UPDATE: Zitto, Bwege na wenzake wasafirishwa usiku kutoka Kilwa hadi Lindi. Waachiwa kwa dhamana

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
34,826
2,000
Huyu mshamba mwisho wake unakuja
1592575.jpg
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
21,259
2,000
Wajifunze siasa safi km za Magufuli la sivyo wataishia lupango.
Tulia akison akina polepole CCM yote wanafanya siasa safi huko walipo? Acheni uonevu kumbuka hakuna mabaya yasiyo na mwisho ipo siku ya Sudan ya Iraq ya Zimbabwe yatawapata CCM walikuwepo akina Iddy Amin dada, bokasa, mabutu wapo wapi sasa?
 

Pakawa

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
6,787
2,000
Honi?!
Mbona misafara mingi tu ya Harusi huambatana na Honi na hata Matarumbeta?
Kupokea maagizo unashindwa kutambua wajibu wako
Polisi hawajitambui kwa sababu wanatumika kwa faida ya wachache
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
21,259
2,000
Hii Tabia mbaya ya kuwabambikia kesi wapinzani itakoma lini? au imekuwa sera ya utawala huu wa Naibu Rais ndugu Daud Bashite na mtukufu
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
10,331
2,000
Kupokea maagizo unashindwa kutambua wajibu wako
Polisi hawajitambui kwa sababu wanatumika kwa faida ya wachache
Polisi wanaopokea maagizo na kuyatekeleza bila kujiuliza mantiki yake, Wanadhalilisha sana Taaluma.

Walau watekeleze hayo maagizo kwa kutumia Logic siyo tu kukurupuka.
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
21,259
2,000
Huu ujinga wa CCM ipo siku utafika mwisho hakuna mabaya yasiyo na mwisho hata Sudan police walinyanyasa wapinzani wee lakini ikaja kufika mwisho sasa Rais yupo jela
 

kamdudu

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
1,003
2,000
hapo kwa haraka haraka unaweza ukadhani wanateseka kwa ajili ya wananchi ... kumbe ni mambo ya mtonyo tu
 

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
3,601
2,000
Makaburu weusi ni wabaya kuliko wale SA
Mi nikiona waafrika wanasikitika wanayofanyiwa weusi wa USA,nashangaa,na napata kichefuchefu kwa unafiki huu,
Wananchi wa Africa,wanatendewa ukatili wa kutisha na viongozi wao,kuliko hata hao weusi,
Viongozi wa afrika,ni makatili kuriko hata makaburu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom