URGENT: Naombeni ushauri wapendwa

URGENT: Naombeni ushauri wapendwa

hello[emoji7]
Urgent

Nahitaji ushauri seriously naombeni sana wenye hekima tu ndo mnishauri nimechanganyikiwa mie

Jana baada ya kutangaza ofa wanaume waje kwa pm yangu ,nashukuru sana walikuja kwa wingi..

Inshallah sio haba kila mja alikuja na Sera yake mengine ni ya private mzuri mie niyaweke moyoni nitayajadili kesho saloon na kikoba.

Kuna man mmoja wapo ameonesha exactly nia ya kuhitaji kabisa kuwa na mie leo saa 7 mchana nimekutana nae hapa mlimani city jamani nilivyopendeza nadhani hakuna mwanaume anayeweza kuniona asichanganyikiwe nilitupia ka gauni kangu kekundu nikipendacho sana.

Summarization I met with a real gentleman na wala sikuwa kuwaza ningeweza kukutana na mwanaume HB,smart with a lot of money like this Gentleman.

Ameniahidi kuniamisha na kunijengea Nyumba Tabata,anataka kunifungulia duka la nguo makumbusho ila kwa masharti mawili tu.

Nimzalie mtoto wa kiume Maana hajawahi kupata mtoto wa kiume na pili anifanye niwe mke wa pili.

Jamani naombeni ushauri urgently majibu anaitaji ndani ya hii wiki.
Nyuzi nyengine dah!
 
Mods ni wapumbavu maujinga kama haya hawafuti.
Mtu anaanzisha uzi kila dk tena za kijinga hadi unamind
 
hello[emoji7]
Urgent

Nahitaji ushauri seriously naombeni sana wenye hekima tu ndo mnishauri nimechanganyikiwa mie

Jana baada ya kutangaza ofa wanaume waje kwa pm yangu ,nashukuru sana walikuja kwa wingi..

Inshallah sio haba kila mja alikuja na Sera yake mengine ni ya private mzuri mie niyaweke moyoni nitayajadili kesho saloon na kikoba.

Kuna man mmoja wapo ameonesha exactly nia ya kuhitaji kabisa kuwa na mie leo saa 7 mchana nimekutana nae hapa mlimani city jamani nilivyopendeza nadhani hakuna mwanaume anayeweza kuniona asichanganyikiwe nilitupia ka gauni kangu kekundu nikipendacho sana.

Summarization I met with a real gentleman na wala sikuwa kuwaza ningeweza kukutana na mwanaume HB,smart with a lot of money like this Gentleman.

Ameniahidi kuniamisha na kunijengea Nyumba Tabata,anataka kunifungulia duka la nguo makumbusho ila kwa masharti mawili tu.

Nimzalie mtoto wa kiume Maana hajawahi kupata mtoto wa kiume na pili anifanye niwe mke wa pili.

Jamani naombeni ushauri urgently majibu anaitaji ndani ya hii wiki.
MUNGU NDIO MSHAURI WA KWELI,NA MSHAURI SAHIHI SANA HASA KWENYE MAMBO YA MAHUSIANO.
MUOMBE MUNGU
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom