Urafiki wa damu wa Esta Bulaya na Halima Mdee

Urafiki wa damu wa Esta Bulaya na Halima Mdee

Esther alikua ameolewa na gentleman mmoja tena afande, nadhani walioana 2003 au 4, alipoanza urafiki wa karibu saana na Mzee Halima alimtaarifu mume wake kwamba kuanzia muda ule hatorudi kwa mume tena.
Najaribu kujiuluza Mzee alimpa Nini Bulaya had aache familia ili awe karibu na Mzee tena.
Duuuh
 
Esther Bulaya ana watoto. Sijui kama lesbian wanazaa biologically.

Halafu cha kuchekesha, sisi CCM tuliwahi kuhoji hilo mapema sana humu JF. Ninyi wajinga na wapumbavu wa Chadema mkawatetea kweri kweri! Leo mnaongea tuliyoongea sisi mwaka 2015! Wajinga na wapumbavu nyie! Ahahahahaha!!
Kwa hiyo mmewapokea Wasagaji!
 
Esther Bulaya ana watoto. Sijui kama lesbian wanazaa biologically.

Halafu cha kuchekesha, sisi CCM tuliwahi kuhoji hilo mapema sana humu JF. Ninyi wajinga na wapumbavu wa Chadema mkawatetea kweri kweri! Leo mnaongea tuliyoongea sisi mwaka 2015! Wajinga na wapumbavu nyie! Ahahahahaha!!
Sasa hapo unapinga au unakazia we mbogamboga?😀
 
Esther Bulaya ana watoto. Sijui kama lesbian wanazaa biologically.

Halafu cha kuchekesha, sisi CCM tuliwahi kuhoji hilo mapema sana humu JF. Ninyi wajinga na wapumbavu wa Chadema mkawatetea kweri kweri! Leo mnaongea tuliyoongea sisi mwaka 2015! Wajinga na wapumbavu nyie! Ahahahahaha!!
Kweri kweri:-kwelikweli
 
Hawa mabinti ni marafiki hawana
Iko hivi
1. Halima alikuwa chadema inasemekana akamshawishi Esta aliyekuwa CCM naye akahamia chadema

2 Safari ya kuitwa COVID 19
Ndugai alivotaka uwakilishi wa wanawake wa chadema hawakuachana, walikuwa wote kwenye genge la COVID 19

3 Kuhamia CCM tena
Leo Esta amechukua form ya ubunge Jimbo la Bunda Mjini na inasemekana rafiki yake Halima naye atachukua form Jimbo la Kawe

4. Bungeni Huwa wanaketi pamoja

5 Bungeni watarejea kupitia ticket za CCM tena

6 Sina uhakika kama hawa warembo wana wenza wao wa ndoa, nadhani wapo single

7. Hakika hawa ni maraki wa damu,
Wana urafiki uliotukuka
Ptuuuuu[emoji57] mbakasya
 
Back
Top Bottom