Sawa sawa mnaweza kuandika lolote mnalotaka ila hakuna Mnyika mpuuzi kiasi hicho. Maccm mmekaa mda mrefu bila kutibua amani UKAWA hivyo mnadhani propaganda zenu zitasaidia.
Kaushauri tu;
Laiti ccm mngejikita zaidi kwenye maongozi yawezayo kuleta maendeleo kwa taifa mkaonesha uwezo wa kuliongoza taifa kuelekea kwenye mafanikio wala si kulitikisa taifa kwa kuminya demokrasia.
Hakuna na nasema hakuna Mtanzania asiyeona mambo mema mnayofanya, hakuna mtu anayetaka kuambiwa kuwa hili ni zuri au hili ni baya. CCM mkitenda mema mtatawala milele, ila mkiendelea kuminya demokrasia, mtaendelea kutawala bila ridhaa ya watawaliwa.
Tendeni mema, acheni kutumia watu kudidimizza upinzani. Tutawaangalia hao wapinzani, tutawapima na mwishoni tutawapa haki yao wanayo stahili. 2020 is not far, tumuunge mkono rais akiinue chama kilipotumbukia si kwa migongo ya watu.
Comment yako inasikitisha zaidi na kudhihirisha ulivyo shallow zaidi kwenye ubongo wako...Kama katibu mwenezi bavicha anaandika vitu shallow namna hii bila substance, inasikitisha sana.
Yaani, hawajiamini..Hivi mnawashwa na ninI? Si tumewaachia nchi mtawale mnavyopenda. Dola mnayo, hazina mnayo, matrillion mliyoyaficha uswis na kwingineko bado yapo salama na matrillion ya maden mliyosababisha kwa kuiba tunawalipa na hata tukifa watoto na vizazi vijavyo watawalipia. Licha ya yote hayo badoo tuu. MNABOA
slaa yuko wapi? rais wa mioyo ya watu?
Mkuu tukuulize wewe ambaye ulikuwepo akiingia Chadema, ukauona mkataba wake na hicho chama. Nalijua moja tu; Chadema si mamake Slaa wala babake Mnyika. Wala, sio chama cha kufa na kuzikana. Kama kikimuudhi atakihama na kuhamia kingine mchana kama alivyojiunga mchana.
Acheni propaganda, Njooni tuunde upinzani wa kuling'oa hili jini kizee miaka zaidi ya 50 bado linaogopa upinzani. We are done with yuuuuuu. Mtabanaaa lakini ipo siku mtabanua
Jambo hilo lilishapitwa na wakati. Angalia mambo mengine yenye mashikoMnyika keshakana hii taarifa, sijui kwa nini inasambaa hivi........