USA are not able to overcome S-300 air defense system

USA are not able to overcome S-300 air defense system

Mkuu reading between the lines nakuhakikishia jamaa huyu hajawahi hata kufika Merikani let alone TEXAS - labda kama alikwenda TEXAS kwa baiskeli kuangalia movies za Chuck Norris!! Mambo mengi ya teknolojia tunayo zungumza humu kwake sounds GREEK, nimeangalia ana attempt kuzungumzia nuclear Submarine, sijui Radio jammer mara aviator mara pilot basi kwa watu weledi walisha gundua kwamba jamaa huyu ni msanii mahili, afadhali angekaa kimya hasinge gundulika. Mimi namshauri asituletee vurugu sizizo kuwa na kichwa wala miguu, mbinu zake za kutaka ku-derail mada hazitafanikiwa - na infact zitamvunjia heshima in other words wanaJF-watamu-ignore, anashindwa kuiga wenzake akina Nyani Ngambu nk - kama hawezi kujenga hoja, basi hapa hampamfai.

Mambo mengi anayo file kwenye post zake yako totally incoherent!! Mimi namshauri DotWorld aendelee kutoa nondo kuwaelimisha Watanzania wenzake wenye kiu ya kujua mambo mengi ambayo yalikuwa yanafichwa/potoshwa na vyombo vya habari vya nchi za magharibi kwa muda mrefu - mimi nilianzisha crusade hii muda mrefu lakini nilikuwa siendi in details kama DotWorld ambaye anaonekana ni a prolific writer , kwa kifupi mambo mengi anayo yaleta humu binafsi nayajua sana kutokana na kuishi kwa muda mrefu na jamaa hawa, vile vile na background ya familia yangu, tutashirikiana na DotWorld hapa na pale ku-reverse propaganda za muda mrefu zilizo kuwa zinatumiwa na MSM kubrainwash wasikilizaji Duniani.

sawa kabisa mkuu, tuko pamoja
 
Na sitarajii uone hoja yangu yoyote yenye mantiki kwa sababu huna uwezo wowote wa kung'amua niandikacho.

Si kosa lako lakini. Ni ndivyo ulivyo tu.
Mkuu Nyani Ngabu ... mimi nimeona hoja zako na nina mpango wa kuzijibu sema nilikuwa nawajibu watu wengine ila ntakujibu Mkuu na kuelezea mtizamo wangu.

Katika hoja zako nazikumbuka na kwa haraka haraka tu it was about

  • Kuwa US hakushindwa vita ila tu ni kuwa kulikuwa na political factor at home ambazo zilisababisha US ku-lose support ya vita toka nyumbani.
  • Pili ukaongelea kuhusu Urusi in Afghanistan ...

Sasa mimi labda tu niseme kwa mawazo yangu as mimi nipo huru katika mtizamo wangu nafikiri ni kidogo tofauti na wewe ambae upo Pro US mwanzo mwisho!

Ninachoweza kusema ni kuwa USSR was right kupeleka majeshi Afghanistan as ilikuwa ni kurestore central Government ambayo ilikuwa ni secular.But US was wrong ku-recruit vikundi vyenye msimamo mkali na kuwapa silaha

Hayo yote ni kwa sababu za US ni ilitaka USSR ifail basi tu lakini sio kwa sababu ilikuwa inawapenda sana Afghanistan!

Mambo haya yote yalianza June 1975, ambapo militants kutoka the Jamiat Islami party attempted to overthrow Afghanistani the government. In 1978, the Taraki government initiated a series of reforms, including a radical modernization of the traditional Islamic civil society.

The Afghan government, having secured a treaty in December 1978 that allowed them to call on Soviet forces, repeatedly requested the introduction of troops in Afghanistan in the first half of 1979.

They (Serikali halali ya Afghanistan) requested Soviet troops to provide security and to assist in the fight against the mujahideen rebels.

Sasa hapa kwa mawazo yangu US wangeshirikiana na USSR katika kuleta amani Afhanistan hiyo 1978 dhidi ya rebels against Central Government. Badala yake US akawa-organise Mawaziri wa mambo ya nje kutoka 34 Islamic nations adopted a resolution which condemned the Soviet intervention and demanded "the immediate, urgent and unconditional withdrawal of Soviet troops" from the Muslim nation of Afghanistan

Sasa waliokuza haya ya Afghanistani ni US!

Sasa Mkuu Ngabu .. hii mada ya Afghanistani ni pana sana na inabidi upate muda mrefu ili kuijibu kutoka angle mbalimbali na ndio sababu sikukujibu kwa sababu maelezo ni mengi.

