Shy1
New Member
- Jan 6, 2019
- 2
- 0
HABARI YA SASAHIVI NDUGU ZANGU POLENI NA KAZI
NAOMBENI USHAURI
Mama mdogo wangu kabisa kaolewa kwenye ukoo flan( ) sasa kwenye huo ukoo huyo mwanaume aliye muoa mamdogo ,,ukoo wao kwao ni wengi ,baba ake wa upande wa pili ukoo huo huo ,nae amezaa watoto ,,sasa moja ya mtoto wa kiume ambae ni ndugu na yule aliye muoa mama mdogo nae amezaa watoto wakike,,Basi mtoto wake wa kike Nina mahusiano nae kimapenzi mpaka sasa ni mwaka wa tatu,,na ananipenda sana kifupi tunapendana ,,je huyu naweza kumuoa jamani? Au niachane nae kabisa kwa sababu naona kama ni ndugu ,,,nitashukuru kwa USHAURI wenu🤝🏽🤝🏽🤝🏽
NAOMBENI USHAURI
Mama mdogo wangu kabisa kaolewa kwenye ukoo flan( ) sasa kwenye huo ukoo huyo mwanaume aliye muoa mamdogo ,,ukoo wao kwao ni wengi ,baba ake wa upande wa pili ukoo huo huo ,nae amezaa watoto ,,sasa moja ya mtoto wa kiume ambae ni ndugu na yule aliye muoa mama mdogo nae amezaa watoto wakike,,Basi mtoto wake wa kike Nina mahusiano nae kimapenzi mpaka sasa ni mwaka wa tatu,,na ananipenda sana kifupi tunapendana ,,je huyu naweza kumuoa jamani? Au niachane nae kabisa kwa sababu naona kama ni ndugu ,,,nitashukuru kwa USHAURI wenu🤝🏽🤝🏽🤝🏽