Update ya hali ya Mwakyembe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update ya hali ya Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by G. Activist, Oct 14, 2011.

  1. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 482
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari ndugu Zangu wana JF,

    Ninawiwa kufahamu hali ya Mh. Mwakyembe huko India!
    Please mwenye lolote kuhusu hali yake hebu atujuze hapa Jamvini.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,807
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kuna thrads za kutosha tu za mwakyembe...
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndiyo maana akaomba updates
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nakushauri tika kwa waziri mwenzake au nyumbani kwake maana habari kwa sasa ni za familia na serikali .Magazeti kama ujuavyo yanangoja JF tuibue kwanza issue ndiyo yaandike siku ya pili au 3
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa yeye ndio nataka hapoa JF mwenye info atuwekeee ili hayo magazeti yaje baadae
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Msubiri JB atakuwa ana info.
     
  7. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,691
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Mungu anampigania na hakika atashinda.
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 12,322
    Likes Received: 8,220
    Trophy Points: 280
    Anaendelea vizuri, kama kuna taarifa tofauti tutajulishwa. Mungu ni mkubwa.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,468
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    hali yake ni mbaya sana ...tia maji tia maji
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    eheee!!,tia maji tia maji????
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    LTKxxx
    mwakembe anaendelea bomba.
     
  12. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,871
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mtu mmoja mwenye haki anapo ondoka hasira ya mungu inawaka juu ya waovu wote!!!!!


    Hapana hofu juu ya afya ya mwakyembe kwani hata akifa mafisadi watauana tu!!!!.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuna gazet "silikumbuki"wamesema anaendelea vizuri
     
  14. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,137
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Jason Bourne alisema ndani ya masaa 48 atatupa habari ya kilichojiri mara baada kuugua kwa Mwakyembe.Alidai atakuja na kile alichokiita "Taarifa za uchunguzi".Sasa simwoni tena na pia nadhani masaa hayo yameshapita sasa.
     
  15. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Jamaa aliyemsindikiza airport Nnauye Jr ni member humu JF, atujuze hali yake kwani kikawaida huwezi kumsindikiza mtu airport ili kupata publicity halafu ushindwe kufuatilia hali ya afya yake. Sisi wengine tunafanya tathmini kuhusu jimbo in case kunaitiswa uchaguzi kwani cannibalism za CCM ziko juu sana
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bado yupo Hospital,Mwandosa amekuja kumuangali labda anaweza kupata nafuu
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Taifa linapita kwenye kipindi kigumu tangu kifo cha shekhe Yahya Hussein mkazi wa pale Mwembechai, mganga na shekhe wetu ambae kwa miaka mingi alitumika kama kiona mbali cha Taifa. Haya ya kina Mwakyembe angekua hai angekua tayari kaisha yatabiri na kuyatolea muongozo, na asingeacha kuwapa kinga wanaccm wenzake.

    [​IMG]

     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,959
    Likes Received: 6,499
    Trophy Points: 280
    Mbona ipo siku nyingi sana? jaribu kuangalia habari yenye kichwa cha habari: Uchunguzi binafsi juu ya afya .....ipo ni kali sana na imekaa njema sana ila inatisha sana hasa ile first version ambayo ilitaja majina ya wahusika...
     
  19. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    pengine hajaiona ndo maana ameuliza
     
Loading...