Jambo moja tu la kutufundisha katika hizi vita:

USSR ilikuwa inasuppuport Serikali ya Afghanistan while US siku zote ina-support vikundi vya wanamgambo ku-distabilise central state

Mfano USSR walikuwa wanaisaidia Central Government while US wakawatafuta Vikundi mbalimbali ambavyo wana misimamo mikali ya kidini na kuwapa Propaganda ili kudistabilize Serikali kuu ambayo huwa haikubalini nao:

Mfano vikundi hivi vyote viliundwa na US kupitia CIA pamoja na Pakistani Inteligence Agency ili ku-fight USSR na Central government wasifanikiwe!

Sunni Mujahideen:

  • Jamiat-e Islami
  • Shura-e Nazar
  • Gulbuddin faction
  • Maktab al-Khadamat
  • Khalis faction
  • Ittehad i-Islami
  • IRM
  • NLF
  • NIFA

Shia Mujahedeen:

  • Harakat i-Islami
  • Afghan Hezbollah
  • Nasr Party (IVOA)
  • COIRGA
  • Shura Party
  • IRM
  • UOIF
  • Raad Party
  • Supported by[show]
  • Small Maoist groups:
  • ALO
  • SAMA
  • AMFFF

Mwisho wa siku Majeshi ya Urusi yalipata hasara:

Jumla ya Wanajeshi Warusi 14,453 walikufa kwa ajili ya kui-support Serikali ya Afghanistani ambapo Jumla ya Loss ni kama



  • 9,500 killed in combat
  • 4,000 died from wounds
  • 1,000 died from disease and accidents
  • 53,753 wounded
  • 265 missing
  • 451 aircraft (including 333 helicopters)
  • 147 tanks
  • 1,314 IFV/APCs
  • 433 artillery guns and mortars
  • 11,369 cargo and fuel tanker trucks

Majeshi ya Serikali ya Afghan 18,000 waliuwawa waliokuwa (wanasaidiwa na USSR)

157152651-80.jpg
​

Baadae Warusi waliamua ku-withdrawal from Afghanistani

RIAN_archive_58833_Withdrawal_of_Soviet_troops_from_Afghanistan.jpg


Soviet Army soldiers wave their hands as their last detachment crosses a bridge on the border between Afghanistan and Soviet Uzbekistan, Feb. 15, 1989

​

Ku-summarize kabla sijakujibu in details ni kuwa USSR (Afghanistan) ilipata the same fate kama US walichopata Vietnam!

Sasa Wamerikani walikuwa wanawasapoti Wanamgambo ili tu kuwa Urusi washindwe katika kutetea Central government ya Afghanistani!!

Anyway, Urusi ilikuwa inastrugle ili kuisupport Central Government ili kuilinda Afghanistani hii hapa:


135


afghan-women4.jpg


afghanistan7.jpg


afghanistan151.jpg


Kabul University Students at graduation

720x511xafghanistan25.jpg.pagespeed.ic.HJQ24Vm221.webp


Classroom in Kabul

afghanistan40.jpg


Women's Rally 1980

640x380xafghanistan1.jpg.pagespeed.ic.OexRvUSQw4.webp


Afghan ladies at Kabul Airport

afghan-women3.jpg


afghan-women5.jpg


​


Afghanistani TODAY So Mkuu Nyani Ngabu, Kama US angeshirikiana na USSR katika kuhakikisha serikali halali ya Afghanistani inakuwa stabilized!

Na kama US asingeamua ku-recruit Wanamgambo (Mujahdeen) na kuwapa silaha pamoja na Pesa

Basi leo

  • Hii Afghanistan hapo juu bado ingeendelea kuwa kama hiyo hapo juu na
  • Wala tusingekuwa na akina Osama bin Laden
  • Wala Sept 11 isingekuwepo
  • Wala US isingelazimika kurudi Afghanistani kwenda kupigana na watu wale wale alio wa recruit na kuwapa silaha!

Je Nyani Ngabu yaani bado unataka kuifananisha USSR na US?!

Vile vikundi alivyovi-requit US kama tulivyoona hapo juu hawawezi kuunda serikali moja / various religion ideologies etc na ndio maana Afghanistan ya leo. Sina sababu ya kupost picha za leo za afghanistan ili kujua how things changed!

Huwa nashangaa sana watu ambao wanaishabikia US blindly kama kina Nyani Ngabu bila ya kuwa na full Information on what US normally do under the Capet.

