziko mbali mbali Mara uende bank Mara utawala ni shida.
 
Kama umeweza kulalamika kwa hili la usajiri Bas utalalamika kwa mengi sana maana ndo umeanza pole kwa kuwa na moyo mwepesi Udom ndo tunavyoishi
 
Udom Lila kitu no foleni, Luanda nagari ya kwenda na kutoka mjin folen, usajili folen tena kubwa, vitambulisho ndio usiseme. halo ukizubaa usajili wako utakamilika baada ya mwezi maana continuing wanaingia jmos na wao wanaanza usajili na wao ni mwendo wa kuovertake
Tunakuja Jumamosi mkuu mwambie dogo /fresher ashangae tuuu atasajiliwa Desemba
 
Nipeni taarifa, malipo ya hostels ni bei gani!
Naingia huko weekend hii!
 
Usimdanganye mwenzio udom kila course of study ina college yake inayojitosheleza kwa kila kitu kuanzia madarasa mpaka hostel na inapolazimika kwenda eneo jingine kimasomo (kama imeidhinishwa hivyo na chuo) basi anaweza akatumia usafiri wa chuo (university bus) ambazo hutoi hata senti moja
College of health and allied sciences (tiba) kuna blocks mbili tuu, block one and two Kwa ajili ya first year... Continuing students wanaishi college of education (coed)
 
Mimi mwenyewe kanishangaza.. Ni CHSS au alitaka kusema CHAS na kama ni CHAS basi maelezo aliyotoa si sahihi
CHAS? Ndo nn CHSS -college of Humanities and social science
 
Wana Jf ninaelekea kumaliza siku tatu tangu nifike chuo cha UDOM bila kukamilisha Mchakato wa usajili maana unajaza miform hadi unachoka hapa nimelala taabani bin hoi ila bado kesho nadaiwa kuendelea na mchakato.

Njaa imeuma hadi utumbo umekunjamana sasa mimi nataka kujua kwa wenyeji wa chuo hiki tabia hii ilikuwepo tangu awali au imeanzia kwetu na kwann mchakato uwe mrefukiasi hicho tofauti na vyuo vingne??

Inamaana wanatakakusema wao ndio wanajua kusajili wanachuo udom badilisheni mfumo bandugu mnatuuwa 1st year[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Niko Udom na nimetumia dakika ishirini kusajiliwaaa.

Kero na shida utapata kama hukufuata maelezo ya usajili.
 
Mimi mwenyewe kanishangaza.. Ni CHSS au alitaka kusema CHAS na kama ni CHAS basi maelezo aliyotoa si sahihi
Sasa ulichofanya ni kuandika herufi kubwa tu chss wewe umeandika CHSS, unachoshangazwa ni nini?
 
Back
Top Bottom