Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Kwa hiyoo brother we uliyapenda yalimkuta Gaddafi sio na Saddam Hussein,tatizo hapo ni uwonevu ndoo hatutaki kwa wanyonge hakuna jengine
Sikuyapenda, bali atayokuanzisha Mrusi ndiyo siyapendi zaidi. Maana Obama mwenyewe amekiri ya Ghaddaf, tuyaache yapite na yasitokee mengine.
I hate fighting.
 
Tatizo kubwa huyoo mbabe wa dunia ndoo hataki amani kaka ama uwelewi Mkuu???
Haya Mkuu latest hiyoo hapo sasa cjuw kama utaikubali [emoji40] [emoji40] [emoji40]
 

Attachments

  • 1476401680263.png
    1476401680263.png
    313.2 KB · Views: 54
Dawa ni mataifa yote tunamchangia mrusi tunawaua wooote nchi yao inabaki milima na bahari na miti
 
Words [emoji111]
Point ni ku avoid tu another fiascos like a libya Somalia Iraqi and Yemen now,Russian hataki vita yuko pale kwa ajili ya kupambana na hao hao terrorism ambao hawakubalik ktk dunia,ndoo huyoo cjuwi mnamwita mbabe wa dunia pamoja na shoga zake NATO ndoo wamewapandikiza,xaxa cha kushangazi,U.S. ana wa diffend hao hao magaidi,wee Mkuu uoni kama ni sinema ya kihindi hiyoo eehh?
Open up you're eyes brother
 
Mbona putin mvumilivu hivo jaman? ningekua mimi ningeshadondosha satan hapo saudi arabia kwanza kupandisha mzuka mwisho wa siku ngumi zianze sasa
 
Waache wapigane si tujenge uchumi ili baadae nao wajeanza kuzamia Africa
 
Hakuna vita ya tatu ya dunia. Hii ngoma atakayeshinda vita mjini Allepo ndio mshindi. Kwasasahivi Assad regime na it's allies Rusia, Iran wanaelekea kushinda na kunyakuwa mji wa Allepo.

US anakazi ngumu maana hana wapiganaji waliokuwa organized katika uwanja wa mapambano Allepo. Free Syrian Army si imara kama jeshi la Assad linalopata msaada direct kutoka Rusia. Kingine US anaogopa kuyaendea haya mambo kwa pupa maana mwisho wa siku anaweza kumshinda Assad halafu akajikuta anatengeneza "monster" nchi iendelee kuwa kichaka cha terrorists kama ilivyotokea Libya.

Unajua ISIL na hawa wanajiita al-Nusra na vikundi vingine vya kigaidi navyo vinataka kutwaa madaraka na wanategea kama Assad akiondolewa basi na wao wanaweza kujichomeka ndani ya Free Syrian Army na kuibua matatizo mapya. Hapa US analifahamu hili jambo na anafahamu pia mda unavyozidi kwenda ndio Assad anavyozidi kutwaa ushindi.

Russia na Putin wao wanaona fahari wameweza wachallenge West na hii itaipa Rusia credit. Watu watasema Putin is strong president.....pia itakuwa advantage kwa Rusia atazidi kutengeneza influence middle east.
Mkuu nimependa maelezo yako, ila mi nipo nyuma ya dunia unaweza ukanielezea japo kwa ufupi chanzo/origin ya hii vita ya Syria, ilianza anzaje hadi kupelekea kutishia WW3
 
Mbona putin mvumilivu hivo jaman? ningekua mimi ningeshadondosha satan hapo saudi arabia kwanza kupandisha mzuka mwisho wa siku ngumi zianze sasa
[emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji86]
[emoji635]
[emoji635]
[emoji635]
Putin ni mtu mstarabu sana ila ukipanyemelea sehemu zake zenye maslahi ndio atakunjua makucha yake.
 
Hahahaha alafu wanasahau kuwa marekani kamtuma Edward snoeden kupeleleza urusi , na yuko kwenye payroll ya US kama alivyo OSAMA uko visiwani anakula raha, nahisi BALALI na OSAMA.wamejitolea kusemwa wamekufa kumbe wanakula.raha,

Mtakuja kugundua one day snowden anawageuka warusi na kusema aliyoyaona urusi,
Huyo Snowden Urusi ataipeleleza vp ikiwa mtu maisha yake yapo Hotelini tena chini ya ulinzi mkali wa KBG.....??
 
russia
s300v.jpg
s300v_s1.jpg


russia ant missiles S-300v....The S-300V air defense missile system
was developed to engage short- and intermediate-range ballistic missiles,
cruise missiles, strategic and tactical aircraft, as well as early warning and
electronic warfare aircraft. It was designed to counter the threat
posed by Lance and Pershing ballistic missiles. The main role of the S-300V
is to protect task forces and vital industrial and military installations against
massed air attacks. Its reporting name in the West is SA-12 or Gladiator/Giant.
 
Mkuu nimependa maelezo yako, ila mi nipo nyuma ya dunia unaweza ukanielezea japo kwa ufupi chanzo/origin ya hii vita ya Syria, ilianza anzaje hadi kupelekea kutishia WW3
Hii civil war ya Syria ilianza kwa maandamano ya amani baadae yakageuka vita tunavyoshuhudia sasa hivi. Haya maandamano yalikuwa yanafanywa na raia wa Syria waliokuwa wanadai demokrasia zaidi kwasababu kwa kipindi kirefu Syria imetawalia kwa "iron fist" mkono wa chuma. Assad ni dikteta......uhuru wa kujieleza, kuchagua, kupata nafasi za kiuchumi na mambo mengine yalikuwa mambo magumu kwelikweli kwa mtu wa kawaida huko Syria.....sasa hizi kero zote na rais Assad kuzipuuza basi wananchi wakaingia mtaani.

Pia inafaa ujue haya maandamano yalipata "influence" baada ya maandamano yaliyokuwa yanatokea nchi za kiarabu Tunisia, Egypt na Libya (Arab spring)......hapa wananchi wa Syria wakasema aaah kwanini nasisi tusimng'oe dikteta wetu?.....mambo yakaanza.

Upande wa pili unapaswa ufahamu kuna nchi ni maaduni wa Syria na wanatumia kila njia kuangusha utawala wa Assad. Maadui hawa wanamuona Assad kama mtu anayezuia maslahi yao hapo middle east. Adui namba moja wa Assad ni United States of America, wengine ni Saudi Arabia, Qutar, Grace, UK na nchi nyingine za Europe. Marekani yeye anataka kummaliza Assad ili awe na njia pengine kumfikia Iran na kumuangusha......hapa Syria ni kikwazo ndiyo maana US anatumia kila aina ya propaganda ikiwemo kusaidia vikundi vya waandamani ambao sasa hivi anawapa silala nzito nzito kukabiliana na Assad regime.

Jambo lingine unatakiwa ufahamu ni kuhusu Rassia......Rassia yeye anafahamu US anataka kukamata eneo lote la middle east na kwasababu Russia anamtegemea Syria kama mshirika wake hapo middle east basi lazima amlinde kwasababu Russia naye anamaslahi Syria.

Hii ngoma ni kuhusu influence middle east, kuhusu ku-control biashara ya mafuta, kuhusu kueneza American democracy.
 
Karibia nachoka hizi mbwembwe mbona wanazingua afu hawapigani
 
Back
Top Bottom