----
Read More:

Bytheway source zipo nyingi ila hata habari za Wikipedia zinatosha:

Link: Sovietâ€"Afghan War - Wikipedia, the free encyclopedia


.cc: Bukyanagandi Elungata mng'ato Extraterrestrial Gagnija JustDoItNow Bongolander TanzaniaLaw 2013 sodoliki mnyikungu MALCOM LUMUMBA Maziku Masunga Jr. Consigliere Chasha Poultry Farm Red Giant Kimweri Aleyn kui Ngongo mnyikungu Viva89 GAUTAMA PTER Mag3 RealMan FaizaFoxy SirChief Maswala 1954 Nyani Ngabu PHILE1879 kui 2013 The mountain lion Phillemon Mikael Mr ceragem Ndahani Kimweri Red Giant yonga Bill Cosby Aleyn Bulldog MBULAMATALI Mr. President ze kokuyo Chasha Poultry Farm Ngaramtoni Pianist gwijimimi Dragoon Noel 2014 Mdau TUJITEGEMEE kadoda11 .
 
I do wonder ur IQ....such the THINNEST...!!! ONE SIDED thinking....!!!

Hv, ULIFIKIRI MADENI MAKUBWA YANALIPWA KWA KODI ZA MISHAHARA TU...!!? Umechukua salary taxes, ukagawanya na amount of debt ya U.S.A ndio unaleta porojo zako....!!! Ww bila hata KUFIKIRI KIUCHUMI, au Kisayansi ukikuta posts hasa za HOVYO UNA COPY NA KUPASTE...!!! Tht is mental paralysis....!!!

U.S debt $ 17.8 trillions is just 102% OF U.S ...GDP...!!!

Unajua maana yake hiyo kiuchumi ..!? Tht is very NOR







then kwanini kama ni taifa tajiri wanakopa?US anauza bidhaa zipi wakati viwanda vingi vilihamia china na kwahiyo mchina na anachukua asilimia kubwa ya market share ya bidhaa kiasi kwamba hata product nyingi marekani anatumia made in china.

hilo deni halilipiki,na halilipiki kwasababu marekani wanaprint hela utadhani wanachapa magazeti ili kumeet matumizi makubwa ya majeshi yao yaliyotapakaa ulaya.matokeo yake wanauza deni kwa mchina,mjapan,mrusi na msaud,siku jamaa wakiofload bond wanazoshikilia uchumi wa marekani uko matatani
 
Mkuu Nyani Ngabu ... mimi nimeona hoja zako na nina mpango wa kuzijibu sema nilikuwa nawajibu watu wengine ila ntakujibu Mkuu na kuelezea mtizamo wangu.

Katika hoja zako nazikumbuka na kwa haraka haraka tu it was about

  • Kuwa US hakushindwa vita ila tu ni kuwa kulikuwa na political factor at home ambazo zilisababisha US ku-lose support ya vita toka nyumbani.
  • Pili ukaongelea kuhusu Urusi in Afghanistan ...

Sasa mimi labda tu niseme kwa mawazo yangu as mimi nipo huru katika mtizamo wangu nafikiri ni kidogo tofauti na wewe ambae upo Pro US mwanzo mwisho!

Ninachoweza kusema ni kuwa USSR was right kupeleka majeshi Afghanistan as ilikuwa ni kurestore central Government ambayo ilikuwa ni secular.But US was wrong ku-recruit vikundi vyenye msimamo mkali na kuwapa silaha

Hayo yote ni kwa sababu za US ni ilitaka USSR ifail basi tu lakini sio kwa sababu ilikuwa inawapenda sana Afghanistan!

Mambo haya yote yalianza June 1975, ambapo militants kutoka the Jamiat Islami party attempted to overthrow Afghanistani the government. In 1978, the Taraki government initiated a series of reforms, including a radical modernization of the traditional Islamic civil society.

The Afghan government, having secured a treaty in December 1978 that allowed them to call on Soviet forces, repeatedly requested the introduction of troops in Afghanistan in the first half of 1979.

They (Serikali halali ya Afghanistan) requested Soviet troops to provide security and to assist in the fight against the mujahideen rebels.

Sasa hapa kwa mawazo yangu US wangeshirikiana na USSR katika kuleta amani Afhanistan hiyo 1978 dhidi ya rebels against Central Government. Badala yake US akawa-organise Mawaziri wa mambo ya nje kutoka 34 Islamic nations adopted a resolution which condemned the Soviet intervention and demanded "the immediate, urgent and unconditional withdrawal of Soviet troops" from the Muslim nation of Afghanistan

Sasa waliokuza haya ya Afghanistani ni US!

