- Thread starter
- #21
Kweli mkuuMkuu mna connection lakini? unaweza piga 98 hiyo paper ila kitakachowakuta hamtoamini.
NB, Wapo wanaopata bila connection kwa asilimia chache sana.
Kweli mkuuMkuu mna connection lakini? unaweza piga 98 hiyo paper ila kitakachowakuta hamtoamini.
NB, Wapo wanaopata bila connection kwa asilimia chache sana.
😀😀😀 UmeanzaUzi tayar
Yemwenyewe kakoseaMtihani Kama ndo huu MTU smart anatoboa
Walichekechwa vibaya mno.Hapana mimi sikuwepo,nakaribia kustaafu Utumishi wa Umma,kwa kifupi mitihani kama hii huwa ni General Knowledge tu na kujua current issues. Nakumbuka vijana waliokuwa wanatafuta kazi za TAKUKURU mwaka jana waliambiwa waandike National Anthem,jasho liliwatoka[emoji848]lakini waulize mambo ya kina Pacome sijui Aziz Ki,wanajua mpaka majina ya Vijiji walivyozaliwa huko kwao. Hata huyu wangu ananiambia jana yupo busy anajibu maswali akashangaa watahiniwa wenzake aliokaa nao karibu wote wanamgongea kumuomba awasaidie,hivyo nae aka-conclude hawakuwa wamejiandaa
Mkuu ukiwa nje jambo unalizungumzia vizuri tofauti ukiwa ndani ya gameWalichekechwa vibaya mno.
Kama drafti tu mkuuMkuu ukiwa nje jambo unalizungumzia vizuri tofauti ukiwa ndani ya game
😄😀😀😀 Umeanza
Hahaha sio poaNyie bishaneni kuhusu maswali wakati katika hao 500 almost 300 tayari washapatikana kabla
Maombi yenu wakuuchangamsheni bongo vijana maswali yalikua mswaki
kama umejibu kwa ufasaha utavukaMaombi yenu wakuu
Amina mkuukama umejibu kwa ufasaha utavuka
maswali yalikua mswaki sana
Mpo wengi.Lazima mpimwe kiasi cha makamasi mnayomiliki kwenye vichwa vyenu kwa uhakika na umakini mkubwa.Wanaogopa kutuletea maboga-mwitu.Usahili uhamiaji sio poa paper imekaza
Kazi za sikuhizi usaili ni geresha tu tayari wanakua wana watu wao washawaset
Kaka ww ni simba kabisa[emoji23]. Bdo hamjasemaaaHapana mimi sikuwepo,nakaribia kustaafu Utumishi wa Umma,kwa kifupi mitihani kama hii huwa ni General Knowledge tu na kujua current issues. Nakumbuka vijana waliokuwa wanatafuta kazi za TAKUKURU mwaka jana waliambiwa waandike National Anthem,jasho liliwatoka[emoji848]lakini waulize mambo ya kina Pacome sijui Aziz Ki,wanajua mpaka majina ya Vijiji walivyozaliwa huko kwao. Hata huyu wangu ananiambia jana yupo busy anajibu maswali akashangaa watahiniwa wenzake aliokaa nao karibu wote wanamgongea kumuomba awasaidie,hivyo nae aka-conclude hawakuwa wamejiandaa
Mm niliona tulivyojichoresha oral pccb,unatok unasem maswali mbn yakawaid apa uhakika 90% kumbe hamna kitu,saiv stak kuckia nkiona nafas za kaz sjui uhamiaj,sjui polic,magereza sjui pccb yte naskip km kungekua na option ya kuignore bas ningeignore na kureport juu..ngj nkomae PSRS awa kidg ma2main yapo ypo[emoji1787][emoji1787]..kupotezea pesa tu watt wa maskinKazi za sikuhizi usaili ni geresha tu tayari wanakua wana watu wao washawaset
Nyie bishaneni kuhusu maswali wakati katika hao 500 almost 300 tayari washapatikana kabla