Urafiki wa Afande Sele na 20% ni wa kweli?

Urafiki wa Afande Sele na 20% ni wa kweli?

Mama Ray

Member
Joined
Jul 11, 2011
Posts
5
Reaction score
1
Siku zote rafiki wa kweli ni yule anae kusaidia kwenye shida na raha, je hawa ni marafiki wa kweli?
 

Attachments

  • 0.jpg
    0.jpg
    59.2 KB · Views: 205
Ahahah cha ku blantyre hichoo nacho noooma kinafukizwa na kinyesi cha punda baba, hahahahahah
 
Eti kioo cha jamii...2 choka mbaya from pombe shop....ganja ina afadhali....chezea cocaine!!!!!
 
Eti Afande Sele agombee ubunge kupitia CDM, pumbav kabisa!
 
Ganjaa ganja ganjaaa.........Aah! Corrus siyo hiyo twenty, hahaha... Bangee bange bange imesababisha nile kichapo!
 
Back
Top Bottom