Sasa Mkuu Ngabu .. hii mada ya Afghanistani ni pana sana na inabidi upate muda mrefu ili kuijibu kutoka angle mbalimbali na ndio sababu sikukujibu kwa sababu maelezo ni mengi.

Jambo moja tu la kutufundisha katika hizi vita:

USSR ilikuwa inasuppuport Serikali ya Afghanistan while US siku zote ina-support vikundi vya wanamgambo ku-distabilise central state

Mfano USSR walikuwa wanaisaidia Central Government while US wakawatafuta Vikundi mbalimbali ambavyo wana misimamo mikali ya kidini na kuwapa Propaganda ili kudistabilize Serikali kuu ambayo huwa haikubalini nao:

Mfano vikundi hivi vyote viliundwa na US kupitia CIA pamoja na Pakistani Inteligence Agency ili ku-fight USSR na Central government wasifanikiwe!

Sunni Mujahideen:

  • Jamiat-e Islami
  • Shura-e Nazar
  • Gulbuddin faction
  • Maktab al-Khadamat
  • Khalis faction
  • Ittehad i-Islami
  • IRM
  • NLF
  • NIFA

Shia Mujahedeen:

  • Harakat i-Islami
  • Afghan Hezbollah
  • Nasr Party (IVOA)
  • COIRGA
  • Shura Party
  • IRM
  • UOIF
  • Raad Party
  • Supported by[show]
  • Small Maoist groups:
  • ALO
  • SAMA
  • AMFFF

Mwisho wa siku Majeshi ya Urusi yalipata hasara:

Jumla ya Wanajeshi Warusi 14,453 walikufa kwa ajili ya kui-support Serikali ya Afghanistani ambapo Jumla ya Loss ni kama



  • 9,500 killed in combat
  • 4,000 died from wounds
  • 1,000 died from disease and accidents
  • 53,753 wounded
  • 265 missing
  • 451 aircraft (including 333 helicopters)
  • 147 tanks
  • 1,314 IFV/APCs
  • 433 artillery guns and mortars
  • 11,369 cargo and fuel tanker trucks

Majeshi ya Serikali ya Afghan 18,000 waliuwawa waliokuwa (wanasaidiwa na USSR)

157152651-80.jpg
​

Baadae Warusi waliamua ku-withdrawal from Afghanistani

RIAN_archive_58833_Withdrawal_of_Soviet_troops_from_Afghanistan.jpg


Soviet Army soldiers wave their hands as their last detachment crosses a bridge on the border between Afghanistan and Soviet Uzbekistan, Feb. 15, 1989

​

Ku-summarize kabla sijakujibu in details ni kuwa USSR (Afghanistan) ilipata the same fate kama US walichopata Vietnam!

Sasa Wamerikani walikuwa wanawasapoti Wanamgambo ili tu kuwa Urusi washindwe katika kutetea Central government ya Afghanistani!!

Anyway, Urusi ilikuwa inastrugle ili kuisupport Central Government ili kuilinda Afghanistani hii hapa:


135


afghan-women4.jpg


afghanistan7.jpg


afghanistan151.jpg


Kabul University Students at graduation

720x511xafghanistan25.jpg.pagespeed.ic.HJQ24Vm221.webp


Classroom in Kabul

afghanistan40.jpg


Women's Rally 1980

640x380xafghanistan1.jpg.pagespeed.ic.OexRvUSQw4.webp


Afghan ladies at Kabul Airport

afghan-women3.jpg


afghan-women5.jpg


​


Afghanistani TODAY So Mkuu Nyani Ngabu, Kama US angeshirikiana na USSR katika kuhakikisha serikali halali ya Afghanistani inakuwa stabilized!

Na kama US asingeamua ku-recruit Wanamgambo (Mujahdeen) na kuwapa silaha pamoja na Pesa

Basi leo

  • Hii Afghanistan hapo juu bado ingeendelea kuwa kama hiyo hapo juu na
  • Wala tusingekuwa na akina Osama bin Laden
  • Wala Sept 11 isingekuwepo
  • Wala US isingelazimika kurudi Afghanistani kwenda kupigana na watu wale wale alio wa recruit na kuwapa silaha!

Je Nyani Ngabu yaani bado unataka kuifananisha USSR na US?!

Vile vikundi alivyovi-requit US kama tulivyoona hapo juu hawawezi kuunda serikali moja / various religion ideologies etc na ndio maana Afghanistan ya leo. Sina sababu ya kupost picha za leo za afghanistan ili kujua how things changed!

Huwa nashangaa sana watu ambao wanaishabikia US blindly kama kina Nyani Ngabu bila ya kuwa na full Information on what US normally do under the Capet.

