Usajili UDOM 1st year ni kero kubwa

Usajili UDOM 1st year ni kero kubwa

Wana Jf ninaelekea kumliza siku tatu tangu nifke chuo cha udom bila kukamilisha Mchakato wa usajili maana unajaza miform hadi unachoka hapa nimelala taabani bin hoi ila bado kesho nadaiwa kuendelea na mchakato njaa imeuma hadi utumbo umekunjamana sasa mimi nataka kujua kwa wenyeji wa chuo hiki tabia hii ilikuwepo tangu awali au imeanzia kwetu na kwann mchakato uwe mrefukiasi hicho tofauti na vyuo vngne?? Inamaana wanatakakusema wao ndio wanajua kusajili wanachuo udom badilisheni mfumo bandugu mnatuuwa 1st year[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Degree ndio inaanza hapo sasa haaahhh haaahhh haaahhhh chezea chuo wewee,
 
ndio tatizo la watanzania tunapenda sana virahisi, sikia ukipata rahisi lazima upitie vigumu...................... kaza buti hayo ndio mambo ya UDOM na hapo na bado unaweza ukapangiwa sehemu ya kulala na ya kusomea mpaka uoande gari na kama ni wale wenzangu na mimi utakanyaga kila siku
Usimdanganye mwenzio udom kila course of study ina college yake inayojitosheleza kwa kila kitu kuanzia madarasa mpaka hostel na inapolazimika kwenda eneo jingine kimasomo (kama imeidhinishwa hivyo na chuo) basi anaweza akatumia usafiri wa chuo (university bus) ambazo hutoi hata senti moja
 
Na bado,na darasani msoto wake ni wa ADABU.Nashangaa kukilinganisha UDOM na vyuo km UDISM!!!!!
 
Wana Jf ninaelekea kumliza siku tatu tangu nifke chuo cha udom bila kukamilisha Mchakato wa usajili maana unajaza miform hadi unachoka hapa nimelala taabani bin hoi ila bado kesho nadaiwa kuendelea na mchakato njaa imeuma hadi utumbo umekunjamana sasa mimi nataka kujua kwa wenyeji wa chuo hiki tabia hii ilikuwepo tangu awali au imeanzia kwetu na kwann mchakato uwe mrefukiasi hicho tofauti na vyuo vngne?? Inamaana wanatakakusema wao ndio wanajua kusajili wanachuo udom badilisheni mfumo bandugu mnatuuwa 1st year[emoji24] [emoji24] [emoji24]
We mwongo. Usajili umeanza jumamos na post yako ya jumapili, hizo siku 3 zipi? Unajifunza uongo hujabalehe, ukibalehe utakuwa kigagula wewe
 
Vumilia tu na uwe makini mbona wengine tulisajiliwa siku ileile ya kwanza na mambo ya maform unayosema yalikuwa ivoivo kwanzia siku ya kwanza,,,, jitahidi utafanikisha tu
 
Wana Jf ninaelekea kumliza siku tatu tangu nifke chuo cha udom bila kukamilisha Mchakato wa usajili maana unajaza miform hadi unachoka hapa nimelala taabani bin hoi ila bado kesho nadaiwa kuendelea na mchakato njaa imeuma hadi utumbo umekunjamana sasa mimi nataka kujua kwa wenyeji wa chuo hiki tabia hii ilikuwepo tangu awali au imeanzia kwetu na kwann mchakato uwe mrefukiasi hicho tofauti na vyuo vngne?? Inamaana wanatakakusema wao ndio wanajua kusajili wanachuo udom badilisheni mfumo bandugu mnatuuwa 1st year[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Sio huko tu mzee...hata UDSM ni ivo ivo
 
Jumamosi tukija continuing tukikuta kuna 1 year anabung'aabung'aa ni mwendo wa kuovertake hatutakagi ujinga sisi
 
Wewe unalalamika na registration? Kama uko informatics jiandae na sup za dr mselle au mtao ndio utaona degree ni kukaza msuli.
 
Kijana Bado haujakumbana na supp za kutosha
 
Mie nakumbuka Chuo nilichosoma ilikuwa unavyosajiliwa ndio unapata hostel hapo chuoni loooooo! ilikuwa tabu sana, ila siku hizi wamerekebisha angalau wanatoa kipaumbele kwa first year mapemaaaa

Daby ulikutana na hiyo adha?! hahahah
 
Wewe hujachoka. Bahati yako ada umelipia nyumbani. Kunakuwaga na root za bank...utawala..utawala hostel,.
Poleeeee
 
  • Thanks
Reactions: V2d
Wewe hujachoka. Bahati yako ada umelipia nyumbani. Kunakuwaga na root za bank...utawala..utawala hostel,.
Poleeeee
Dah Bado hajajua huyo mwambie mchakamchaka wa udom
 
Duh pole sana ila ndo hali halisi hio na bado hapo usishangae mpaka next week utakuwa bado hujasajiliwa
 
Back
Top Bottom