KikulachoChako
JF-Expert Member
- Jul 21, 2013
- 20,127
- 40,860
Kwa matokeo haya ni dhahiri kuwa ushawishi wa Israel ndani ya Marekani unakwenda kufika mwisho.....misaada yote ya kijeshi inakwenda kukoma.....
Kabisa…..Senate and House going blue
Wakipata Senate 67 wanamng’oa Trump
Goli la mkono?🤔2024 palikua na wizi wa kura, ndiyo maana musk hutamba bila yeye Trump asingekua
Ndiyo,hata uchaguzi huu kura za awali watu wakipigia democrats inasoma republican,mpaka urudie mara tatuGoli la mkono?🤔
Mtizamo wangu ni kuwa 2024 Wamarekani walimkataa Kamala Harris na sio chama, Maana BIDEN alifanya vizuri kwenye uchumi na kama asingejitoa angeshinda tena, lakini Marekani bado haijawa tayari kwa Rais mwanamke.Wow! Just wow!
This a total repudiation of Trump.
Yaani miaka miwili tu baada ya kurudi madarakani kwa kujenga bonge moja la coalition, leo wapiga kura wa Marekani nao wameongea kwa kukataa kabisa sera za Trump.
Mtu unaahidi kuwa hutaanzisha vita. Baada ya mwaka unaanzisha vita ya kipumbavu inayovuruga uchumi wa dunia, unategemea nini?
Unaahidi utakamata na ku deport wahalifu. Unaingia madarakani unakamata na kuanza ku deport hadi raia! Unategemea nini?
Sidhani kama huu ni ushindi wa Democrats. Huku ni kukataliwa kwa namna Trump anavyoiendesha nchi.
Hivyo Democrats wasidhani kwamba wanakubalika kivile maana na wao walipewa fundisho na wapiga kura 2024 kwa kumchagua Trump.
Wow!
Si wana waiga nyie veggies, km ambavyo mmezoea wizi wa kura. LolNdiyo,hata uchaguzi huu kura za awali watu wakipigia democrats inasoma republican,mpaka urudie mara tatu
Vyama havina matawi wala ofisi sehemu kubwa ya nchi halafu mnataka kushindana na CCM,matokeo yakitoka mnadai mmeibiwa, CCM ina wanachama hai 14mSi wana waiga nyie veggies, km ambavyo mmezoea wizi wa kura. Lol
Acha matusi weye, bwege sana kumbeFuq Samia.
Hehehehe ila wazungu washenzi sana halafu ndio wanatuaminisha tuwafanye vioo kwa jamii zetuNdiyo,hata uchaguzi huu kura za awali watu wakipigia democrats inasoma republican,mpaka urudie mara tatu
Democrats wana udhibiti wa Senate, lakini bado hawajafikia theluthi mbili inayohitajika kumwondoa Trump.Senate and House going blue
Wakipata Senate 67 wanamng’oa Trump
CCM Ilipaswa kugawana na vyama majengo na mali zote zililichumwa na kujenga na Wananchi wakati wa chama kiomja ikiwemo maofisi na viwanja vya michezo, haikufanya hivyo lakini pia sheria ya vyama vingi ilikuwa na mapungufu kiasi cha kuipa nguvu kubwa CCM, Ilipaswa kutengeneza mazingira ya ushindani sawa, ni kama vile sera ya vyama vingi ni udanganyifu tu.Vyama havina matawi wala ofisi sehemu kubwa ya nchi halafu mnataka kushindana na CCM,matokeo yakitoka mnadai mmeibiwa, CCM ina wanachama hai 14m
Kashinda kwa over 77 percentVipi Ilhan kapita au karudishwa
Impeachment haitegemei senate. Kinachotegemea senate ni conviction na removal from office.Given that they now control senate, will they try to impeach Trump?
Ndio democrasia hiyo, hamna hisia hapo.Hakuna kitu cha bahatiSijui ilikuaje Wamarekani wakakubali kutawaliwa na tapeli, mtu mjinga na mpuuzi kama Trump!