Urafiki wa damu wa Esta Bulaya na Halima Mdee

Urafiki wa damu wa Esta Bulaya na Halima Mdee

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,829
Reaction score
39,751
Hawa mabinti ni marafiki hawana
Iko hivi
1. Halima alikuwa chadema inasemekana akamshawishi Esta aliyekuwa CCM naye akahamia chadema

2 Safari ya kuitwa COVID 19
Ndugai alivotaka uwakilishi wa wanawake wa chadema hawakuachana, walikuwa wote kwenye genge la COVID 19

3 Kuhamia CCM tena
Leo Esta amechukua form ya ubunge Jimbo la Bunda Mjini na inasemekana rafiki yake Halima naye atachukua form Jimbo la Kawe

4. Bungeni Huwa wanaketi pamoja

5 Bungeni watarejea kupitia ticket za CCM tena

6 Sina uhakika kama hawa warembo wana wenza wao wa ndoa, nadhani wapo single

7. Hakika hawa ni maraki wa damu,
Wana urafiki uliotukuka
 
Hawa mabinti ni marafiki hawana
Iko hivi
1. Halima alikuwa chadema inasemekana akamshawishi Esta aliyekuwa CCM naye akahamia chadema

2 Safari ya kuitwa COVID 19
Ndugai alivotaka uwakilishi wa wanawake wa chadema hawakuachana, walikuwa wote kwenye genge la COVID 19

3 Kuhamia CCM tena
Leo Esta amechukua form ya ubunge Jimbo la Bunda Mjini na inasemekana rafiki yake Halima naye atachukua form Jimbo la Kawe

4. Bungeni Huwa wanaketi pamoja

5 Bungeni watarejea kupitia ticket za CCM tena

6 Sina uhakika kama hawa warembo wana wenza wao wa ndoa, nadhani wapo single

7. Hakika hawa ni maraki wa damu,
Wana urafiki uliotukuka
CCM inawenyewe
 
Tom boy na demu wake
Esther Bulaya ana watoto. Sijui kama lesbian wanazaa biologically.

Halafu cha kuchekesha, sisi CCM tuliwahi kuhoji hilo mapema sana humu JF. Ninyi wajinga na wapumbavu wa Chadema mkawatetea kweri kweri! Leo mnaongea tuliyoongea sisi mwaka 2015! Wajinga na wapumbavu nyie! Ahahahahaha!!
 
Esther Bulaya ana watoto. Sijui kama lesbian wanazaa biologically.

Halafu cha kuchekesha, sisi CCM tuliwahi kuhoji hilo mapema sana humu JF. Ninyi wajinga na wapumbavu wa Chadema mkawatetea kweri kweri! Leo mnaongea tuliyoongea sisi mwaka 2015! Wajinga na wapumbavu nyie! Ahahahahaha!!
Wapokee huko Chama chakavu
 
Sijui kama wewe na wajinga na wapumbavu wenzako ni Wakristu. Na kama kuna mmoja wenu ni Mkristu basi anaijua hadithi ya "Mwana Mpotevu" kwenye Biblia. Mimi niliisoma kwa mara ya kwanza nikiwa nasoma Vidudu Shule ya Msingi Mlimani (Chuo Kikuu Dar es Salaam) mwaka 1982!
Kawapeni ubunge hao wana wapotevu
Hilo Chama chakavu silinagawa ubunge
 
Tunaomba wajumbe wa ccm wasiwachague kwenye kura za maoni kwani kuna wanachama wa ccm waliokipambania chama chao muda mrefu wanastahili kuchaguliwa kwa kudumu chamani muda mrefu. Hawa kovidi wasubiri teuzi zingine baada uchauzi
 
Hawa mabinti ni marafiki hawana
Iko hivi
1. Halima alikuwa chadema inasemekana akamshawishi Esta aliyekuwa CCM naye akahamia chadema

2 Safari ya kuitwa COVID 19
Ndugai alivotaka uwakilishi wa wanawake wa chadema hawakuachana, walikuwa wote kwenye genge la COVID 19

3 Kuhamia CCM tena
Leo Esta amechukua form ya ubunge Jimbo la Bunda Mjini na inasemekana rafiki yake Halima naye atachukua form Jimbo la Kawe

4. Bungeni Huwa wanaketi pamoja

5 Bungeni watarejea kupitia ticket za CCM tena

6 Sina uhakika kama hawa warembo wana wenza wao wa ndoa, nadhani wapo single

7. Hakika hawa ni maraki wa damu,
Wana urafiki uliotukuka
Kwa maelezo yako kuna jambo unahisi kati yao,lkn umeacha fumbo,,je kuna ulichofikiria zaidi ya hicho? ,Au watungie mashairi/ mistari
 
Hawa mabinti ni marafiki hawana
Iko hivi
1. Halima alikuwa chadema inasemekana akamshawishi Esta aliyekuwa CCM naye akahamia chadema

2 Safari ya kuitwa COVID 19
Ndugai alivotaka uwakilishi wa wanawake wa chadema hawakuachana, walikuwa wote kwenye genge la COVID 19

3 Kuhamia CCM tena
Leo Esta amechukua form ya ubunge Jimbo la Bunda Mjini na inasemekana rafiki yake Halima naye atachukua form Jimbo la Kawe

4. Bungeni Huwa wanaketi pamoja

5 Bungeni watarejea kupitia ticket za CCM tena

6 Sina uhakika kama hawa warembo wana wenza wao wa ndoa, nadhani wapo single

7. Hakika hawa ni maraki wa damu,
Wana urafiki uliotukuka
KWANI UKISEMA HAO NI MTU NA BWANA AKE UTAPIGWA BAN?
 
Esther alikua ameolewa na gentleman mmoja tena afande, nadhani walioana 2003 au 4, alipoanza urafiki wa karibu saana na Mzee Halima alimtaarifu mume wake kwamba kuanzia muda ule hatorudi kwa mume tena.
Najaribu kujiuluza Mzee alimpa Nini Bulaya had aache familia ili awe karibu na Mzee tena.
 
Back
Top Bottom