Kennedy
Platinum Member
- Dec 28, 2011
- 62,652
- 76,726
NakaziaRubbish
NakaziaRubbish
Nyuzi nyengine dah!hello[emoji7]
Urgent
Nahitaji ushauri seriously naombeni sana wenye hekima tu ndo mnishauri nimechanganyikiwa mie
Jana baada ya kutangaza ofa wanaume waje kwa pm yangu ,nashukuru sana walikuja kwa wingi..
Inshallah sio haba kila mja alikuja na Sera yake mengine ni ya private mzuri mie niyaweke moyoni nitayajadili kesho saloon na kikoba.
Kuna man mmoja wapo ameonesha exactly nia ya kuhitaji kabisa kuwa na mie leo saa 7 mchana nimekutana nae hapa mlimani city jamani nilivyopendeza nadhani hakuna mwanaume anayeweza kuniona asichanganyikiwe nilitupia ka gauni kangu kekundu nikipendacho sana.
Summarization I met with a real gentleman na wala sikuwa kuwaza ningeweza kukutana na mwanaume HB,smart with a lot of money like this Gentleman.
Ameniahidi kuniamisha na kunijengea Nyumba Tabata,anataka kunifungulia duka la nguo makumbusho ila kwa masharti mawili tu.
Nimzalie mtoto wa kiume Maana hajawahi kupata mtoto wa kiume na pili anifanye niwe mke wa pili.
Jamani naombeni ushauri urgently majibu anaitaji ndani ya hii wiki.
Roho mbaya itakuua kaka yangu .Mods ni wapumbavu maujinga kama haya hawafuti.
Mtu anaanzisha uzi kila dk tena za kijinga hadi unamind
Dume kujifanya mwanamke huu tunaitaje?Umekutana nae leo tu na ukajua kuwa ana hela hizo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]oke oke
Unataka kusafishwa mtaro?Roho mbaya itakuua kaka yangu .
Ebu mwambie mkeo akupe roho inapenda utulie
Dume kujifanya mwanamke huu tunaitaje?
Hata mwandiko unaonyesha ni dume lililoaga mashindano....Juma lokolePengine anatuonea wivu wanawake anaona tunafaidi
MUNGU NDIO MSHAURI WA KWELI,NA MSHAURI SAHIHI SANA HASA KWENYE MAMBO YA MAHUSIANO.hello[emoji7]
Urgent
Nahitaji ushauri seriously naombeni sana wenye hekima tu ndo mnishauri nimechanganyikiwa mie
Jana baada ya kutangaza ofa wanaume waje kwa pm yangu ,nashukuru sana walikuja kwa wingi..
Inshallah sio haba kila mja alikuja na Sera yake mengine ni ya private mzuri mie niyaweke moyoni nitayajadili kesho saloon na kikoba.
Kuna man mmoja wapo ameonesha exactly nia ya kuhitaji kabisa kuwa na mie leo saa 7 mchana nimekutana nae hapa mlimani city jamani nilivyopendeza nadhani hakuna mwanaume anayeweza kuniona asichanganyikiwe nilitupia ka gauni kangu kekundu nikipendacho sana.
Summarization I met with a real gentleman na wala sikuwa kuwaza ningeweza kukutana na mwanaume HB,smart with a lot of money like this Gentleman.
Ameniahidi kuniamisha na kunijengea Nyumba Tabata,anataka kunifungulia duka la nguo makumbusho ila kwa masharti mawili tu.
Nimzalie mtoto wa kiume Maana hajawahi kupata mtoto wa kiume na pili anifanye niwe mke wa pili.
Jamani naombeni ushauri urgently majibu anaitaji ndani ya hii wiki.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kwani malaya wamejoin lini jf....nyie ndo mnafanya mpaka yanga asiwepo AFL
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ila watu mnayawezaa.Siku hizi wanaume wanazaa?
[emoji2][emoji23][emoji2][emoji23][emoji2][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka kwa sautiKwani malaya wamejoin lini jf....nyie ndo mnafanya mpaka yanga asiwepo AFL
😀😀😀😀😀😀😀Kwani malaya wamejoin lini jf....nyie ndo mnafanya mpaka yanga asiwepo AFL
Ana motoHata mwandiko unaonyesha ni dume lililoaga mashindano....Juma lokole