Upi ni ukaaji vizuri kwa mwanamke? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upi ni ukaaji vizuri kwa mwanamke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Dec 17, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanaume mbona tunawayumbisha sana wake zetu?

    Wakikaa sebuleni kwa kulegea, tunawasihi wakae vizuri. Utasikia dume liking'aka "kaa vizuri wewe", tukiwa na maana wajibane.

    Wakikaa kwa kujibana tukiwa nao chumbani, napo tunawasihi "wakae vizuri", yaani wajilegeze.

    Kukaa vizuri kwa mwanamke ni kupi?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mmh sasa wewe tena hii mpya kumbe kuna namna ya ukaaji lol
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,993
    Trophy Points: 280
    Tehtehteh....Kashaijabutege bana
     
  4. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,503
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    It is just adoptation of the environment and always it depends in which situation. Yaani kila mkao kwao unaheshima yake lkn inategemea na mazingira.
    Mfn awapo kwenye majamboooooz yampasa akae aweke dishi vizuuuuri ili channel isomeke!!
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hii sredi imekosa thamani kama dola za mugabe, kijana una umri gani?
     
  6. m

    mams JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lol!
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakuzidi umri kwa mbali sana.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Over and Out!

    Hivi vyumbani huwa "mnakaa"?
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    No mashiko!..not at all!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni wa kwako siyo wotee
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu inategemea na mda vile vile na eneo husika full stop
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kukaa vizuri ninavyo fahamu ni kufunika/kuficha maeneo yake nyeti, hasa ya chini!
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhh!!!!!!
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa jombaa mbona jibu ni obvious!!mkao lazima uendane na tukio.
     
Loading...