UPDATES: US midterm election results

UPDATES: US midterm election results

all is not lost, Byron Donalds a Christian conservative anaenda kushinda ugavana florida, first black gavana of the state of florida.

Christian Conservative Byron Donalds ameshinda ugavana wa florida ...

1793779398674.png
 
Vyama havina matawi wala ofisi sehemu kubwa ya nchi halafu mnataka kushindana na CCM,matokeo yakitoka mnadai mmeibiwa, CCM ina wanachama hai 14m
Huo ni uongo dhahiri.

Ccm ilishajifia kitambo na ndio maana inabebwa na hao mapolisi, jeshi na usalama na hilo liko wazi kabisa na tume ni wao wenyewe.

Uchaguzi haupo unasikia mtu amepata asilimia 98 lakini baada ya hapo hawezi kabisa kukutana tena na hao waliompa hizo kura feki na ndio maana ikifika wakati wa uchaguzi wa Marekani watu wote wanajisikia raha kushuhudia.
 
Kwa matokeo haya ni dhahiri kuwa ushawishi wa Israel ndani ya Marekani unakwenda kufika mwisho.....misaada yote ya kijeshi inakwenda kukoma.....
Hii sidhani mkuu, maana kila rais lazima abend kwao ni kama wameshika mfumo na sio mtu
 
CCM Ilipaswa kugawana na vyama majengo na mali zote zililichumwa na kujenga na Wananchi wakati wa chama kiomja ikiwemo maofisi na viwanja vya michezo, haikufanya hivyo lakini pia sheria ya vyama vingi ilikuwa na mapungufu kiasi cha kuipa nguvu kubwa CCM, Ilipaswa kutengeneza mazingira ya ushindani sawa, ni kama vile sera ya vyama vingi ni udanganyifu tu.
Katiba ya Tanzania ya mwaka 1977 bado ni ya chama kimoja na kinawabeba ccm ndio maana piga ua hawakubali ibadilishwe.

Nyerere aliona ubovu wa katiba hii lkn kwa unafiki wake akaiacha ibaki na leo ndio nguzo kuu inayoishikilia ccm kwani wakuu wa vyombo vyote vya dola ni wanachama wa ccm pamoja na wote walioko kwenye tume ya uchaguzi. Bure kabisa.
 
Wow! Just wow!

This a total repudiation of Trump.

Yaani miaka miwili tu baada ya kurudi madarakani kwa kujenga bonge moja la coalition, leo wapiga kura wa Marekani nao wameongea kwa kukataa kabisa sera za Trump.

Mtu unaahidi kuwa hutaanzisha vita. Baada ya mwaka unaanzisha vita ya kipumbavu inayovuruga uchumi wa dunia, unategemea nini?

Unaahidi utakamata na ku deport wahalifu. Unaingia madarakani unakamata na kuanza ku deport hadi raia! Unategemea nini?

Sidhani kama huu ni ushindi wa Democrats. Huku ni kukataliwa kwa namna Trump anavyoiendesha nchi.

Hivyo Democrats wasidhani kwamba wanakubalika kivile maana na wao walipewa fundisho na wapiga kura 2024 kwa kumchagua Trump.

Wow!
umeiweka vizuri, wananchi wanajaribu kubalance equation, wanaitega vile wanataka wao Pivot yao ikae wapi. Great America.
 
Vyama havina matawi wala ofisi sehemu kubwa ya nchi halafu mnataka kushindana na CCM,matokeo yakitoka mnadai mmeibiwa, CCM ina wanachama hai 14m
CCM inafanya wizi wa kura ambao umeonekana dhahiri shahiri. Ni mpumbavu tu ndio atapinga hilo.
Pia hakuna tume huru ya uchaguzi,umeona wapi tume ya uchaguzi inasimamiwa na chama tawala!?
 
Kwa matokeo haya ni dhahiri kuwa ushawishi wa Israel ndani ya Marekani unakwenda kufika mwisho.....misaada yote ya kijeshi inakwenda kukoma.....
Huwezi ukaitenganisha Israel na Marekani na hilo haliwezi kutokea asilani, eti sasa Marekani iwe inaunga mkono waarabu dhidi ya Israel....!!!!

Hilo halitakaa litokee, ushawishi wa Israel ndani ya Marekani ni mkubwa mno na hata hao Democrats unaowaona wamejaa mashabiki wa Israel.

Siku moja ukifika Marekani utakubaliana na mimi. Kupanda kwa gharama ya maisha ndio chanzo cha kushindwa kwa Republicans na wala sio suala la Israel.
 
Huwezi ukaitenganisha Israel na Marekani na hilo haliwezi kutokea asilani, eti sasa Marekani iwe inaunga mkono waarabu dhidi ya Israel....!!!!

Hilo halitakaa litokee, ushawishi wa Israel ndani ya Marekani ni mkubwa mno na hata hao Democrats unaowaona wamejaa mashabiki wa Israel.

Siku moja ukifika Marekani utakubaliana na mimi. Kupanda kwa gharama ya maisha ndio chanzo cha kushindwa kwa Republicans na wala sio suala la Israel.
Kwamba wewe ulivofika marekani ukajua hayo na sisi tukifika tu marekani tutajua kwamba israel ana ushawishi marekani?
 
Muoneni mwingine huyu hapa..
Marekani ina waislam wangap mpaka kura wazipeleke kwa chama kisicho cha Trump?
Kwamba waislam ndo wamepiga kura?
Hao ni wale wa masjid ubwabwa, ndio akili ilivyo, wanafikiri Marekani sasa itakuwa ni Islamic Republic of the USA ikitawaliwa na Islamic Sharia Laws...
🤣🤣🤣🤣
 
Huwezi ukaitenganisha Israel na Marekani na hilo haliwezi kutokea asilani, eti sasa Marekani iwe inaunga mkono waarabu dhidi ya Israel....!!!!

Hilo halitakaa litokee, ushawishi wa Israel ndani ya Marekani ni mkubwa mno na hata hao Democrats unaowaona wamejaa mashabiki wa Israel.

Siku moja ukifika Marekani utakubaliana na mimi. Kupanda kwa gharama ya maisha ndio chanzo cha kushindwa kwa Republicans na wala sio suala la Israel.
Naam!!

Naiona influence kubwa ya waarabu kupitia uislam kwenye siasa za Marekani unakuwa kwa kasi na kuongeza viti vya uwakilishi...na kuongeza ushawishi kwenye siasa za Marekani....

Lakini tumeona pia baadhi ya waislamu wakisema kuwa mpango wao ni kutumia demokrasia kuongeza ushawishi na baadae kuiondosha demokrasia na kutumia sharia......

Hili unalionaje kwa siku za mbeleni...!??
 
Haiwezekanii
Naiona influence kubwa ya waarabu kupitia uislam kwenye siasa za Marekani unakuwa kwa kasi na kuongeza viti vya uwakilishi...na kuongeza ushawishi kwenye siasa za Marekani....

Lakini tumeona pia baadhi ya waislamu wakisema kuwa mpango wao ni kutumia demokrasia kuongeza ushawishi na baadae kuiondosha demokrasia na kutumia sharia......

Hili unalionaje kwa
 
Back
Top Bottom