Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Waliopiga kura ni Kinamama na Wazee...Vijana walikuwa nje na marungu na mbwa wakilinda kura!!
Hamna kituo kilichofikisha asilimia 50% ya kura zilizotarajiwa zipigwe. Wengi wameogopeshwa na vitisho kutoka kwa vijana waliokuwa wanadhaniwa ni wa CDM!
 
Matokeo ya awali yanaonesha kuwa kuwa SIOI wa CCM anaongoza kwa vituo 4
Hii ni dalili nzuri kwa SIOI

Kata ya Pori CCM (SIOI) 102 na Chadema (nassiri) 21
Kituo cha Mwekecha (SIoI) 432 na chadema (Nassiri) 56
Kituo cha mwembeni User River CCM (SIOI) 239 na chadema (Nassari) 127
Kituo cha shule ya himo CCM (sioi) 54 na chadema (Nassiri) 74


Ni Hayo tu wanaJF

More update to come.......................... .....


hapo kwenye red ndipo pamefanya matokeo yako yote yawe magumashi. umepata wapi majumuisho ya kura za kata nzima dakika 30 tu baada ya vituo vya kupigia kura kufungwa? au umetumwa upime upepo hapa? go 2 hell
 
nacikia mwamko wa vijana ni mdogo sana, hivi kwa nini hili linajirudia rudia!!! inaumiza vichwa!!! kama kawa ni Akina mama na wazee!!

...Vijana wengi bado wanakula kwa mama na ndie anaeamua. Ugumu wa maisha kwao ni hadithi tuu hasa wakishachanganya na nyasi.

Wazee ni vigumu kumtupa mzee mwenzao ccm.
 
nacikia mwamko wa vijana ni mdogo sana, hivi kwa nini hili linajirudia rudia!!! inaumiza vichwa!!! kama kawa ni Akina mama na wazee!!

Propaganda za CCM hizo, picha zote zilivyopigwa zimeonyesha mwamko kwa watu wa rika lote..Novatus Makunga amaekula Mlungula ili kuvunja watu nguvu. Hao ndio waandishi makanjanja, akina Pasco wapokea vibahasha.
 
Waliopiga kura ni Kinamama na Wazee...Vijana walikuwa nje na marungu na mbwa wakilinda kura!!
Hamna kituo kilichofikisha asilimia 50% ya kura zilizotarajiwa zipigwe. Wengi wameogopeshwa na vitisho kutoka kwa vijana waliokuwa wanadhaniwa ni wa CDM!


Propaganda za CCM hizo, picha zote zilivyopigwa zimeonyesha mwamko kwa watu wa rika lote..Novatus Makunga amaekula Mlungula ili kuvunja watu nguvu. Hao ndio waandishi makanjanja, akina Pasco wapokea vibahasha.
 
Propaganda za CCM hizo, picha zote zilivyopigwa zimeonyesha mwamko kwa watu wa rika lote..Novatus Makunga amaekula Mlungula ili kuvunja watu nguvu. Hao ndio waandishi makanjanja, akina Pasco wapokea vibahasha.

Hata mi nimemshtukia wakati wa Startv wamesema vijana wamejitokeza kwa wingi
 
Propaganda za CCM hizo, picha zote zilivyopigwa zimeonyesha mwamko kwa watu wa rika lote..Novatus Makunga amaekula Mlungula ili kuvunja watu nguvu. Hao ndio waandishi makanjanja, akina Pasco wapokea vibahasha.

aisee si ndo aliyekuwa anaripoti campeni za sisem!? alo kama ndo huyo magumashi (sorry to use this shit word) alikuwa ananichefua kweli, anaripot taarifa ya leo annaweka picha za juzi, au wakati wa mvua anweka picha kuna vumbi la kufa mtu. Kama ndo huyu basi nakubaliana nwewe mkuu!!
 
Matokeo ya awali yanaonesha kuwa kuwa SIOI wa CCM anaongoza kwa vituo 4
Hii ni dalili nzuri kwa SIOI

Kata ya Pori CCM (SIOI) 102 na Chadema (nassiri) 21
Kituo cha Mwekecha (SIoI) 432 na chadema (Nassiri) 56
Kituo cha mwembeni User River CCM (SIOI) 239 na chadema (Nassari) 127
Kituo cha shule ya himo CCM (sioi) 54 na chadema (Nassiri) 74


Ni Hayo tu wanaJF

More update to come.......................... .....

Mtu akilogwa na magamba wenzie utamjua tu!,wewe umelogwa!
 
rejao unawasikiliza hawa waandishi wa itv?!!!!
 
Mbuguni vijana wanejitokeza kwa wingi sana mpaka wasimamizi wameshangaa.Source ITV
 
Charles Ngereza akiwa kwenye kata za Kigwe na Mbuguni(sina hakika kama nimesikia sawa sawa) kwa ujumla vijana wamejitokeza wengi kuliko wazee
 
Propaganda za CCM hizo, picha zote zilivyopigwa zimeonyesha mwamko kwa watu wa rika lote..Novatus Makunga amaekula Mlungula ili kuvunja watu nguvu. Hao ndio waandishi makanjanja, akina Pasco wapokea vibahasha.
Na Charles Ngereza kala mlungula kutoka CDM?
 
Mmemsikia Charles Ngeleza kutoka kata ya alizotembelea??? Yeye amewaumbua kwa kusema kuwa vijana wamejitokeza kwa wingi..ITV wakamtoa hewani..Shame on you akina pasco
 
Tunasubiri kwa hamu anguko la GAMBAZ, endeleen kutupa updates
 
kwa mujibu wa ITV maripota wengine wansema vijana walikuwepo!! Makunga akakunge hukoo!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom