UPDATES: US midterm election results

UPDATES: US midterm election results

all is not lost, Byron Donalds a Christian conservative anaenda kushinda ugavana florida, first black gavana of the state of florida.

Christian Conservative Byron Donalds ameshinda ugavana wa florida ...

View attachment 3704317

Huyu mwamba nilipenda Kuna siku aliwajibu very straight wazee wa LGBTQ kuwa yeye huo upuuzi wa pronoun hadeal nao na wasitegemee.
 
US walichokitafuta watakipata mapema sana maana naamini uchumi wake lazima aunguke mwakani, next pandemic inaenda kuipiga US na hizo states walizochagua hao social democrats hakika watajuta na kukumbuka lakini itakuwa too late states za Democrats zinaenda kuwa na hali mbaya kiuchumi na watu kibao watamove kwenda Republiban states. Hiki walichokofanya kitawarudia kwenye maisha yao ya siku za mbele na watajutia uhuru wanaotake for granted very soon utaanza kupigia kelele za kubadilishiwa sheria ili uhuru huo wasiwe nao tena. Muslims Brotherhood wanasongesha kete taratiibu na US citizens wamelala usingizi wa pono sasa ngoja waanze kupata shida waone US yao ikiwa na chaos kama France au UK ndiyo wataelewa why Trump na conservatives wengine hawapendelei siasa za Democrats. Democrats taratiibu inakuwa taken over na Muslims Brother Hood na hawa jamaa watafanikiwa kuiangusha USA na USA itacollapse mazima.

Wewe Sasa ndio mtu pekee unaelewa kinachoendelea US kwasasa. Maana wengine humu naona wanaoongea ongea tu mradi wameandika, upuuzi mtupu.
 
Sijui ilikuaje Wamarekani wakakubali kutawaliwa na tapeli, mtu mjinga na mpuuzi kama Trump!
Jibu liko hapa

1793829931709.png
 
US walichokitafuta watakipata mapema sana maana naamini uchumi wake lazima aunguke mwakani, next pandemic inaenda kuipiga US na hizo states walizochagua hao social democrats hakika watajuta na kukumbuka lakini itakuwa too late states za Democrats zinaenda kuwa na hali mbaya kiuchumi na watu kibao watamove kwenda Republiban states. Hiki walichokofanya kitawarudia kwenye maisha yao ya siku za mbele na watajutia uhuru wanaotake for granted very soon utaanza kupigia kelele za kubadilishiwa sheria ili uhuru huo wasiwe nao tena. Muslims Brotherhood wanasongesha kete taratiibu na US citizens wamelala usingizi wa pono sasa ngoja waanze kupata shida waone US yao ikiwa na chaos kama France au UK ndiyo wataelewa why Trump na conservatives wengine hawapendelei siasa za Democrats. Democrats taratiibu inakuwa taken over na Muslims Brother Hood na hawa jamaa watafanikiwa kuiangusha USA na USA itacollapse mazima.
was3ng3 kama nyinyi mnajifanya mnajua tumekosa hata matusi ya kuwatukana
Pumbavu uko bara la giza hata maisha yako ya kuungaunga halafu unajifanya unaijua US mshamba wa vijijini nyie kuwa na kitcno mshajiona mnajua maisha ya wanaoishi US xuma nyinyi
 
Kuna mchezo unachezwa watu wengi especially huku nje ya Marekani hawajajua kuwa unachezwa sababu hawafuatilii taarifa nje ya mainstream media. Kuna media zinajua hii michezo ila haziripoti kwasababu wanataka trump atoke.

Black Americans wa Texas wengi wapo brainwashed na wamechangia sana kuidhoofu republican. Anyways, watanyooshwa nyoko wale.
wewe pumbavu la vijijini kaa kimya kwenye mijadala ya wanaume bana hayo matako au jitie dole ufunge hilo bakuli lako
 
Orangeman ran his party into the ground. That pointless war cost him.
 
Back
Top Bottom