- Thread starter
- #101
Kaka mfwende ivi sasa hivi upo wapimengine yamerudiwa kutoka pepa tulio ulizwa cc, hapo mimi swali la nne hilo lingeni dropisha points kimtindo. kila la kheri wapambanaji
Kaka mfwende ivi sasa hivi upo wapimengine yamerudiwa kutoka pepa tulio ulizwa cc, hapo mimi swali la nne hilo lingeni dropisha points kimtindo. kila la kheri wapambanaji
Walitegemea maswali kuhusu Zuchu katoa nyimbo gani iliyohit😂😂Kila siku ulivyokuwa unauliza Usaili wa Uhamiani ni lini halafu leo unalalamika Pepa gumu kweli??sasa kirefu cha ZAC(Zanzibar Airport Authority)nacho ni kitu cha kukosa??Majukumu ya Uhamiaji na Core Values zake si zipo kwenye Website ya Uhamiaji!!kutaja Tanzania ni mwanachama wa economic blocks zipi majibu si ni mepesi tu AU, EAC,SADC nk. Tanzania Bara ina Mikoa mingapi? Zanzibar ina Mikoa mingapi??ni vitu vya kushindwa hivyo kweli??kujieleza wasifu wako tangu uzaliwe mpaka sasa(ulisoma wapi nk)ni Pepa gumu hilo kweli??kuweni serious vijana
🤣🤣🤣 DahWalitegemea maswali kuhusu Zuchu katoa nyimbo gani iliyohit😂😂
kwenye utumish mkuu, kila la kheri chief pambana sana sasa jina lako litoke maana hapo ndipo pagumu.Kaka mfwende ivi sasa hivi upo wapi
Sio poa brother nimekufatilia kipindi Icho unapambana na uhamiajikwenye utumish mkuu, kila la kheri chief pambana sana sasa jina lako litoke maana hapo ndipo pagumu.
Na wanalipwa sh ngapi.Madogo wamejaza vichwani mwao wachezaji wa machesta, Liverpool, Yanga na vitu kama hivyo na wanaa degree tena first class.
Mtihani wa written tena wa general knowledge unakosaje kupiga 90+?
Hapo wangeulizwa wachezaji wa Liverpool wangewataja wa kuanzia mwaka 1950 hadi sasa na wangesema nani yuko hai, nani kafa na nani mgojwa na wanaishi wapi na wana watoto wangapi.