----
Read More:

Bytheway source zipo nyingi ila hata habari za Wikipedia zinatosha:

Link: Sovietâ€"Afghan War - Wikipedia, the free encyclopedia


.cc: Bukyanagandi Elungata mng'ato Extraterrestrial Gagnija JustDoItNow Bongolander TanzaniaLaw 2013 sodoliki mnyikungu MALCOM LUMUMBA Maziku Masunga Jr. Consigliere Chasha Poultry Farm Red Giant Kimweri Aleyn kui Ngongo mnyikungu Viva89 GAUTAMA PTER Mag3 RealMan FaizaFoxy SirChief Maswala 1954 Nyani Ngabu PHILE1879 kui 2013 The mountain lion Phillemon Mikael Mr ceragem Ndahani Kimweri Red Giant yonga Bill Cosby Aleyn Bulldog MBULAMATALI Mr. President ze kokuyo Chasha Poultry Farm Ngaramtoni Pianist gwijimimi Dragoon Noel 2014 Mdau TUJITEGEMEE kadoda11 .

Dah...kaka kwani huwezi kuwa concise na to the point?

Saa ingine unanichosha na staili ya uwasilishaji wako.

Licha ya hivyo, nitarudi kukujibu.
 
Imebidi nijinukuu mwenyewe!

Hakuna aliyethubutu kuzijibu hizo hoja.

Speaks volumes....
Nilikuwa nawajibu wadau wengine Mkuu! na wala sio kwamba nimeshindwa kukujibu ila watu wapo wengi wanauliza maswali na wengine kwenye PM that's why!

Mkuu nimeshakujibu hoja yako tena kwa vielelezo! - nimeku - mention!

Ukitaka kujibu its OK au ukipotezea pia its OK - lakini ukiipitia utapata majibu yako
 
Very simple and clear....!!!!

U.S.A <=> ISRAEL....period...!!!

Hutakuwa RAIS wa Marekani milele if ur Anti - ISRAEL......AIPAC unaifahamu...!!?

Kabla Rais wa marekani yeyote hajachaguliwa au akiwa ktk Presidential Campaign...LAZIMA awaone AAPE na kuwahakikishia AIPAC, Israel ITALINDWA NA NGUVU ZOTE NA MAREKANI....!!! Hawa ndio LORDS wa mambo makubwa ya Ki Israel Marekani, Financiers wakubwa wa Presidential campaigns in U.S.A....high tech financiers, STOCK MARKETS owners and Controllers...In Short, AIPAC is the Strongest jewish community globally, based in U.S.A....ikitokea Rais wa U.S.A ikaanza say kuikana ISRAEL kabisa..na kuinyima misaada, au kuacha Israel ISHAMBULIWE KIJESHI.....I GUARANTEE U, **he can be killed**..!!! ASAP...!!!

So, ukisema, eti Syria itapewa S-300 sio sbb ya kujilinda na Israel, but sbb ya WEST aggression hilo ni sawa KWA 50% TU..na UONGO KWA 50%....sbb ISRAEL KILA SIKU INAPIGA SYRIA.....!!! Israel SIO RAFIKI WA SYRIA....Sasa kama sio Rafiki ni adui, na adui mfano apewe hata silaha ndogo, UTAFURAHI....!? So Russia hata IKIWA NA IDADI KUBWA YA JEWISH, hawana NGUVU KUBWA KAMA AMERICAN JEWISH....hata kidogo...wala hawana ushawishi ktk Serikali ya Kremlin....tofauti kabisa na U.S.A ...AIPAC jewish community, wao ndio KILA KITU, wana finance ISRAEL etc.....

So Putin, anajua kiundani how deadly KIDON - MOSAD kazi yake....So once akiendelea kuuzia Syria silaha, ANACHEZEA UHAI WAKE ...Putin anajua hili sana....NETANYAHU told Putin, akiona convoy za magari au meli zinaleta SILAHA Syria au Lebanon au Iran, WANAPIGA MARA MOJA....tena zikiwa mbali kabisa...na Wamesha mpa WARNING Putin, kuuzia silaha ADUI WA ISRAEL....!!! hawaku muomba ..WALIMPA WARNING...!!!

Tehran, Iran....Unajua KIDON walivyowaua na KUWAMALIZA MAPROFESA 4 WA NUKLIA NDANI YA TEHRAN...makao makuu ya IRAN...!!

