urembo mwiingine naona ni kama uzombie tu!!

urembo mwiingine naona ni kama uzombie tu!!

ukimwambia aache anataka anyonye kwingine lakini me sisemi nimekatazwa

jamani asikwambie mtu... kunyonya kuna raha yake!!

halafu ukute mnyonyaji experienced kama mimi..! dah!
 
me ndo nipewe kidogo sitaki akigusa tu kamaliza sitaki mimi nataka anionyeshe mbuzi kagoma
Tuko, hebu msimulie stage ya pili ya mbuzi kagoma..! msimulie tu!! practical ntatoa mimi..!!
 
Last edited by a moderator:
Ukiwa na mwanamke kama huyu inabidi mashuka yawe maturubai kupunguza kuchanika...
 
Back
Top Bottom