urembo mwiingine naona ni kama uzombie tu!!

urembo mwiingine naona ni kama uzombie tu!!

ndo unanyonyea mbale za watu m napenda mikahaani huku migomba ikiwa inashangilia

aah! mi mzuka ukishanipanda tu... kubali tu kupandika!

btw, ushakula? isije kuwa nakupunga nguvu mtoto wa watu!!!
 
ndo unanyonyea mbale za watu m napenda mikahaani huku migomba ikiwa inashangilia

Ila mikahawani kuna vidudu fulani ninaitwa viwawa... vinawasha... vikiwakumba huko mtakimbia na kaptura mkononi
 
Hivi kumbe kibonge e?...

si unajua vibonge wasivyopenda shida..! yani hapo hapo sakafuni baada ya breakfast..!!

unanyonya bila stress!!
 
si unajua vibonge wasivyopenda shida..! yani hapo hapo sakafuni baada ya breakfast..!!

unanyonya bila stress!!

Yaa... nawajuaga sana hao. Yani hadi chenji inarudi...
 
Yaa... nawajuaga sana hao. Yani hadi chenji inarudi...

halafu wanakunjika kirahisi!! usione tu ukibonge wa miss chagga ukamhurumia..!

mi ngoja ninyonye mpaka mida mida!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom