Mjadala huu nimekuwa nikiufuatilia sana. Lakini kinachonisikiktisha ni namna baadhi yetu tunavyojitumbukiza katia propaganda za USA et al katika kum-'demonize' Putin.
Na wanaopiga propaganda za Putin katika kum-demonize USA huwaoni? Au ndo mambo ya kunya anye kuku akinya bata kaharisha?
Manake humu propaganda dhidi ya US hazina kifani. Wangapi humu wako upande wa US zaidi ya mimi na labda mmoja tu mwingine?
Acha hizo wewe.
Vyombo vya habari vya nchi za magharibi siku zote huwa vinajaribu ku-personalize state matters.
Na vyombo vya habari vya Urusi vyenyewe hujikita ukweli tu eeh? Vyenyewe viko objective kwa asilimia 100 eeh?
Huko Irak walikuwa wanaliweka tatizo la nchi hiyo kuwa ni Saddam Hussein. That is, every thing, nearly everything that was reported from Iraq ilikuwa ni Sadam, Sadam Sadam. Sadam kasema hiki na kile and so forth.
Propaganda ni sehemu ya vita, sehemu ya mapambano. Mbona hujasema jinsi ambavyo vyombo vya habari vya Iraq vilivyokuwa vinaielezea Marekani?
Kule Libya nako walikuwa wanaaandika Gadaf, Gadaf na kadhalika.
Kama ambavyo Gadafi alivyokuwa akisema US, US, US.
Yaani waliweka tatizo kuwa ni Gaddafi na wala siyo Libya.
Hata Gadafi aliweka tatizo kuwa ni Marekani na si yeye na udikteta wake. Libya aliifanya kuwa ni mali yake binafsi kiasi cha kuwaandaa wanawe kumrithi uongozi.
Serbia nako you could read 'War against Milosevic' etc.
Huyo Milosevic wala hakuwa malaika. Hivi unayajua aliyoyafanya hadi kufikia kupelekwa The Hague?
Uongo huu. Nani wamehamia Russia?
What they are doing is just to demonise him (Putin).
Mbona Warusi nao wako racist towards Obama na husemi lolote juu ya hilo?
Soma hii
Russians Mock Obama With Racist Projection On Former U.S. Embassy In Moscow
You can read and see from their propaganda machine: Putin has annexed Crimea, Putin's tank-Armatta etc.
Hebu weka basi na vichwa vya habari vya magazeti ya Urusi kuhusu Marekani.
Uandishi huo ni mbinu ya Marekani na wajinga wenzake.
Weka na uandishi wa Warusi tulinganishe.
Kwao hawaandiki kuwa Obama ameishambulia Libya bali the state department said this and that.
Lete ushahidi.
Sasa basi watu wengine hata katia Jamii forums wanaimba wimbo wa Marekani na wenzake kadhalika.
Na wanaoimba wimbo wa Russia huwaoni eeh?
Naam, ni aibu pale mtu anapoangalia upande mmoja kana kwamba huo upande ndo unafanya yote yaliyo 'mabaya'.
Lakini nashukur kua Warusi wamesimama. Hawataki tena ujinga wa Unipolar world.
Lazima uone hivyo kwa sababu una chuki na wivu dhidi ya Marekani, the world's only super power and greatest country on planet earth. Take that, take that:becky:
Marekani iko njiani kusmbaratika kama ilivyokuwa kwa Roman Empire.
If wishes were horses, beggars would ride!
Take that, take that!