4 Iranian Nukes PROFESSORS KILLED INSIDE IRAN...!!! KWA NYAKATI TOFAUTI na KIDON - MOSAD.....usisikie hao ni DEADLY KILLING MACHINE...!!! VERY DEADLY...!!!
Iran Govnt..wakabaki kulalamika na kuhisi tu kuhusu kuuawa kwa hao Professors...KIDON mostly wakitumia magnetic BOMBS and Motor Cycles ....inside Tehran...!!!
Mkuu hizi hoja zako haziwezi kupita bila kujibiwa ... ntakujibu hizi hoja zako
 
then kwanini kama ni taifa tajiri wanakopa?US anauza bidhaa zipi wakati viwanda vingi vilihamia china na kwahiyo mchina na anachukua asilimia kubwa ya market share ya bidhaa kiasi kwamba hata product nyingi marekani anatumia made in china.

hilo deni halilipiki,na halilipiki kwasababu marekani wanaprint hela utadhani wanachapa magazeti ili kumeet matumizi makubwa ya majeshi yao yaliyotapakaa ulaya.matokeo yake wanauza deni kwa mchina,mjapan,mrusi na msaud,siku jamaa wakiofload bond wanazoshikilia uchumi wa marekani uko matatani


I followed all ur JF POSTS shortly....KUMBE WW NI MUSLIMS.....

Now i see, i waste my time FOR MADRASSA poorest IQs....!!!

I didn't know b4, All Muslims WANAIPINGA U.S in all terms...ur of more RELIGIOUS than reality and FACTS...Madrassa IQ are PUPPET and HOOLIGANS...

I hope, many here Anti-American are MUSLIMS...now i see the POINT...!!!

I can see how myopic brain u hv....MATAJIRI HAWAKOPI...!!? UNAJUA MABENKI YANAKOPESHA MOSTLY MATAJIRI TU....MABENKI NA FINANCIAL INSTITUTIONS ZOTE DUNIANI HAZINA URAFIKI NA MASKINI...unajua hilo...Maskini NDIO HAKOPI NA HAKOPESHEKI....!!! Umesoma wapi ww mtu karibu ya mfu kiakilli....

HUJUI KITU...jamani...MATAJIRI mostly NDIO WANAKOPA NA KUKOPESHEKA...!!? MASKINI NDIO HAKOPI NA HAKOPESHEKI...i mean BIG LOANS and BUSINESSES...Financial institutions and Banks HAZINA URAFIKI NA MASKINI...jua hilo...uko dunia ipi ww...!!?

I see..Many here are MUSLIMS sikujua mwanzoni...i wasted my time and energy USELESSLY.....
&#128073; So ur all Anti-American coz of HATRED & KICHAPO MUSLIMS mnachopata from U.S.A....so mnasapoti tu...without REALITY, as usual, muslims minds are PARALYSED

&#128078;&#128078; Enjoy ur DARK MINDED WORLD....byeeee...!!!! 4 good...!!! If i knew nabishana na Muslims hapa, wala usingeniona....&#128075;&#128075;&#128131;&#128131;&#128694;&#128694;
 
Big lough....

U based on Pro-Russian DOCUMENTARY....openly u named Putin yuko ndani...!!! So what EXPECTATIONS U HV THERE...!!? Conclusions are known already as long THT IS PRO-RUSSIAN DOCUMENTARY....na ww ukaingia kichwa kichwa UNATOA CONCLUSION zako TO FAVOUR RUSSIA based on PRO-RUSSIAN DOCS.....big lough..!!!

Be smart, IN STRAIGHT LINE, TO PICK THE TRUTH...."!! DOCUMENTARY is not SOMETHING YOU CAN BASE ON...!!!! it depends hiyo DOCUMENTARY ni ya UPANDE UPI...na kwa maslahi ya nani..!!! Cremia ni part OF RUSSIA ya wakati wa USSR...watu wake ni RUSSIANS....ila jua ni U.S.A ndio ilisababisha USSR kubomoka...so Cremia kurudi Russia si issue kubwa...U.S.A ni mbabe, anatoka Miles and Miles, na anaibomoa Russia, kutumia njia mbali mbali...na kaiweza kweli kweli...!!
We jamaa mkali sana duh!

Yaani hata kabla ya hata kuangalia Documentary tayari umeshai-judge! ... hatari sana hii! Unatakiwa unaangalia documentary unawasikiliza wanaongea nini then you make your own judgement!

