Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Kumbe umeisikia na wewe hiyo eeeh?!!

Hii nayo umeiona?

obama.jpg

Yaani, naona aibu kwa niaba yao

Maendeleo hayaji Tanzania kwa sababu hatuwezi kuwa makini kwenye chochote
 
Sijui hata ni jambo gani ambalo ni rahisi kwetu.
Kila kitu kinatushinda.
 
Yaani, naona aibu kwa niaba yao Maendeleo hayaji Tanzania kwa sababu hatuwezi kuwa makini kwenye chochote

Mkuu Gaijin, Nilidhani nimekereka peke yangu kusikia utumbo waliokuwa wakibwbwaja watangazaji wa TBC. Kiukweli hawakujiandaa kwa lolote na hawakujuwa wanachopaswa kuwaelezea watazamaji wao. Unajuwa kuna utani mwingine ni wa kufanya kwenye matangazo ya mpira (tena kwenye redio) na tena miaka ile...ila kwa sasa ni maajabu kusikia waliyokuwa wakiyaongea.

Ni Aibu kwa chombo cha TAIFA kushindwa kupeleka watu mahiri waliojiandaa kwa tukio kubwa kama lile. Mimi kama mtazamaji sikupata chochote kipya toka kwao jambo walilopaswa kufanya. Nilitamani wakati mwingine niondoe sauti kwa maana niliona tu kama wananipigia makelele ili nibaki na picha ambazo kwa hakika zilikuwa za High quality na nachelea kusema kuwa huenda hawakushoot wao!!

Tufikie mahali tubadilike na kama hawana watu wenye uwezo huo basi tafuta hata Political analyst mmoja aje atupe vitu pale...Mlishindwa hata kumwalika Kibwana Dachi wa Channel Ten?Hovyo kabisa. TBC iliondoka na Mhando.
 
Jamani hawa TuBerCulosis (TBC) tuwaache tu kama walivyo. Wandishi kama akina Gabriel Zakaria wewe unategemea nini hapo? Sijui hawa wahariri wetu wamesoma shule gani hawa mburura wakubwa!
 
Obama anapita na watu wanaotoa machozi wakimshika mkono hawataki kumuachia. Karibu Tanzania Obama cc tunamapendo ni watu wachache tu wanataka kuharibu hali ya hewa.
nyie akina nani? Hakuna amani wala mapendo kwenye umaskini
 
wakati madokta wamegoma uliwaunga mkono?

Mdau mm naongelea kipimo(CT-Scan) suala la mgomo wa madakatari ni pana zaidi na lilikuwa linajaribu kujumuisha mambo yote haya nadhani hatuna budi kupaza sauti juu ya hili maana sipati picha kwa wale raia ambao hawana uwezo wa kwenda huko High-tech kupata hvyo vipimo mbona dhifa zinafanyika na magari ya kifahari yananunuliwa kila siku iweje kifaa ambacho kinategemewa na mamilioni ya wananchi kikosekane tena zaidi ya mwaka katika hospitali kubwa kama MHN.
 
wakati madokta wamegoma uliwaunga mkono?

Mdau mm naongelea kipimo(CT-Scan) suala la mgomo wa madakatari ni pana zaidi na lilikuwa linajaribu kujumuisha mambo yote haya nadhani hatuna budi kupaza sauti juu ya hili maana sipati picha kwa wale raia ambao hawana uwezo wa kwenda huko High-tech kupata hvyo vipimo mbona dhifa zinafanyika na magari ya kifahari yananunuliwa kila siku iweje kifaa ambacho kinategemewa na mamilioni ya wananchi kikosekane tena zaidi ya mwaka katika hospitali kubwa kama MHN.
tupe mwangozo mkuu na uwemstari wa mbele katika utekelezaji
 
Hii nayo umeiona?

obama.jpg


Wakuu mnashangaa kwa hili?kivipi mshangae wakati ndo kaja kutununua?
HAKUNA TYPING ERA WALA NINI,HUO NDO UHALISIA WAKUU.

 
tupe mwangozo mkuu na uwemstari wa mbele katika utekelezaji

Nimejaribu kuwasemea ambao hawana nafasi katika jukwaa hili ambao ni wanyonge na ambao hawana uwezo wa kupeleka ndugu zao high-tech kupata kipimo cha aina hyo na sina uhakika kama waziri wa wizara husika yumo humu jamvini labda angekuja kutupa ufafanuzi juu ya hili suala na ufumbuzi juu ya kukosekana kwa kifaa hicho kwan ni wachache wenye kuweza kumudu gharama nje ya MHN.
 
Hii nayo umeiona?

obama.jpg


Wakuu mnashangaa kwa hili?kivipi mshangae wakati ndo kaja kutununua?
HAKUNA TYPING ERA WALA NINI,HUO NDO UHALISIA WAKUU.


Kidhungu si chetu hata kiswahili nacho kuandika mgogoro! Yaani yaonyesha jinsi tulivyo bora liende tu umakini haupo
 
Kuvuka mataa ya mwenge mwisho saa mbili na nusu kwenda mjin kupitia Ali hassani Mwinyi.
 
Nimejaribu kuwasemea ambao hawana nafasi katika jukwaa hili ambao ni wanyonge na ambao hawana uwezo wa kupeleka ndugu zao high-tech kupata kipimo cha aina hyo na sina uhakika kama waziri wa wizara husika yumo humu jamvini labda angekuja kutupa ufafanuzi juu ya hili suala na ufumbuzi juu ya kukosekana kwa kifaa hicho kwan ni wachache wenye kuweza kumudu gharama nje ya MHN.

ni kweli mkuu sasa,unatoa mwongozo gani ili tukusapot then lengo litimie?
 
Back
Top Bottom