Uovu mkubwa CHADEMA, ni kuhusu vyanzo vya mapato!

Uovu mkubwa CHADEMA, ni kuhusu vyanzo vya mapato!

kwa nyuzi za kijinga kama hizi za Hamidu kwanini sasa Jukwaa hili lisiitwe tu Jukwaa la Chadema ? Mnaogopa nini sasa , wakati kila kitu kiko wazi ?
 
Ngoma leo imeibukia huku? pole mkuu na uchaguzi wa Ausha!!! je umejifunza nini?

Hayo aloandika ndo kajifunza Arusha... Na 2015 atafaulu na kuwa mpinzani wa serikali ya CDM.
 
Unaweza kuniambia kwa nini Huyu katelekezwa wakati babu anafanyiwa checkup ulaya?
imagejpeg
Mtu amelazwa hospitali jana tu..tiyari keishatelekezwa. Au kiswahili siku hizi kimebadilika. Hayo madai yenu ya riport ya mapato na matumizi..mmeyafikisha kwa msajili? Maana ndo anayepelekewa riport..na yeye hajalalamika hata siku moja kuwa hajapewa ripoti.pia msajili amepewa nguvu ya kisheria kuomba hiyo ripoti..sasa iweje malalamiko yaje jf.
 
Itabidi CAG aanze kutazama kwa umakini hii chadema isije kuwa wanauza madawa ya kulevya kujipatia hizo fedha za ziada, maana Red Brigades hiyo ilikuwa ni moja ya biashara zake za kujiingizia kipato huko Italy.
 
Pole sana ndugu yangu, mtatapatapa sana kabla ya kufa kabisa, wakati unaandika uchafu kama huo, fikilia wanyonge watanzania wanaokandamizwa na uongozi dharimu wa kifisadi wa ccm, tafakari na chukua hatua. Acha kutumika hivyo, ungana na wazalendo kupigania haki za watanzania. Tamaa yako ya vijicent isikupelekee kuingia kwenye dhambi itakayo kugharimu maishani mwako. HATUDANGANYIKI

Katoa ushauri mzuri sana na hii itaifanya cdm kuwa chama cha kipekee Tz kama wataweka wazi mapato na matumizi. Tusipende kuponda tu kwa sbb ya itkadi za vyama.
 
kwa nyuzi za kijinga kama hizi za Hamidu kwanini sasa Jukwaa hili lisiitwe tu Jukwaa la Chadema ? Mnaogopa nini sasa , wakati kila kitu kiko wazi ?

Acha kujifariji wewe! maovu ya CHADEMA mlidhani yatafichwa milele?
 
hamy d, sibure mtoto wewe rizki, tiari ushaguswa huko basi fikra zako zatokea hukohuko nyuma.
 
Propaganda tu. Mbona ccm vyanzo na matumizi ya mapato yao kwa miaka 52 sasa wanachama hatuyajui?

Kwa hiyo cdm wanaiga uozo wa ccm. Kama ni hivi ukombozi bado sana. Kwa sbb ccm hawasomi mapato na matumiz na cdm wanaiga huo ujinga. Basi hakuna tofauti ya cdm na ccm
 
mkuu chadema wanachekesha sana manufaa yao ndiyo yaliyowekwa mbele siyo ya wananchi kweli chadema ni janga la kitaifa.
 
Wanyonge nawafikiria pia huku kwenye vyama naangaza, siwezi kuacha kuangaza huku kwenye vyama kisa tu Tanzania ina wanyonge. Mkuu, kuwa huru ushabiki ni hatari kwa maendeleo ya taifa.

Mkuu hawa vijana ni wagum kuelewa. Ndiyo maana hiki chama cdm bado ckiamin.
 
Chadema ni Kampuni ya watu, kwahiyo sio lazima uyajue ya ndani, Mwenye Kampuni hataki Taarifa kamili ijulikane-Mtei.
 
Mtu amelazwa hospitali jana tu..tiyari keishatelekezwa. Au kiswahili siku hizi kimebadilika. Hayo madai yenu ya riport ya mapato na matumizi..mmeyafikisha kwa msajili? Maana ndo anayepelekewa riport..na yeye hajalalamika hata siku moja kuwa hajapewa ripoti.pia msajili amepewa nguvu ya kisheria kuomba hiyo ripoti..sasa iweje malalamiko yaje jf.

Usijitoe uelewa mkuu, nilicho kieleza hapo ni namna ambavyo CDM inafanya usiri katika kuwasilisha vyanzo vyake vya mapato. Ripoti ambayo msajili anapewa kwa mujibu wa kifungu cha 14 cha sheria, uwa haikamilishwi na vyanzo vyote vya mapato.
 
Vyanzo vya mapato vya CCM ni EPA, Meremeta, ........................!!!
 
Mkuu hawa vijana ni wagum kuelewa. Ndiyo maana hiki chama cdm bado ckiamin.

halafu watu wa aina hii ndio wapewe nchi?

Hawataki kusikia chochote kuhusu maovu ya viongozi wao kwenye ngazi ya chama, je wakipata nchi itakuwaje?
 
Vyanzo vya mapato vya CCM ni EPA, Meremeta, ........................!!!

Hiyo haitoi uhalali kwa CHADEMA kuwa na vyanzo vya siri ambavyo msajili havijui. Ni kunyume cha sheria.
 
Hang Over za Arusha hizi.Ushenzi huu haukuwasaidia japo kushinda hata kituo kimoja kati ya vituo 136

mada inahusu ulaji wa fedha za chadema unaofanywa na viongozi wake, kukosekana uwazi na umimi. madhara ya kumwagia watu tindikali yanakusumbua
 
Back
Top Bottom