Sasa kama hutajifunza upande wa pili (kama upo) mwingine wana maoni gani! - how will you reach Judgement ya particular issue?! ... basi tutakuwa tunazalisha Taifa la Wajinga, wasiokuwa na busara na hali hii ni hatari kwa sisi kama Taifa!
 
hebu waambie hao jamaa ha wakupe kazi ya kupaza sauti maana unamshinda hata stupid blonde niwa state department. hivi deni la marekani ni kiasi gani tena? na deni hilo kwa china ni asilimia ngapi? na siku china ikitoa fedha zake uchumi wa marekani utakuwaje? i just need some enlightment please. and for your record russia is the only country that can turn uncle sam into ashes.
 
Hao jamaa wakati mwingine nawaita GCE (GreenCardElites) wako vizuri kwenye nyanja hizo wanapobananishwa na hoja zao butu. Usishangae, JF reputation zako zinapukutishwa kisa umewabana. Na kueleza hayo kwa sababu yamenikuta. Usione hiyo JF Rep yangu ni zero (0) ukadhani kuwa nilivunja sheria za JF nikapigwa ban, la hasha ! Ni kazi ya GCE ili wani 'demoralize' niache kuchangia JF. Sikujali bado nimo.

pole sana mkuu.itabdidi nikuombe utupe elimu ya bure kuhusu kushuka kwa rep mpaka 0 na elimu ya kujihami unapo jadiliana na hao "GCE".
 
Dotworld;Mkuu TUJITEGEMEE ... I have to admit kuwa nimeshangaa kidogo kuona kumbe na huku JF kuna watu wamepata kuiangalia hii Documentary ... Crimea: The Way Home - EN Subtitles - Full Documentary congratulation!

Hii Documentary Crimea: The Way Home - EN Subtitles - Full Documentary ina English unaweza kuifuatilia na utajifunza mambo mengi sana kuhusu US, Ukraine, EU & Geopolitics.

Utajua ni kwa nini Putin alikuwa tayari kusimama na kufanya vita na US hata kama ni Nyuklia! (maana yeye mwenyewe anasema kuwa ilibakia kidogo aviweke mkao wa vita vikosi vya Nuclear vya Russia (hatari sana)

Kwakweli nai-recommend kwa kila mtu ambae ana interests kujua why Crimea had to go back to Russia & why civil war in Donbass (Ukraine) aiangalie hii

Sasa naiweka hapa watu waweze kuiona

Unaweza ukabonyeza alama ya mishale minne kwenye kona kulia (maximize) ili kuiona kati

hata kabla ya hii documentary nina vitabu vingi vinavyozungumzia songombingo hili jamaa moja alipata award alipredict kinachotokea sasa ni sheeda sana.
na kuna mfaransa mwingine anaitwa Emmanuel Todd ameandika kitabu kinaitwa after the empire kuhusu kuanguka kwa U.S.A.Huyu jamaa alivyokuwa na miaka 24 alitabiri kuanguka kwa U.S.S.R watu wakambeza ila ikatokea exactly.
 
Mkuu Nyani Ngabu ... mimi nimeona hoja zako na nina mpango wa kuzijibu sema nilikuwa nawajibu watu wengine ila ntakujibu Mkuu na kuelezea mtizamo wangu.
Dotworld, ingawa mimi si Nyani Ngabu, naomba nikuambie hivi, kazi unayoifanya humu haimshindi any Tom, Dick and Harry aliye na muda, akakaa kwenye computer yake aka search, aka copy na aka paste kazi za watu wengine halafu kwa kuzitumia akadai credit kwamba anatoa jibu. The truth is without search engines kama google and the rest you know positively nothing about the United States of America nor Russia.

Kama ungekuwa na just an iota of idea how the world operates, hungeweza kujaribu kuyalinganisha haya mataifa mawili kwa namna unavyofanya. Hao wanaokushabikia kama kawaida ni wavivu kwani ingetosheleza kuwawekea tu link ya unapotoa unazoita data wakazisoma wenyewe lakini wao wanameza tu bila kutafuna. Uwapikie, uwapakulie, uwawekee mezani, uwalishe, uwatafunie...duh, Watanzania bwana, kwa ushabiki wa hovyo!
 
Mag3;Dotworld, ingawa mimi si Nyani Ngabu, naomba nikuambie hivi, kazi unayoifanya humu haimshindi any Tom, Dick and Harry aliye na muda, akakaa kwenye computer yake aka search, aka copy na aka paste kazi za watu wengine halafu kwa kuzitumia akadai credit kwamba anatoa jibu. The truth is without search engines kama google and the rest you know positively nothing about the United States of America nor Russia.

Kama ungekuwa na just an iota of idea how the world operates, hungeweza kujaribu kuyalinganisha haya mataifa mawili kwa namna unavyofanya. Hao wanaokushabikia kama kawaida ni wavivu kwani ingetosheleza kuwawekea tu link ya unapotoa unazoita data wakazisoma wenyewe lakini wao wanameza tu bila kutafuna. Uwapikie, uwapakulie, uwawekee mezani, uwalishe, uwatafunie...duh, Watanzania bwana, kwa ushabiki wa hovyo!

haya tuambie wewe unayeijua sana Marekani!
hivi ninyi wabongo ni nani amewaroga? yaaani you are getting emotional kabisaaa kisa kuitetea nchi ya wenzako kisa tu umewahi kukaa huko?
only a man with a castrated mind can dare bring such a down such a hullabaloo.
leta data zako tukuone kama ulipata elimu nzuri na siyo kupoteza muda kubeba boksi na kudeki KFC.
sijui umekula maharage ya wapi wewe?
 
link[/B] ya unapotoa unazoita data wakazisoma wenyewe lakini wao wanameza tu bila kutafuna. Uwapikie, uwapakulie, uwawekee mezani, uwalishe, uwatafunie...duh, Watanzania bwana, kwa ushabiki wa hovyo!

Hao ma fanboys na ma fangals wake ndo wanaitwa the 'low-information' crowd.

Ni wepesi sana wa kuwa impressed na vitu vidogo vidogo ambavyo kama ulivyosema, yeyote mwenye muda wa kukaa na kupekua mtandano halafu akavinakili na kuvileta hapa, anawaweza.

Kitu kidogo tu tena kilicho cha kawaida sana wao wanaona kama vile ni kikubwa na cha ajabu sana.

Kazi yao kupiga nderemo, vifijo, na vigeregere.

Huyo Dotworld anaweka vitu toka Wikipedia, wao wanamwona ni mkali.

Go figure!
 
You....!!! what, U CAN give me LECTURE...!!!?????? wtf..!!

Ur DEAD, wait for ur COFFIN....Dead...!!! &#127908;&#127908;&#127927;&#127927;

Dead man walking...!!! lmfao...!!!!&#128076;&#128080;&#128080;




Sorry Sir are you truly elected president.??? At which country.??? Or you're a president at your own states.!!! There's a difference between the largest producing country and the largest depositing country. It's an economic issue to suggest the largest producer but it's geologically naturally occurring to know the largest deposit. For that case, Russia still have not only the largest oil and gas deposits but also the largest diamond deposits in the world. I can give you a lecture on mines-and-petroleum economy but you have to remember JF is not the home of great gamblers.!!!
 
Hao ma fanboys na ma fangals wake ndo wanaitwa the 'low-information' crowd.

Ni wepesi sana wa kuwa impressed na vitu vidogo vidogo ambavyo kama ulivyosema, yeyote mwenye muda wa kukaa na kupekua mtandano halafu akavinakili na kuvileta hapa, anawaweza.

Kitu kidogo tu tena kilicho cha kawaida sana wao wanaona kama vile ni kikubwa na cha ajabu sana.

Kazi yao kupiga nderemo, vifijo, na vigeregere.

Huyo Dotworld anaweka vitu toka Wikipedia, wao wanamwona ni mkali.

Go figure![/QU





WEEKPEDIA SI NI LEGITIMATE SOURCE OF INFORMATION?,we ulitaka atoe source wapi,darasani?.
wapi chuo kinafundisha haya mambo?
 
Hao ma fanboys na ma fangals wake ndo wanaitwa the 'low-information' crowd.

Ni wepesi sana wa kuwa impressed na vitu vidogo vidogo ambavyo kama ulivyosema, yeyote mwenye muda wa kukaa na kupekua mtandano halafu akavinakili na kuvileta hapa, anawaweza.

Kitu kidogo tu tena kilicho cha kawaida sana wao wanaona kama vile ni kikubwa na cha ajabu sana.

Kazi yao kupiga nderemo, vifijo, na vigeregere.

Huyo Dotworld anaweka vitu toka Wikipedia, wao wanamwona ni mkali.

Go figure!
Mkuu kwani wewe vyanzo vyako vya taarifa unatoa wapi.?
 
Mkuu US ni habari nyingine watu wanaongea ooh sijui Russia, Iran, North korea...brother US akiamua anaweza fanya chochote ingawa anaangalia mahala penye maslahi..

ukiwa na mabavu waweza fanya lolote,ndo maana russia aliichukua crimea na hakuna mtu kafanya kitu.
kaimega georgia na kutengeza nchi nyingine hakuna mtu amefanya lolote,na sasa anatengeza nchi kule mashariki ya ukraine vilevile
 
Back
Top Bottom